[Funland] Emm...Cũng muốn lấy chồng rồi

thudo

Xe buýt
E đứng đây hóng độ 10 năm nữa mợ này ngang mợ kia thì có giảm tiêu chí k? Lúc đó ứng cử chắc chưa muộn.

Tàn Xynh

Xe điện
E đứng đây hóng độ 10 năm nữa mợ này ngang mợ kia thì có giảm tiêu chí k? Lúc đó ứng cử chắc chưa muộn.
:)):)):))
Cụ còn muốn em giảm tiêu chí xuống đến mức nào nữa. Mợ mun còn có tiêu chí là mặt phải có tướng pu thê, em chỉ nhõn tiêu chí biết chạy vào nhà khi trời mưa thôi mờ :))

Tàn Xynh

Xe điện
Nick mợ ngoan thế sao bị xịt lốp nhỉ? Em chưa hiểu lý do để tránh
Hôm nay cơ quan em chuyển kho để đồ, có khoảng 20 mẫu dây treo ô tô vứt một góc khoảng gàn chục năm nay rồi ( trứoc đây công ty em làm quà tặng ạ) nên e đăng thanh lý. Vứt xó một chỗ phí nên e mới đăng cho cụ mợ nào cần, nào có phải lời lãi gì cho cam, thế mà chưa đầy 3p đã bị xì lốp ạ.
E mở thớt vào box góp ý thì đựoc quăng cho nhõn cái quy định, trong khi đoc thì chả thấy vi phạm, xong lại khóa thớt với câu nói đính kèm là nếu còn thắc mắc thì treo bằng vô thời hạn.

Puppet

Xe buýt
Chắc có min mốc nào chấm rồi nên nhốt ra đảo chiếm làm của riêng.
Kiếm chồng trên of gian nan quá
Hôm nay cơ quan em chuyển kho để đồ, có khoảng 20 mẫu dây treo ô tô vứt một góc khoảng gàn chục năm nay rồi ( trứoc đây công ty em làm quà tặng ạ) nên e đăng thanh lý. Vứt xó một chỗ phí nên e mới đăng cho cụ mợ nào cần, nào có phải lời lãi gì cho cam, thế mà chưa đầy 3p đã bị xì lốp ạ.
E mở thớt vào box góp ý thì đựoc quăng cho nhõn cái quy định, trong khi đoc thì chả thấy vi phạm, xong lại khóa thớt với câu nói đính kèm là nếu còn thắc mắc thì treo bằng vô thời hạn.
Luật trên of có vẻ nghiêm hơn luật nhà nước :D

alongcamepolly

Xe lăn
Mình thích thì mình làm thôi, thắc mắc lên phường nhoé! Lời của cò chính hiệu.

Tàn Xynh

Xe điện
Kiếm chồng trên of gian nan quá
Luật trên of có vẻ nghiêm hơn luật nhà nước :D
Trứoc kia công ty làm mảng quà tặng, giờ bọn em chuyển hướng sang làm ngành nghề khác, có hàng trăm áo mưa 2 đầu cánh dơi, áo mưa bộ, ô 2 tầng cho otto, ô tự động các loại thanh lý có vài chục một cái. Nghĩ là mình đang dư vứt một chỗ nhưng nhiều người lại đang cần. Nếu quy định linh hoạt, cũng giúp đựoc bao nhoeie người thay vì mua cái ao mưa cả trăm bạc, hic

ngocmai227

Xe lăn
:)):)):))
Cụ còn muốn em giảm tiêu chí xuống đến mức nào nữa. Mợ mun còn có tiêu chí là mặt phải có tướng pu thê, em chỉ nhõn tiêu chí biết chạy vào nhà khi trời mưa thôi mờ :))
Ít nhất cũng phải thêm tiêu chí cắt tút còn hoạt động nữa chứ nhỉ. E định bế nó về xong đêm đêm nằm thở dài à :))

VuQuybn

Xe buýt
Nếu mợ không chê thì em xin tự ứng cử.em có CV chuẩn luôn.hiện đang công tác tập đoàn lớn là Grab,thân hình chuẩn 6,5múi,cao,tooooo,đen xì,không hôi lắm.mưa chắc chắn biết đứng dưới gốc cây,nắng biết cởi áo ra che đầu
Dạo này cây cối đổ ác lắm. Cụ cẩn thận nhé. Cứ chạy vào nhà như người Mợ thớt tìm ấy.

accord1992

Xe tăng