Eureka Linh Trường!

chuvoicon

Xe tăng
Năm ngoái em đi còn có KM giá hạt dẻ phòng biệt thự chỉ có 500k/phòng/đêm,
Năm nay hóng chả thấy KM gì nhể

sutvauno1

Đi bộ
bác cho e hỏi 1 chút là: tất cả các biệt thự hướng biển có nhìn đc hết biển ko? (em thấy như trong ảnh thì chắc chỉ có cái đầu tiên là nhìn thấy biển). Hải sản mua ở biển thì có nhiều loại ko bác, hay chỉ có tôm và bề bề? Ăn trong nhà hàng là ăn theo suât hay theo bàn ạ? Bọn e đi có 3 ng lớn thôi, nếu ăn theo bàn thì phải ghép với nhà khác ạ? Mà ở đấy có bán than hoa ko bác? Chẳng nhẽ muốn nướng đồ biển liên hoan lại phải mang từ nhà đi ạ?
Sắp tới bọn e đi mà ko bik ở đấy như thế nào để còn chuẩn bị nên hỏi hơi nhiều. Bác thông cảm giúp em nhé!

hvhdragon

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
thamlotsanoto.vn
1.Biệt thự có 4 dãy, chỉ dãy đầu là nhìn ra biển.
2.haỉ sản biển theo e biết thì có: tôm, bề bề, cua.
3. Có 3 người thì đặt ăn theo món cũng đc mà
4. Than hoa thì e ko biết chỗ nào bán, nếu bác định nấu nướng thì tốt nhất mang cái bếp từ và cái nồi theo (nhà e vì có con nhỏ vì vậy mang bếp từ để nấu bột chuứ đi nghỉ thì theo e cứ oánh chén bên ngoài cho nó nhàn thân)

pmh

Xe máy

sutvauno1

Đi bộ
Vì bọn em định mua đồ biển về nướng ăn. Nhưng ko sao hôm qua bọn em đi mua bếp cồn rồi. Cho nó tiện. Mà sao giá cả lại chênh với web của linh trường nhiều thế bác nhỉ?

sutvauno1

Đi bộ
có bác nào có giá tốt cho e xin giá phòng exc (nhưng là dãy nhìn đc biển nhé, nếu ko thì e ở phòng sup cho lành) từ T7 đến thứ 2 ạ. Bọn em chưa bik chính xác ngày đi nhưng sẽ đi vào thời gian như vậy.
Thanhks các bác.

Thái Phượt

Xe tăng
Cụ nào thông tỏ giải ngố hộ E cái : E đi 2 người thì phòng ốc thế nào ,ko lẽ chơi cả cái Biệt Thự Mi Li .Làm ơn giải ngố cho E với nhé

tamngocle

Xe tải
Tùy theo cách nghỉ của Cụ thôi ợ, 1 biệt thự gồm 3 phòng ngủ + 1 phòng khách (hướng biển); 4 phòng ngủ +1 phòng khách (hướng vườn). Cụ mà đi ngày thường Từ Cn đến thứ 5 thì giá tương đối mềm. Ở đây dịch vụ vẫn còn sơ khai lắm, chủ đầu tư mục đích chính là bán nhà. Còn nếu không muốn Cụ có thể thuê từng phòng nhỏ trong các biệt thự đó (nhưng mùa này chắc ngày thường mới có, còn cuối tuần thì chỉ thuê được phòng ở các dẫy nhà căn hộ thôi). Em đã đi nơi này cấch đây 2 năm, tương đối hoang sơ, thích hợp với các Cụ và gia đình nghỉ dưỡng. Cụ nên đặt trước rồi hãy đến, đặt qua các công ty du lịch thường có giá tốt hơn ợ.
Cụ nên ở phòng hướng biển, vì khu này rộng, Cụ ở phía sau thường đi ra biển khá xa đấy ợ. Nhưng theo em nên có 2 hoặc 3 đôi chiến hữu là hợp lý nhất ợ.

Chỉnh sửa cuối:

Bill6002

Xe hơi
Em vừa đi đây cùng mấy gia đình cơ quan, thuê 2 cái villa. Cảm nhận chung là bình thường như nhiều cụ nhận xét. Ko biết có phải dịp lễ đông ko mà dịch vụ có nhiều cái cần góp ý: phòng ốc có mùi (nhất là phòng tầng trệt có bếp, pkhach - chắc do khách trước nấu nướng ăn uống), phòng tầng 2 hỏng quạt, điện cầu thang (F1 chạy lên chạy xuống giao lưu mà cứ tối om om - phải gọi kỹ thuật), phòng tầng 3 nhà VS có mùi (lúc đầu e cứ tưởng F1 nhà e bậy ra ngoài, hôm sau dọn phòng xong vẫn thế). Cụ nào đi lúc nhận phòng nhớ kiểm tra kỹ mấy điểm này, nhất là nghỉ dài.
Bể bơi trong khu nghỉ nhưng vẫn mất tiền (e hiếm khi thấy thế), mà bể cũng bé. Khu vui chơi trẻ em (thực ra là 1 phòng trong nhà) cũng mất tiền :(. Cá nhân e nghĩ là có thể free những cái này cho khách nghỉ cảm thấy thoải mái.
Hôm rồi em đi chắc vào đợt đông, ăn sáng còn bị đẩy lung tung (trên phiếu ghi 1 nơi, đến thì phục vụ nói hết chỗ, chỉ sang building khác, cả đoàn lại chạy như vịt).
Ah, lại cái đoạn đỗ xe nữa, cứ loạn xị ngậu, cụ nào đợt rồi ở villa dãy 3, 4 thì chắc cũng có ít nhiều ức chế.
Thôi, e ko nói nữa, ý em chỉ nêu ra những cái mà bác nào chuẩn bị đi thì lưu ý. Mà các bác đi lúc thấp điểm thì cũng chưa chắc gặp những cái em nói.
Chúc cả nhà 1 mùa hè thật ý nghĩa :)

Bill6002

Xe hơi
Tôm cua mực cá ốc ếch... đánh ở biển về tập kết ở cái khu đầu bãi tắm: hôm em dạy sớm ra cũng ko có gì đặc sắc, cứ bé bé. Ông bạn e bảo chắc đánh bắt kiểu tận thu nên thế, hoặc được miếng nào ngon là chuyển về hết Thủ đô rồi :).

Heoxinh_90

Xe buýt
Website
dacsancakho365.com
Vì bọn em định mua đồ biển về nướng ăn. Nhưng ko sao hôm qua bọn em đi mua bếp cồn rồi. Cho nó tiện. Mà sao giá cả lại chênh với web của linh trường nhiều thế bác nhỉ?
giá công ty lữ hành luôn tốt so với bác book trực tiếp mà

vietau2012

Xe điện
303-A12 KTTVPCP, Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội
Em có nhu cầu 1 biệt thự sát biển ngày 7,8,9/6/2013. Mợ có thể giúp em vụ này được không?
Cụ/mợ cần 01 biệt thự sát biển là gồm có 03 phòng ngủ và 01 phòng khách nhé. 3 đêm trên thì có đêm 7 & 8 tính cuối tuần rồi. Giá rổ em mật thư cho cụ/ mợ nhé!

vietau2012

Xe điện
có bác nào có giá tốt cho e xin giá phòng exc (nhưng là dãy nhìn đc biển nhé, nếu ko thì e ở phòng sup cho lành) từ T7 đến thứ 2 ạ. Bọn em chưa bik chính xác ngày đi nhưng sẽ đi vào thời gian như vậy.
Thanhks các bác.
Cái phòng Executive thực chất là các phòng ở tầng 2 của các biệt thự có tầm nhìn ra biển rồi. Còn cụ tính đi thứ 7 đến thứ 2 thì áp dụng luôn 2 mức giá cuối tuần (T7) và đầu tuần (CN) đấy. Tháng 6 bắt đầu đông khách cuối tuần nên cụ có kế hoạch đi thì đặc trước ngay không khó được phòng như ý.

vietau2012

Xe điện
Cụ nào thông tỏ giải ngố hộ E cái : E đi 2 người thì phòng ốc thế nào ,ko lẽ chơi cả cái Biệt Thự Mi Li .Làm ơn giải ngố cho E với nhé
Cụ đi 2 người thì cụ chọn đặt phòng thôi thay vì cả Villa. Có mấy lựa chọn phòng đôi nằm bên trong các Villa như sau cho cụ nè:

- Phòng Superior (là các phòng tại tầng 2 & 3 của các biệt thự có tầm nhìn ra vườn)

- Phòng Executive (là các phòng tại tầng 2 của các các biệt thự có tầm nhìn ra biển)

Còn các loại khác thích hợp cho nhóm gia đình từ 3 người lớn trở lên em ko kể ra đây.

trungkhanh02us

Xe hơi
Cụ đi 2 người thì cụ chọn đặt phòng thôi thay vì cả Villa. Có mấy lựa chọn phòng đôi nằm bên trong các Villa như sau cho cụ nè:

- Phòng Superior (là các phòng tại tầng 2 & 3 của các biệt thự có tầm nhìn ra vườn)

- Phòng Executive (là các phòng tại tầng 2 của các các biệt thự có tầm nhìn ra biển)

Còn các loại khác thích hợp cho nhóm gia đình từ 3 người lớn trở lên em ko kể ra đây.
Cụ mật thư cho em giá villa 3 Phòng ngủ hướng biển và hướng vườn cho 3 đêm (13/14/15) hoặc 3 đêm (20/21/22) nhé.

Heoxinh_90

Xe buýt
Website
dacsancakho365.com
em thấy ở đây mùa hè này hot quá các cụ ah. Các ngày cuối tuần tháng 6,7 đã full tất cả các phòng rồi mới kinh chứ

ganon

Xe tải
em đánh dấu phát!