Em xin post Ảnh Xiêu Se xế Hộp của Em

kevin2102

Xe máy
Mắt vợ bác đẹp ! nhưng kể ra chọn cái vòng AE màu xanh thì sẽ nổi hơn màu trắng !!!!
Bác ơi nếu nắp mầu xanh vào thì nhìn nó cứ quê quê làm sao ấy bác ạ. Mà mỗi người một sở thích bác ạ :). Đấy là ý kiến của em

Ng.Hoai

Xe buýt
Ai chứ bác Khắc Trung - với cái nghệ danh "Thần đèn" Việt Nam do ae yêu quý bình chọn - đã làm thì chả phải "no nắn năn tăn" j hết.
Còn cái vòng thì mỗi người có 1 sơ thích, và nó cũng phải hợp với màu của xe nữa. Chúc mừng chục cụ chủ thớt !

kevin2102

Xe máy
Ai chứ bác Khắc Trung - với cái nghệ danh "Thần đèn" Việt Nam do ae yêu quý bình chọn - đã làm thì chả phải "no nắn năn tăn" j hết.
Còn cái vòng thì mỗi người có 1 sơ thích, và nó cũng phải hợp với màu của xe nữa. Chúc mừng chục cụ chủ thớt !
Dạ vâng đúng như cụ nói ạ. Em cảm ơn cụ. Em nắp cái đèn này vào đi thích hẳn ko sợ trời tối :)

crazypig

Xe tải
Cụ gửi đèn vào SG bác thần đèn làm thì khỏi phải lăn tăn rồi, phải đợi hơi lâu và không đc chiêm ngưỡng em nó dc mổ sẻ tận mắt thôi, chứ sau đó tận hưởng thành quả thì ko gì bằng.
Bộ này tốn khá nhưng mà sướng !
Cụ cho em hỏi là cụ đã tính phương án khi trời mưa chưa ạ !

kevin2102

Xe máy
Cụ gửi đèn vào SG bác thần đèn làm thì khỏi phải lăn tăn rồi, phải đợi hơi lâu và không đc chiêm ngưỡng em nó dc mổ sẻ tận mắt thôi, chứ sau đó tận hưởng thành quả thì ko gì bằng.
Bộ này tốn khá nhưng mà sướng !
Cụ cho em hỏi là cụ đã tính phương án khi trời mưa chưa ạ !
Da em cũng báo cáo với cụ là em đã có phương án giải quyết đó là tậu thêm quả đèn sương mù và đèn pha bên chỗ Bác Nắm_Vú Rồi khi nào đổi xe thì lại tháo ra lắp sang xe mới ạ ! Với những đồ như sau ạ bác ạ :)

Đèn sương Mù : đây ạ

Đèn Pha : Đây ạ

Chỉnh sửa cuối:

crazypig

Xe tải
Em ủng hộ cụ vụ "Bộ đèn sương mù Micro DE" , cái này thay cho đèn zin rất là ok , còn bộ FF75 em nghĩ là phương án lắp ở đâu mà đảm bảo được thẩm mỹ là quan trọng ạ.

kevin2102

Xe máy
Em ủng hộ cụ vụ "Bộ đèn sương mù Micro DE" , cái này thay cho đèn zin rất là ok , còn bộ FF75 em nghĩ là phương án lắp ở đâu mà đảm bảo được thẩm mỹ là quan trọng ạ.

Dạ vâng đúng đó Bác ạ !

Em nghĩ là sẽ lắp kiểu như EM Mông đau này là Ok ạ ! Và cũng sẽ khó mà có phương án và vị trí nào khác ạ !

Bác xem có phương án nào mà tính thẩm mỹ cao hơn ko ạ ? Bác chỉ giúp EM với ạ !

locpink5712

Xe buýt

locpink5712

Xe buýt
Kỳ công nhỉ, mang vào tận SG. Đẹp nhưng em nghĩ hàng TQ chỉ được thời gian đầu thôi
Bác ơi bác xem lại cái ảnh của bóng đi bác ạ. Bác nói vậy thì bác chưa hiểu rõ rồi.
Thì còn xem gì nữa ???? ;))

Báo cáo cụ là mấy món này nó chia ra như sau cụ ạ: Bi của Mẹc & bóng Philip của Đức cụ ạ.
Bi của mẹc và bóng của philip - Đức bác ạ:)
Hàng của Lủng_Của thì cứ Lói nà Lủng_Của đi lại còn bày đặt chơi chữ Bim với chả Mẹc. :)) :))

Không nhưng mà công nhận là cái hàng Lủng_Của này lom cũng sáng phết đấy nhỉ ? Bạn Nhỉ ;)) Nhiều Lúc Bim 325 đứng cạnh mà lom cứ thấy hơi tôi tối :(

=)) =))

Chỉnh sửa cuối:

Công Nông

Xe điện
Ô thấy ảnh có mark vanloclaptop mà sao hai bác locpink5712 với kevin2102 cứ đá nhau thế nhỉ, bác nào là âm binh của bác nào thế?

locpink5712

Xe buýt
Ô thấy ảnh có mark vanloclaptop mà sao hai bác locpink5712 với kevin2102 cứ đá nhau thế nhỉ, bác nào là âm binh của bác nào thế?

:)) Em đùa bạn EM tí cho vui ấy mà Bác !

Cái thèng nài nó chưa có bằng. Tính nó lại Anh Rũng. Nên nếu khi đi ra đường Bác nào mà cứ thấy thèng nào đi xe Gét màu Vàng ...ó đuổi mà cứ dọi pha vào mặt thì các Bác nhấc alo rồi alo cho mấy chú xxx ra Bốc cả người và xe nó đi luôn cho nó nhẹ nhàng ạ ! :))

=)) =))

ducvietcd

Xe tải
phải học tập cụ....lắp kiểu này trên con Volga của em chắc....ảo lắm ^^

kevin2102

Xe máy
phải học tập cụ....lắp kiểu này trên con Volga của em chắc....ảo lắm ^^
Dạ có gì đâu mà học tập bác. Em cứ thấy cái gì vừa ngon vừa đẹp vừa rẻ là em chiến thui à. Mà cái đặc biệt ở đây là nó giúp mình đi trên đường rất an toàn bác ạ.:)

kevin2102

Xe máy
:)) Em đùa bạn EM tí cho vui ấy mà Bác !

Cái thèng nài nó chưa có bằng. Tính nó lại Anh Rũng. Nên nếu khi đi ra đường Bác nào mà cứ thấy thèng nào đi xe Gét màu Vàng ...ó đuổi mà cứ dọi pha vào mặt thì các Bác nhấc alo rồi alo cho mấy chú xxx ra Bốc cả người và xe nó đi luôn cho nó nhẹ nhàng ạ ! :))

=)) =))
Dạ bẩm các cụ. Thằng này nó có băng rồi nhưng một hôm bị hung thần xe BUS che mất biển báo lên bị các chú XXX cầm hộ cái bằng cho mới rồi cụ ạ. Thằng này nó mà bị các chú XXX gọi vào thì ko thể đỡ được các cụ ah. Không biết nó như nào:-))

linkkaka

Xe buýt
Em có ông Cháu,tính hay adua lắm,hôm nọ đi chơi Bách Thảo thấy cái xe bác Kevin đỗ gần đấy,có đèn hay hay,cũng la liếm hỏi thăm số bác Thần Đèn,xong gọi vào hỏi bác ý xem có độ đc bi xê nông vào xe Rim chiến không các bác ạ,may mà bác Trung ý ở xa,cả bận bịu nữa chứ ko BẾT XÁC =)) =))

crazypig

Xe tải
Hôm nào bác Kevin cho em chiêm ngưỡng bộ đèn nhé . Kết bi quá rồi !!!!

kevin2102

Xe máy
Em có ông Cháu,tính hay adua lắm,hôm nọ đi chơi Bách Thảo thấy cái xe bác Kevin đỗ gần đấy,có đèn hay hay,cũng la liếm hỏi thăm số bác Thần Đèn,xong gọi vào hỏi bác ý xem có độ đc bi xê nông vào xe Rim chiến không các bác ạ,may mà bác Trung ý ở xa,cả bận bịu nữa chứ ko BẾT XÁC =)) =))
Ui zời cháu bác độ chơi cao quá. Đèn này mà nắp vào xe Rim thì XXX nhìn thấy về nhà đi ngủ luôn, đền giữ sức mai đi bệnh viện Mắt trung ương khàm mắt bác a.:))=))