[Funland] Em xin khẩn thiết xin thông tin bác sỹ viện Da Liễu Trung Ương

Xakhơi.

Xe hơi
Em bị đốm da bạch biến ở vùng kín, mục đích đi khám da liễu ở Viện lớn, xong siêu âm phát hiện cả giãn thừng ống dẫn tinh, thế là vào khoa Da liễu bác sĩ kê đơn mà khỏi luôn cả bệnh nam khoa thế mới hay.

traimeo

Xe buýt
Em bị đốm da bạch biến ở vùng kín, mục đích đi khám da liễu ở Viện lớn, xong siêu âm phát hiện cả giãn thừng ống dẫn tinh, thế là vào khoa Da liễu bác sĩ kê đơn mà khỏi luôn cả bệnh nam khoa thế mới hay.
Cụ đi lâu chưa, cụ chọn dịch vụ khám nào thế chỉ cho em với.

Yakimoto

Xe hơi
Trước em có bị bạch biến 1đám to bằng cái móng tay trên má, em đi khám ở viên da liễu HN chỗ đường Nguyễn Khuyến thì được kê 1đơn thuốc vừa bôi vừa uống. Em dùng đúng 1đơn thuốc là da về trạng thái bình thường. Em còn nhớ là khi dùng thuốc thì cần tuyệt đối tránh ánh nắng chiếu trực tiếp vào da. Thuốc đó kích thích việc sản sinh hắc sắc tố cho da thì phải.
Của cụ chắc còn nhỏ, nhóc nhà em bị ngay dưới cằm, em cho bôi thuốc được 2 tháng thấy không lan nữa và cũng đỡ nhiều rồi. Em đang tiếp tục cho bôi nữa xem tình hình thế nào?

Xakhơi.

Xe hơi
Cụ đi lâu chưa, cụ chọn dịch vụ khám nào thế chỉ cho em với.
Có mấy lựa chọn cụ cứ vào Da Liễu TW ở phố Phương Mai hay viện Bạch Mai thì có CK Da Liễu tầng 3 tòa nhà khám bệnh theo yêu cầu, P308, buồng 2. Em cũng khám lâu rồi, sau em có nhảy sang cả Viện Da liễu phố Nguyễn Khuyến thêm 2 lần nữa vì quyết tâm cao độ phải khỏi, chơi lớn luôn bực mình hiii.