Chi hội ESC-Team: Offline, Chém Gió, Hẹn Hò, Dìm Hàng. . . 2013

Trạng thái
Thớt đang đóng

cuoichu

Xe buýt
Các cụ nhà ESC ơi cho em hỏi 1 tý. Hôm 31/3 hồi 10h20 em đi trên đường thì gặp cụ này ạ! Cụ ý đi máu lắm và vượt em, em theo cụ ý từ Văn Cao đến tận Trung tâm Y tế Dự phòng HN trên đường Nguyễn Chí Thanh (cụ ý dừng ở đó). Trong khi đi em cứ thắc mắc không biết cụ này là ai? Xe kia là xe Everest mà sao lại dán logo ESC TEAM mà lại là số 1 nữa chứ? Hay là xe đó là ESC chuyển giới nhỉ??? băn khoăn quá ạ. Mà cụ ý nhiều tem ghê thật! đây có mỗi cái PIC đây ạ! Cụ nào thì hú lên cho em mừng với nhá!

Xe này của nhà in Decal ở Nguyễn Thái Học, ko cùng hội, chắc là đi giao hàng cho khứa nên vội tý, Cụ thông cảm nhé!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

phanptsc

Xe tải
Mờ mờ, ảo ảo chẳng biết đường nào mà lần với các cụ nhỉ :D em đang ngồi trụ sở chưa thấy cụ nào tới (:| chắc làm thêm cút nữa em té trư[cs nhá :D

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Mờ mờ, ảo ảo chẳng biết đường nào mà lần với các cụ nhỉ :D em đang ngồi trụ sở chưa thấy cụ nào tới (:| chắc làm thêm cút nữa em té trư[cs nhá :D
Hố hố... Cụ cứ nói thế, trưa nay cụ về sớm quá, uống chưa đã. Hôm nào cuối tuần rảnh làm lại cụ nhé!

Cơ mà em vẫn cứ phe quả logo ver 2.0 phát nào!

Đích thân ông chủ dán cho em nhá :D

Phe phát nào!

Website
www.canhquynh.traucau.vn
Anh2 cho e xin kái...e dán vào mông vợ mới e phát..
[/IMG]
Cả đầu nữa nhé..
[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

EZdong

Xe điện
Hố hố... Cụ cứ nói thế, trưa nay cụ về sớm quá, uống chưa đã. Hôm nào cuối tuần rảnh làm lại cụ nhé!

Cơ mà em vẫn cứ phe quả logo ver 2.0 phát nào!

Đích thân ông chủ dán cho em nhá :D

Phe phát nào!
Đẹp tóa cụ ợ! Trưa nay em kẹt, ra đến nơi thì các cụ đã ngồi kèo khác roài!:))

Vinh Nguyễn

Xe điện
cám ơn các cụ em được bữa nhạo free, sướng tóa có khi em báo cơm trưa ở trển lun cho nó sang thèng ngừi!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
cám ơn các cụ em được bữa nhạo free, sướng tóa có khi em báo cơm trưa ở trển lun cho nó sang thèng ngừi!
Giờ cứ định kỳ, tuần anh lên 5 ngày thôi. Sáng 9h bắt đầu túc tắc từ HD lên, vào luôn Trụ sở cơm trưa xong lại về. Thế là chuẩn!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Đẹp tóa cụ ợ! Trưa nay em kẹt, ra đến nơi thì các cụ đã ngồi kèo khác roài!:))
Trông ngon choét cụ EZ ạ! Tối đi về cất xe xong vẫn phải sờ nắn phát mới vào nhà được. Giờ đang sợ bị vặt cái logo đây, tối nay chắc ngủ ko ngon rồi :D

Metallium

Xe hơi
Hôm trước có cụ xemuon nhắn em ra Bắc Sơn nhưng em kẹt không join được. VP em mãi tận Phạm Hùng mà chiều hôm ấy lại họp lúc 1h30. Lần tới các cụ có ngồi với nhau thì lại hú em một tiếng nhé. Em chạy ra nhờ các cụ tư vấn cho em tí, xe mới mà em chạ biết gì.

Vinh Nguyễn

Xe điện
Giờ cứ định kỳ, tuần anh lên 5 ngày thôi. Sáng 9h bắt đầu túc tắc từ HD lên, vào luôn Trụ sở cơm trưa xong lại về. Thế là chuẩn!
Dư này là cụ yêu hay ghét em đây ạ, (mỗi tuần 5 bữa)
Trong khi có cụ kế bên thì ko mời cụ ấy, em mà có địa lý dư này thì chít mý em, tuần đủ 7 bữa!

Hôm trước có cụ xemuon nhắn em ra Bắc Sơn nhưng em kẹt không join được. VP em mãi tận Phạm Hùng mà chiều hôm ấy lại họp lúc 1h30. Lần tới các cụ có ngồi với nhau thì lại hú em một tiếng nhé. Em chạy ra nhờ các cụ tư vấn cho em tí, xe mới mà em chạ biết gì.
Trông ngon choét cụ EZ ạ! Tối đi về cất xe xong vẫn phải sờ nắn phát mới vào nhà được. Giờ đang sợ bị vặt cái logo đây, tối nay chắc ngủ ko ngon rồi :D
Có khi mắc màn ở cạnh vợ 2 mang theo ấm trà nữa đi cụ cho nó yên tâm ạ!

Gà còi

Xe tải
Em ko rõ mấy, cụ phỏng vấn chính chủ đi ná! mà có buôn cũng đâu có sao vì ko vi phạm luật pháp mà
Thì có sao đâu ạ, có bạn buôn xe càng dễ kiếm xe, e đang tìm 1 e korando, biết nhầm chuồng nên các cụ đừng ném e.

Website
www.canhquynh.traucau.vn
Hóa ra cụ Delta này buôn xe ạ. Ôi!
E vinh Dự được các cụ và Anh2 phong cho "buôn xe" mà sang hết thằng người..sắp tới e lấy 1 nửa xưởng bánh đậu chỉ để buôn toàn ếch với nhái cho các Cụ..tiêu chí " mua của người chê và bán cho ngừoi thích". Cụ nào chán ếch alo em em mang về thả xuống ao bèo hết,mà cụ nào thèm ăn lẩu ếch e cũng có ngay 1 nồi lẩu...

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng