EXCITER côn tay 5 số mới tạo nên cơn sốt cho yamaha vn

YARIS 2010

Xe máy
yamaha luôn là dòng xe thể thao hàng đầu mà e lựa chọn. ko tạo ra cơn sốt mạnh như liberty 125cc hay sh trắng 150cc. yamaha luôn cho ra đời nhưng dòng xe mới khá bình dân
khách quan mà nói thì cuxi ,luvias vẫn chưa tạo được dấu ấn cho ya như nouvo ,exciter .dòng xe ga dành cho girl 8x,9x lại quá nhỏ với các chị e. e chưa thấy xe nào chạy chậm và ì ạch như cuxi. :-??110cc các mợ ạ.....(có gấu nào nhà mình đang sài cuxi thì lượng thứ cho e na)
nếu bác nào đam mê tốc độ thì ko thể bỏ qua e exciter côn tay 5 số mới này được. xe mới chỉ được bày ở các yamaha town lớn trên cả nước....nhưng đã tạo nên cơn sốt rùi:!!
theo e được biết thì đến tháng 4 này mới chính thức ra mắt e này ở yamaha town đà nẵng. nhìn e này còn ngon hơn cả exciter 5 số thái lan
e có người bạn sài exciter xanh GP côn tay mâm đúc trắng rất kết e này.
xe số tự động 135cc lại ăn ít xăng hơn các dòng thể thao hiện nay. 1 bài toán kinh tế có ích trong thời buổi xăng dầu lên giá vù vù ~o)

leo100

Xe hơi
cụ ơi công nhân yamaha đang đình công ầm ầm kia kìa, khả năng ra mắt là chậm hơn dự kiến

to.be

Xe buýt
các cụ cho ít info đi... ko nói miêng hay mồm

vụ exiter mới thì ai có ảnh cho anh e 500 ảnh

hennessytm

Xe đạp
Em cũng kết Exciter lắm , lúc trước ham mua nhưng nghĩ cho gia đình nên chọn em Hayate cho gia đình , nghĩ lại cũng hơi tiếc :(

kjdkjss

Xe tải
các cụ cho ít info đi... ko nói miêng hay mồm

vụ exiter mới thì ai có ảnh cho anh e 500 ảnh
bữa e có post ảnh chi tiết lắm rồi mà cụ \m/, nếu dự show ở yamaha town ở đà nẵng thì em đến làm vài cái hình chi tiết lun hehe :-bd

mrrocky

Xe buýt
Xe này đành cho mấy bác dân tổ thôi ạ, em không đi được :|

kjdkjss

Xe tải
Xe này đành cho mấy bác dân tổ thôi ạ, em không đi được :|
động cơ có mạnh bao nhiu thì chạy trong đường phố ở sg vs hn cũng như xe đạp thôi, kẹt đường luôn là vấn đề nan giải =))

YARIS 2010

Xe máy
3000 công nhân đình công ở kcn nội bài là do tăng ca nhìu quá. cũng chẳng ảnh hưởng gì đến việc ra mắt e này hay hòa bình thế giới đâu bác ạ
có khi ra xe mới họ lại còn tăng ca nhìu hơn....... để đáp ứng thị trường.
khả năng xảy ra bạo động oánh nhau là rất.......nhìu

tainon

Xe điện
Thế tóm lại là bao nhiêu xiền hả cụ? Cơ bản là thay hộp số 4 số lên 5 số thôi hay còn vẹo gì nữa không? nhiều số thì nghe có vẻ oai đấy nhưng lúc đi phải chuyển số nhiều hơn liệu lúc chạy có thích hơn không? Theo em á vít từ 0-100 chắc nhanh hơn được tí là cùng. Mà cụ chủ thớt bảo số tự động là cái gì ấy nhỉ? Các cụ DN cho em hỏi ngu tí sao ở DN Dream chiến ít thế nhỉ, tổ lái lại càng ít hay tại cơ động DN toàn đi xe sịn hơn các cụ nhỉ (toàn bồ câu trắng các cụ ạ, k thèm chạy wave tầu như HN mình) . hì hì

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
Thế tóm lại là bao nhiêu xiền hả cụ? Cơ bản là thay hộp số 4 số lên 5 số thôi hay còn vẹo gì nữa không? nhiều số thì nghe có vẻ oai đấy nhưng lúc đi phải chuyển số nhiều hơn liệu lúc chạy có thích hơn không? Theo em á vít từ 0-100 chắc nhanh hơn được tí là cùng. Mà cụ chủ thớt bảo số tự động là cái gì ấy nhỉ? Các cụ DN cho em hỏi ngu tí sao ở DN Dream chiến ít thế nhỉ, tổ lái lại càng ít hay tại cơ động DN toàn đi xe sịn hơn các cụ nhỉ (toàn bồ câu trắng các cụ ạ, k thèm chạy wave tầu như HN mình) . hì hì
có đi xe 250 phân khối mà không có gan chạy thì cũng bị tóm, ở chỗ cháu exciter toàn bị cảnh sát phường đi wave 110 bắt sống :))

p/s: cháu là kết con exciter lắm ạ, mà chỉ đủ tiền mua con honda 21 triệu, giờ đi làm không thích xin tiền bố mẹ nữa :)

azkaban3000

Xe máy
thể thao mạnh mẽ ok, nhưng tiết kiệm thì mình không đồng ý, máy đứng với 135cc đi tốn hơn con future neo nhiều đấy ạ