[Funland] Eureka Linh Trường, một thảm họa nữa của dịch vụ du lịch/nghỉ dưỡng miền Bắc

Dan du an

Xe cút kít
Không đi, không đi. Em thà đi Đồ Sơn còn hơn. Vừa chén vừa xem. Thích.

duongln

Xe đạp
Website
www.eurekaresort.vn
Cụ kiểm tra kỹ trước khi đi ĐS nhé, nghe bảo sau mấy bài báo về tình hình Quất Lâm + Đồ Sơn dạo này ở đó cũng im hơi lặng tiếng lắm đấy.

OKiaforte

Xe buýt
Cụ kiểm tra kỹ trước khi đi ĐS nhé, nghe bảo sau mấy bài báo về tình hình Quất Lâm + Đồ Sơn dạo này ở đó cũng im hơi lặng tiếng lắm đấy.
Chuẩn luôn ah. Các bác ấy đang lên gân tí cho dịu bớt căng thẳng mấy cái điểm nóng, kẻo cụ lại bị đem ra làm chuột bạch đưa lên báo thì hay đấy cụ Dan du an ạ

kieuviethuy

Xe hơi
Em book phòng hôm qua đầu tháng 8 e đi, hôm nay thấy thớt này của bác híc. Thôi đành liều phát xem thế nào có gì về em sẽ update thông tin cho các bác.

Mazda còi

Xe tải
Chính xác là 7 năm rồi em cạch đất TH, đi nghỉ muốn thoải mái để xả stress chứ mua thêm stress vào người thì quá là tội nợ !!!

Nhà em năm nào cũng đi nghỉ vài lần, tháng 6 vừa rồi là bắt đầu ở Quảng Bình, tháng 8 là Khánh Hòa, tháng 9 là Phú Quốc, Noen có xiền thì HK cho hoành tráng ....

Em nghiệm thấy là cung cách phục vụ chỉ từ Đồng Hới trở vào là dễ chịu, TH em xin thề , xin hứa xin đảm bảo là không bao giờ quay lại ^:)^ ^:)^ ^:)^

dungla

Xe buýt
Em cũng định đầu tháng 8 đi, hay là chờ cụ review nhể :))
Em book phòng hôm qua đầu tháng 8 e đi, hôm nay thấy thớt này của bác híc. Thôi đành liều phát xem thế nào có gì về em sẽ update thông tin cho các bác.

kieuviethuy

Xe hơi
Em cũng định đầu tháng 8 đi, hay là chờ cụ review nhể :))
em sẽ đi 3 ngày, trưa thứ 6 ngày 2 tháng 8 đến trưa CN e về. E nghĩ ko sao đâu cụ à, có con em công ty nó 2 năm liền đi chỗ này mới ác, nó khen lấy khen để cụ à. Em thì di xe riêng, lúc đầu cũng lo cho mấy đứa trẻ con (2 đứa 10 tháng). Nhưng thôi có gì e phi vào thanh hóa thuê khách sạn cho chúng nó cũng đc hè hè nên cứ liều phát. Cụ mà muốn chắc đợi e về e review hè hè.

Matizcoi

Xe cút kít
em sẽ đi 3 ngày, trưa thứ 6 ngày 2 tháng 8 đến trưa CN e về. E nghĩ ko sao đâu cụ à, có con em công ty nó 2 năm liền đi chỗ này mới ác, nó khen lấy khen để cụ à. Em thì di xe riêng, lúc đầu cũng lo cho mấy đứa trẻ con (2 đứa 10 tháng). Nhưng thôi có gì e phi vào thanh hóa thuê khách sạn cho chúng nó cũng đc hè hè nên cứ liều phát. Cụ mà muốn chắc đợi e về e review hè hè.
Vừa rồi đi đấy con nhà em có 9 tháng thôi ạ, dọn sạch phòng khách villa cho bò lổm ngổm cả ngày :D

Maybach Tàu

Xe container
Em nói thẳng là nếu mất công đi biển thì phải từ Huế trở vào cho bõ công. Không thì các cụ kiếm chỗ có bể bơi ngon cho đỡ mua bực vào mình. Hôm trước em xuyên vịt ghé ở Cửa Lò mà hãi:((

MrNothing

Xe máy
Em vừa đi về, nhưng đi vào giữa tuần có một số cảm nhận:
1. Biển: Chấp nhận đc, vắng vẻ. Tuy nhiên nước buổi sáng hơi đục do là cửa sông.
2. Phòng: Nhìn chung khá hài lòng với mức giá như vậy. Khá sạch sẽ và còn mới.
3. Dịch vụ: Ăn ở trong nhà hàng khá rẻ, và phục vụ cũng tốt. Có thể là giữa tuần nên vắng, phục vụ mỗi mình nên ngon. Còn lại nếu đông thì sẽ rất nóng vì chỉ dùng quạt cho khách lẻ.
- Dịch vụ khác hầu như không có gì. Có cơ bản: Karaoke, Massage... Còn lại cũng không có gì khám phá hay vui chơi.

Phù hợp với đi gia đình, nghỉ ngơi êm đềm :)

Khonghieu

Xe container
Chính xác là 7 năm rồi em cạch đất TH, đi nghỉ muốn thoải mái để xả stress chứ mua thêm stress vào người thì quá là tội nợ !!!

Nhà em năm nào cũng đi nghỉ vài lần, tháng 6 vừa rồi là bắt đầu ở Quảng Bình, tháng 8 là Khánh Hòa, tháng 9 là Phú Quốc, Noen có xiền thì HK cho hoành tráng ....

Em nghiệm thấy là cung cách phục vụ chỉ từ Đồng Hới trở vào là dễ chịu, TH em xin thề , xin hứa xin đảm bảo là không bao giờ quay lại ^:)^ ^:)^ ^:)^
Nhưng có phải ai cũng có điều kiện để đi xa, đi xịn đâu cụ.

avn

Xe điện
Cái này hình như người ta gọi là nước lợ cụ ạ. Hồi em đi Trường Sa cũng được hưởng đặc sản này, tắm xong tốt nhất là lau khô không mặc gì khoảng 1-2 giờ gì đấy.
Hớ hớ, đang tìm hiểu vụ du lịch sắp tới ở Linh Trường, đọc suggest của bác vui quá. Em phải khuyên các em gái cùng đoàn áp dụng vụ này mới được, đang cần tẩm bổ cho mắt.

Coupe 2 bánh

Xe tải
Bố tổ, may có cụ thông báo. Chít thật phòng em đang định tổ chức kéo cả bầu đoàn thê thử cho các gia đình đi vào tháng này vì tháy các bác Eureka Linh Trường đang có chương trình khuyến mại!

Hermione01

Đi bộ
Bác nào đi rồi chỉ dẫn cho em đường đi tới đó để đỡ phải vòng vèo mất công như bác Red-Evil cái. Tình hình là nhà em đi với con nhỏ, bố mẹ trên 70 nên muốn đi tới nơi nhanh nhanh tí cho các cụ đỡ mệt!. Thanks các bác nhiều nhiều

salesvietlong

Xe buýt
Tý nữa định đi, may mà còn search phản hồi. Cảm ơn các cụ
Cụ ơi,em vừa có đoàn đi Thứ 7 vừa rồi.
Biển và phòng ốc không quá tệ như cụ nghĩ đâu,tắm đc nhé.
Hiện tại bên EU đang thay trạm biến áp và bảo dưỡng nên có thể sẽ trục trặc 1 chút.Bên đó họ bảo với em là do họ chỉ kinh doanh đc vài tháng hè mà cả năm vẫn phải bảo dưỡng.Thu không đủ chi...

Mr Handsome

Xe buýt
Quan điểm của e là không đi du lịch miền Bắc nhất là Thanh Hóa vì các lý do sau:
- Biển bẩn do có nhiều cửa sông chảy ra.
- Văn hóa, thái độ phục vụ của nhân viên miền Bắc so với miền Nam cực kém.
- Chất lượng phòng nghỉ, KS kém, thường chỉ ở mức TB - khá.
- Giá cả đắt đỏ, dễ bị chặt chém hoặc lừa đảo.
Từ những lý do trên dẫn đến kỳ nghỉ vừa mất tiền lại mang đến sự bực bội cho mình và cả đoàn, do đó e tiết kiệm tiền hoặc để dành 2 or 3 năm đi máy bay vào Đà Nẵng hoặc miền Nam.