ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Theo ý em thì UỐNG RƯỢU LÀ UỐNG LIỀN LUÔN bác định cuối tuần sau thì em sợ số trang chẳng còn là 200 nữa. Sao bác không cho vào thứ 7 hoặc Chủ nhật tới này luôn đi.
Cho bác nào khó xin VISA còn có lý do là đi 20-11 nhỉb-).
Và nên vào buổi trưa đi Chủ tịt ơi, ngồi thoải mái thời gian và đề phòng phát sinh thêm các chương trình phụ nữa chứ.
Hehe, em còn máu hơn cụ nhưng cứ từ từ thì khoai nó mới nhừ kịp cụ ơi!
Rút kinh nghiệm lần OF vừa rồi, gấp quá nhiều cụ không xếp lịch kip. Lần nì thông báo trước 1 tuần. Cụ nào không đến được thì cứ nhờ em Meow với cụ Khoatgia vốt trừ 1 tháng liền :D

em chào các bác lão làng.quả này em có cớ ra mắt các cụ ford rồi.:-$ cho em tham gia với.
Ra mắt hội ếch dễ ợt ah. Cứ mời mỗi cụ 1 ly (ly tại bàn chứ không phải ly riệu OF) đơn giản và gọn nhẹ thế thôi ah >:D<
Em đồng ý với thời gian và địa điểm mà cụ Chủ tịt đưa ra.
Đối với em thì cuối tuần kế tiếp mà được quả tối thứ 7 là chuẩn nhất, ăn chơi thoải mái không phải về sớm.
Nhưng cụ Ngọc Phan vướng thì làm luôn từ tối thứ 6 cũng OK, riêng CN thì buổi trưa đi các cụ ợ.
Đưa cả chị cấp Visa luôn cho ló nành cụ hỉ \:D/

Quán triệt tinh thần của chủ tịt Từ thì em vừa ủn một số anh em lên :))
'' Vụ này sẽ được đưa vào chương trình nghị sự của lần off tới đây và sẽ chốt luôn :-w tóm lại là:
:bzHỌ NHÀ ẾCH SẼ ĐI BUÔN QUỐC LỦI :bz
từ bây giờ đến lúc reset ngựa thì chúng ta cứ tập dượt, sau lần reset tới thì chúng ta dám chơi ngang ngửa với các cụ Buôn rượu lậu :-w
Nguyên cái tên đã máu lửa hơn rùi :))

Cơ cấu lãnh đạo dự kiến: Chủ tịt hội BQL là cụ Khoatgia, tổng thư ký là cô Meow (kính đề nghị hai vị chuẩn bị sẵn đề cương để mưu đồ lập hội đi nhé :D )

Thứ 7 đi các cụ ơi, chủ nhật còn giành cho gia đình các cụ ợ, hay nhất là lên đấy vào buổi trưa chứ buổi tối thì chụp choạch không được đẹp cho lắm :D

Thứ 7 nhậu và show hàng xong em có thể ra ngay sân bóng làm vài động tác khởi động được rồi :))
Thứ 7 cụ cứ bóng bánh chủ nhật dành toàn tâm toàn ý cho nhà ếch cụ nhé (b)
Còn vụ gia đình thì từ bây giờ đến hôm đó họ nhà ếch chúng ta cứ cần mẫn rửa bát lau nhà tích cực vào, vớ vẩn các gấu mẹ vĩ đại lại bắt anh em chúng ta mỗi tuần off 1 lần :D

Cụ chủ tịt vào chốt lịch cho a e cái đi
Vầng, Em xin được chốt cái con hạ ah:

Thời gian, chốt vào trưa chủ nhật tuần sau (ngày 28/11)
Địa điểm: Nhà hàng TRE PALACE (cụ nào chưa biết chỗ thì vào hỏi MrGoogle là có ngay có bản đồ chỉ đường, đại khái là đi từ hướng Yên Phụ lên thì qua ngã 3 Âu Cơ Lạc Long Quân đến cửa khẩu đầu tiên thì rẽ phải rồi đi tiếp ngược lên theo dọc triền bên trong đê khoảng 3 4 trăm mét nữa là đến)
Thời gian bắt đầu: 10h sáng bắt đầu tụ họp quân sĩ, show hàng, show vợ 2 của nhau, chụp choạch các kiểu, các tư thế ...
Có đồ ăn lót dạ như bánh đa bánh đúc ... để cụ nào sợ lên đỉnh sớm quá ăn lót dạ trươc, uốn cho nó tự tin :P ...
Tầm 11h30 thì bắt đầu oánh chén ... kéo dài cho đến lúc tất cả đều lên đỉnh thì đổ đèo bằng chương trình 2: Tiếng hát át tiếng ồn ở 1 gara chuyên chống ồn nào đó gần đấy (ví dụ: Gara Thuy Linh, Gara Tân Đại Thế Giới ...)

Chỉnh sửa cuối:

Gõ kiến

Xe buýt
Vầng, Em xin được chốt cái con hạ ah:

Thời gian, chốt vào trưa chủ nhật tuần sau (ngày 28/11)
Địa điểm: Nhà hàng TRE PALACE (cụ nào chưa biết chỗ thì vào hỏi MrGoogle là có ngay có bản đồ chỉ đường, đại khái là đi từ hướng Yên Phụ lên thì qua ngã 3 Âu Cơ Lạc Long Quân đến cửa khẩu đầu tiên thì rẽ phải rồi đi tiếp ngược lên theo dọc triền bên trong đê khoảng 3 4 trăm mét nữa là đến)
Thời gian bắt đầu: 10h sáng bắt đầu tụ họp quân sĩ, show hàng, show vợ 2 của nhau, chụp choạch các kiểu, các tư thế ...
Có đồ ăn lót dạ như bánh đa bánh đúc ... để cụ nào sợ lên đỉnh sớm quá ăn lót dạ trươc, uốn cho nó tự tin :P ...
Tầm 11h30 thì bắt đầu oánh chén ... kéo dài cho đến lúc tất cả đều lên đỉnh thì đổ đèo bằng chương trình 2: Tiếng hát át tiếng ồn ở 1 gara chuyên chống ồn nào đó gần đấy (ví dụ: Gara Thuy Linh, Gara Tân Đại Thế Giới ...)
[/QUOTE]
@ Chương trình của các Cụ nhà Ếch hoành tráng thế nài mà ko mời khách thì phí quá nhể!!!???

Tuan nguyen

Xe buýt
Hehe, đọc cái chương trình của cụ Chủ Tịt là em đã thấy phê rồi.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hê hê. . . Cảm ơn cả nhà cho em né được cái thứ 7!

Em tính thế này, các cụ bóng bàn nhé:
Lâu nay anh em ta toàn "đơn thương phó hội" nên vấn đề visa rất chi là khó khăn!:( Vì thế, em xin đề nghị các cụ vận động Gấu và F1 tham gia lần này! Coi như là lần đầu đại gia đình Ếch gặp nhau! Anh em Ếch mỗi nhà mỗi cảnh, nhưng em thấy khi đoàn kết lại chúng ta có thể giúp nhau được ối thứ trong cuộc sống, đơn giản nhất là thông tin về Y Tế nè (cu nhà em thông qua cụ sauken đã tìm được Dr. chữa khỏi ho + viêm xoang trẻ em), Fashion cho các Gấu nè, độ vợ 2 cho các ông nè, thậm chí thông tin về công việc của mọi người nè (biết đâu có ông thì chưa biết bán cho ai mà có ông ngay bên cạnh lại tìm mua không được chẳng hạn),....

Kinh nghiệm của em là sau khi thuyết phục được Gấu đi xem VOC về dễ thở món visa hơn hẳn! :)) Gấu nhà em hôm đó tâm sự cùng 1 Gấu khác và nghe được Gấu kia nói là lúc đầu còn hất đổ cả PC của chồng vì suốt ngày online OF, thế rồi quyết chí tìm hiểu xem trên OF có con m.ẹ nào mà hấp dẫn chồng đến vậy!!!=)) Cuối cùng chính Gấu kia trở thành 1 OFer nghiện nặng hơn cả chồng!!!=))=))=))

Hơn nữa, chúng ta cũng hướng tới mục tiêu xa hơn, đại loại như Chủ Tịt và nhà em đang ấp ủ 1 chuyến Xiên Vịt vào năm sau! Các cụ thấy thế nào nhỉ? 14 ngày phép + thứ 7, CN nữa là cả nhà mềnh có được chuyến đi cực kỳ hoành tráng rùi! Em lượn lờ cũng nhiều nhưng Xiên Vịt đúng nghĩa thì chưa bao giờ!

Khách mời của "VTV3" như ý kiến 1 cụ thì em đang nghĩ! Nếu các cụ đồng ý với ý kiến trên của em thì chưa nên mời khách bây giờ kẻo nó làm loãng mất chuyện nhà Ếch! Sẽ mời vào dịp khác! Còn nếu chỉ là Off như mọi lần thì sẽ mời anh em nhà FOF (Focus, mondeo, laser, ever,. . .)!

Cheers

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Tuan nguyen

Xe buýt
hichic, em lỡ mời 1 cụ bên CIVIV roài, cái này gọi là lete cầm đèn chạy trước ô tô Ếch roài.

khoat_gia

Xe buýt
@ Cụ Ngọc: Lão Gõ lão ý đang mon men đấy, lão có con Ếch 3.0V6 ngon lắm, mới lấy đc mấy tháng, cụ mời lão ấy đi........

Ngoc Phan XLS

Xe container
@ Cụ Ngọc: Lão Gõ lão ý đang mon men đấy, lão có con Ếch 3.0V6 ngon lắm, mới lấy đc mấy tháng, cụ mời lão ấy đi........
Ôi chời, đi Ếch thì cần gì phải mời mọc nữa hả cụ! Cụ ý vô đây đọc rồi là quá đủ! Mời là mời ngoại tộc thôi chứ!!!

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com
@Cụ Ngọc: Em thấy vụ đưa Gấu và F1 nên để vào lần sau đi bác, vì mấy lý do sau:
- Lần này sẽ có nhiều bác gặp nhau lần đầu (VD như em). Để A E làm quen trước đã nhỉ.
- Nhỡ có Phản ứng phụ sau nhậu thì sao?
- Có gấu A E phát ngôn lại phải dè chừng, sểnh cái gì thì đỡ được chứ sểnh mồm thì pó tay đấy.
- Gấu mà gặp nhau trao đổi kinh nghiệm thì A E lộ hết bài.=)).

Túm lại là Trưa Ngày Mai mình có nên gặp gỡ làm tý trù bị off cho tuần sau không hả các bác? (Bác nào rỗi thì qua-ko ép) (b)(b)(b)(b)(b)

Ngoc Phan XLS

Xe container
- Lần này sẽ có nhiều bác gặp nhau lần đầu (VD như em). Để A E làm quen trước đã nhỉ. Quá nửa anh em đã gặp nhau và có Gấu càng vui, không bị gọi về giữa chừng! Gấu làm quen với Gấu, Ta nâng ly với Ta!
- Nhỡ có Phản ứng phụ sau nhậu thì sao? Phản ứng phụ xảy ra thì Gấu lái xe chở về! Tốt hơn di một mình chớ bác!!!:))
- Có gấu A E phát ngôn lại phải dè chừng, sểnh cái gì thì đỡ được chứ sểnh mồm thì pó tay đấy. Anh em hội Ếch trong sáng như gương! Chuyện OFF iếc cũng thế! Chả có gì cần giấu Gấu cả!!!
- Gấu mà gặp nhau trao đổi kinh nghiệm thì A E lộ hết bài.=)). Gấu nhà em được một Gấu khác đả thông tư tưởng tại VOC 2010 nên không cằn nhằn chuyện em lượn OF nữa đới cụ!

Túm lại là Trưa Ngày Mai mình có nên gặp gỡ làm tý trù bị off cho tuần sau không hả các bác? (Bác nào rỗi thì qua-ko ép) (b)(b)(b)(b)(b)
Em trả lời ở trển bác nhé!
Trưa mai thì em cũng không bận nhưng không hiểu các cụ khác thế nào!?
Sáng mai em sẽ đi rửa xe, cafe, bác rảnh thì ới em nhé!

Mờ Tê

Xe buýt
Em chào các Cụ.
E lên thớt này đọc bài cũng nhiều nhưng bjo mới tham gia (Vì ngày xưa em chưa có Ếch).
Bjo thì em đã mua được Ếch rồi nên em xin phép các Cụ cho em tham gia cùng.
Trước tiên là để học hỏi kinh nghiệm các Cụ trong quá trình đi xe, thứ 2 là để được giao lưu, off line, chém gió...
Cảm ơn các Cụ nhiều.
Em tên là: Tuấn
Nick OF: MT 30V-1532 (Gọi ngắn là MT ạ)
BSX: 31F-0390 - Xe em là XLS
Cầm tay của em là: 093.589.2222
Nhà E ở Giải Phóng (Ngay đối diện Kim Đồng - Chắc là gần nhà bác Ngoc Phan XLS)

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em chào các Cụ.
E lên thớt này đọc bài cũng nhiều nhưng bjo mới tham gia (Vì ngày xưa em chưa có Ếch).
Bjo thì em đã mua được Ếch rồi nên em xin phép các Cụ cho em tham gia cùng.
Trước tiên là để học hỏi kinh nghiệm các Cụ trong quá trình đi xe, thứ 2 là để được giao lưu, off line, chém gió...
Cảm ơn các Cụ nhiều.
Em tên là: Tuấn
Nick OF: MT 30V-1532 (Gọi ngắn là MT ạ)
BSX: 31F-0390 - Xe em là XLS
Cầm tay của em là: 093.589.2222
Nhà E ở Giải Phóng (Ngay đối diện Kim Đồng - Chắc là gần nhà bác Ngoc Phan XLS)
Véo cằm cụ vào hội Ếch!
Cụ gần nhà em đới!

Alexandre Ciskob

Xe điện
- Lần này sẽ có nhiều bác gặp nhau lần đầu (VD như em). Để A E làm quen trước đã nhỉ.
- Nhỡ có Phản ứng phụ sau nhậu thì sao?
- Có gấu A E phát ngôn lại phải dè chừng, sểnh cái gì thì đỡ được chứ sểnh mồm thì pó tay đấy.
- Gấu mà gặp nhau trao đổi kinh nghiệm thì A E lộ hết bài.=)).

Em nhất trí,
Nhưng mà T7 CN em đi ăn cưới ở Cửa Ông, không tham gia được cùng các cụ rồi ạ :D

escape T

Xe tải
em chào các bô lão tiền bối.
cho em hỏi tí,em chưa off lần nào.Ơ thế trưa 21 - 11 không off à các cụ.em thấy lên 2oo trang rồi đấy.
Em trả lời ở trển bác nhé!
Trưa mai thì em cũng không bận nhưng không hiểu các cụ khác thế nào!?
Sáng mai em sẽ đi rửa xe, cafe, bác rảnh thì ới em nhé!

Ngoc Phan XLS

Xe container
em chào các bô lão tiền bối.
cho em hỏi tí,em chưa off lần nào.Ơ thế trưa 21 - 11 không off à các cụ.em thấy lên 2oo trang rồi đấy.
Cụ Chủ Tịt phát biểu rồi mà cụ! Để hẳn hơn 1 tuần cho bà con chuẩn bị!!!
Gấp quá lại có cụ không sắp xếp được!

Tribute

Xe container
CỤ trách oan em rùi!

Em SMS các cụ! Em mở thớt trái phép chấp nhận bị mod phạt để gọi anh em đi nhậu mà lèo tèo có vài mống!

Lần tới em ghi lại hết SMS và cụ nào không đi là phạt nốc ao 1 chai nhá!!!
SMS là vụ off, còn cái cụ thiếu là cái ì meo thông tin Publish của anh em họ nhà ếch cơ!

Ngoc Phan XLS

Xe container
SMS là vụ off, còn cái cụ thiếu là cái ì meo thông tin Publish của anh em họ nhà ếch cơ!
Từ từ đã cụ ợ! Đợt off tới này phải chuẩn lại thông tin cụ thể tí! Email không phải ai cũng check thường xuyên nên giải pháp email chưa hẳn đã hay khi cần liên lạc!
Em đang tính xem nên làm cái "group email or YM" ở chỗ nào đó để liên lạc cho hội Ếch đây!

Trạng thái
Thớt đang đóng