ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
Em đã nhắn tin cho các bác rồi!!! không thấy bác nào alo lại cả/

Tài Chột

Xe hơi
nhận được nhưng mở ra có mỗi cái vỏ*-)

Tuan nguyen

Xe buýt
ọe cái ava của bác Chột.
Em thì thậm chí vỏ chuối còn chẳng nhận được ấy chứ nói gì đến củ :)

Shelby

Xe đạp
@Chuoiday: Bác ơi cho em cái giá. :'(:'(:'(:'(:'(:'(

Ngoc Phan XLS

Xe container
LVL em chưa check được chỗ ah, cụ chủ trương chỗ nào ở LVL thì hú anh em 1 phát đê
Cụ hú tiếp em nhé!

Tin buồn: Gấu mẹ vĩ đại nhà em vừa lấy bằng lái ô tô lúc 8:30pm hôm nay! Khổ thân vợ 2 em rồi!:'( Mai em sẽ gọi chú Đại Liberty đến cắt tiết em!!!:'( :'(Xe em lấy hơn 2 tháng, chạy được 4k km rồi chưa mua BH thân vỏ và cũng chưa có vết lõm nào! Than ôi thời oanh liệt nay còn đâu!!!:'(:'(:'(

Tít...tít

Xe máy
Chưa hề nhận được thông tin gì bác Chuối à.*-)

PPit

Xe máy
ah cac bac biet ban chu Logo Escape o dau ko? Gia ro tnao chi em voi! Em dinh dan vao may cho nua cho no dep xe! Tks cac bac truoc!

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Mai thế nào cụ Thành ơi???(c)(b)
Sáng mai em có việc đột xuất buổi sáng, không trà đá rửa xe chém gió được, cụ và cụ Thành tổ chức nhé, nếu dịch sang buổi chiều đc thì ới em (c)

Tuan nguyen

Xe buýt
Cụ hú tiếp em nhé!

Tin buồn: Gấu mẹ vĩ đại nhà em vừa lấy bằng lái ô tô lúc 8:30pm hôm nay! Khổ thân vợ 2 em rồi!:'( Mai em sẽ gọi chú Đại Liberty đến cắt tiết em!!!:'( :'(Xe em lấy hơn 2 tháng, chạy được 4k km rồi chưa mua BH thân vỏ và cũng chưa có vết lõm nào! Than ôi thời oanh liệt nay còn đâu!!!:'(:'(:'(
Thành thật chia buồn cùng cụ và vợ 2 của cụ.
Em nghĩ vợ 2 của cụ chắc đêm nay mất ngủ đấy chứ chẳng đùa đâu.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Sáng mai em có việc đột xuất buổi sáng, không trà đá rửa xe chém gió được, cụ và cụ Thành tổ chức nhé, nếu dịch sang buổi chiều đc thì ới em (c)
Ok cụ! Cả ngày mai em chỉ ngồi trên văn phòng ở Hàm Long canh cho chú Tàu đối tác của em làm hồ sơ đấu thầu thôi! Cụ hú là em chạy được!

Cu Sut

Xe buýt
Cụ hú tiếp em nhé!

Gay phết nhỉ. Gấu lái xe mà cụ ở bên cạnh cứ hướng dẫn chỉ đạo là dễ mâu thuẫn lắm. Nhưng em cũng biết có nhiều mợ lái xe giỏi lắm (nghiêm túc nhé), biết đâu gấu nhà cụ cũng có năng khiếu.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Gay phết nhỉ. Gấu lái xe mà cụ ở bên cạnh cứ hướng dẫn chỉ đạo là dễ mâu thuẫn lắm. Nhưng em cũng biết có nhiều mợ lái xe giỏi lắm (nghiêm túc nhé), biết đâu gấu nhà cụ cũng có năng khiếu.
Gấu em thực sự có năng khiếu cụ ạ! Chạy xe tương đối vững!
Vấn đề là mới lái thì sẽ khó tránh khỏi thiếu kinh nghiệm để tránh được những tình huống bất chợt trên đường! Có mâu thuẫn thì em vẫn phải làm thầy giáo bất đắc dĩ thôi! Chỉ thương cho vợ 2 phải chịu đòn oan!:'(

TLKC

Xe máy
Các Bác cho em hỏi tý, Em định lắp camera lùi và màn hình tích hợp trên gương chiếu hậu cho ếch XLT. Xin các Bác có kinh nghiệm cho tý ý kiến :
- Có ảnh hưởng gì đến hệ thống điện của em nó ko?
- Có địa chỉ nào ở Hà nội lắp OK ko Bác?
- Mà theo các Bác có lên lắp ko?

Thanks các Bác nhiều.....

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Các Bác cho em hỏi tý, Em định lắp camera lùi và màn hình tích hợp trên gương chiếu hậu cho ếch XLT. Xin các Bác có kinh nghiệm cho tý ý kiến :
- Có ảnh hưởng gì đến hệ thống điện của em nó ko? (nếu có thể lắp được thì cũng không ảnh hưởng nhiều đến hệ thống điện đóm của xe, cái ảnh hưởng dễ nhận thấy nhất là dây dợ sẽ rất loẳng ngoằng nếu vẫn để gương ở vị trí như nguyên bản)
- Có địa chỉ nào ở Hà nội lắp OK ko Bác? (em chịu)
- Mà theo các Bác có lên lắp ko? (không nên: Bác thích thì làm hẳn 1 em DVD + camera lùi thế là xong)

Thanks các Bác nhiều.....
Hay cụ chuyển sang mấy em xe hàn kiểu Buổi sáng 2010... Đúng ý luôn :)

Trạng thái
Thớt đang đóng