Escape 2011 Zậy mùi quyến rũ...

vutamhoan

Xe tăng
ESCAPE chứ có phải LX570 đâu các cụ ơi, xe cỏ thì làm sao nó kín bưng bằng xe xịn được :))
kiểu gì chả có khe hở vô cùng nhỏ để nó lọt vào, SX tại VN thì chấp nhận thôi.
Còn cái vụ gió trong gió ngoài thì xe em 2011, để mức 1 thì nó là gió trong
Xe nào thì nó cũng phải có khe hở ra bên ngoài chứ không đi một lúc các cụ xỉu hết vì thiếu oxy

Tất nhiên trừ dòng xe chống đạn, chống luôn cả khí độc nữa thì cháu không tính.

Loipham

Xe buýt
Hôm qua em ở nhà, chuột bạch phát, Zưng chẳng thấy cái lọc nó ở chỗ nào, tháo cả ốp hộp số mà ko có... hay là ford vịt nó làm món tiết canh gia giảm món mất rùi...?????:-w

Phan Nguyễn

Xe tải
Hôm qua em ở nhà, chuột bạch phát, Zưng chẳng thấy cái lọc nó ở chỗ nào, tháo cả ốp hộp số mà ko có... hay là ford vịt nó làm món tiết canh gia giảm món mất rùi...?????:-w
Cụ tháo ốp hộ số ra tìm gì vậy ạ? Với lại chỉ em cách tháo ốp ấy ra với.

tran_x

Xe đạp
Hôm rồi có việc đưa xe vào Ford TL, em đặt vấn đề về công tắc quạt điều hòa ở giữa bị lấy gió ngoài, muốn đổi thành lấy gió trong thì làm ntn?

Em có ngay câu trả lời rất đơn giản, xe XLT thì thiết kế ở giữa lấy gió ngoài, còn xe XLS thì lấy gió trong.

Và không biết lý do tại sao lại như vậy, em dự là XLT offroad nhiều nên thiết kế lấy gió ngoài có hương đồng gió nội cho khỏe người, còn muốn biết tại sao phải hỏi sang bên bển.;));))

Và bác nào muốn lấy gió trong thì thay công tắc là xong.

taducanh

Xe buýt
Chắc phải dùng lọc đô hộ carbon may ra mới hết mùi khi lấy gió ngoài.Em vừa order bên ebay 1 cái xong.Để hôm nào hàng về trát thử xem có hết mùi khi bị xẻ bùa xả khói không.:).Em đang định chế cái lọc của DH Daikin vào mất cái chắn bụi đô hộ cho Escape.:).Sắp rước thêm vợ nên lôi Escape ra nghịch cho thỏa đam mê.