[Thảo luận] em xin báo cáo chiến công

dungptbd

Xe tải
Kụ khư khư quá, làm cái gương đầu tiên thì kụ chờ hút xong điếu thuốc, thằng trộm nó chạy thì kụ lại đi ôm nó...Nếu ngược lại cái gương đầu tiên kụ vứt điếu thuốc, làm quả xông phi thì chả đến mức, phát thứ hai kụ làm cái cùi chỏ vào chân dung nó luôn thì nhàn.

toanthangcs

Xe điện
Hoan hô Cụ. Em đã vod Cụ rồi đới.

appco

Xe buýt
Cháu Hoan hô Cụ. vodka Cụ ;))

boKhoai2008

Xe buýt
báo cáo chiến tích đầu năm mới,tin mừng cho những cụ nào bị vặt mất tai vợ hai.
chuyện là thế này,trưa nay 11-2 e đưa bà già đi ăn giỗ ở nhà bà bác khu Định Công,ăn xong muốn hút điếu thuốc nhưng trong nhà nhiều trẻ nhỏ nên e xuống đường làm chén nước,vừa đưa chén nước lên *** định uống thì có hai thằng di xe máy đỗ cạnh chiếc Camry bên kia đường ( xe e đỗ sau chiếc Camry nên e mới để ý) thằng ngồi sau ngó trước ngó sau rồi nó nhảy xuống xe,e thấy nó dùng chân phái lên gối một phát rất mạnh....chà chà...tai trái e Cam lủng lẳng liền,mớ dây điện nó ko cắt các bác ạ mà e thấy nó lấy đà rồi giật một phát thế là rời,kể thì chậm nhưng lúc đó sự việc diễn ra nhanh lắm nên e ko hề có tí phản ứng nào khi bọn nó phóng xe đi rồi e mới kịp có chút phản ứng là đứng bật dậy,độ 3 phút sau khi đang ngồi bàn tán chuyện vừa xảy ra với bà bán nước thì 2 thằng ôn vật đó quay lại,nó đỗ xe đúng vị trí cũ thằng ngồi sau vòng sang bên kia định chơi nốt tai còn lại thì đúng lúc đó chủ xe từ chung cư xuống nên hô toáng lên,hai thằng ôn vật nhảy lên xe định chạy,thú thật với các bác lúc đó e hành động như theo quán tính mà chả hiểu sao lại chính xác vậy nữa,khi thấy hai thằng vừa chạy dc độ vài mét e vớ vội cái ghế băng bằng ghỗ phi thẳng ra trước đầu xe bọn nó.......và rồi nghe đánh doành,chúng nó vội đứng dậy định dựng xe chạy thì e và chủ xe chạy tới....cha chủ xe thì nhặt vội cái gương bị bẻ lúc trước rồi ôm khư khư còn e thì ôm ngang lưng một thằng....hu hu hu thằng còn lại mừng tuổi đầu xuân cho e một phất đấm như trời giáng giữa gò má...ức lòi mắt éo phải chuyện của mình mà lại bị ăn đấm còn bố chủ xe thì vẫn đứng ôm cái gương nhìn e ăn đấm,e liền buông tay và chửi ông còn đứng nhìn cái đ.é.o gì,ngó trước ngó sau e vớ dc cái ghế khi nãy lia ra làm một phát hết sức vào đúng ống đồng một thằng,e thấy nó cà nhắc dc hai bước rồi nằm hẳn xuống đất,đúng lúc đó có vài thanh niên nữa chạy đến,người thì cầm điếu cày người thì chai coca,có lẽ thấy đông quá nên thằng còn lại bỏ đồng bọn và xe máy chạy mất.
kết thúc câu chuyện là e thấy dân gọi dt cho 113,còn thằng ôn vật kia vẫn nằm dưới đất và ăn thêm độ chục phát đá hội động vào chân dung.
Bố chủ xe thì vẫn ôm khư khư cái tai trái cảm ơn e làm e điên tiiết chửi cho một trận.
giờ gò má e vẫn sưng một cục tím ngắt,cả nhà ai cũng chửi e là ....đồ ngu...khà khà
Nhà cháu thích cụ rồi đấy... vuốt cụ 1 ly và thêm 1 ly mật gấu để cụ xoa bóp nhá.

vtlam

Xe buýt
Quyết định vote cụ chủ thớt. Vote trừ cụ đi Camry.

chinh_rua

Xe tăng
hoan hô cụ chủ
em mà là cụ lúc đó chưa chắc đã đủ bình tĩnh để làm được như cụ
nhưng khuyên cụ:
1- ghế hoặc vớ được cái gì phang luôn (đừng dùng công cụ chuẩn bị sẵn của mình). cứ phang vào chân gãy ống đồng cũng chả sao
2- chớ dại mà ôm chúng nó (chắc hôm đó thằng ôn ấy thơm tho, trông cũng ổn :x , hoặc gái giả trai phỏng cụ :))) bọn này hay găm hàng nóng hoặc có nhiều đồng bọn hơn nữa hỗ trợ.
kính cụ 1 ly

com_bxd

Xe hơi
em phục bác. Đây rượu đây, mật gấu đây. Bác vừa bôi vừa uống hay trộn vào uống cho khỏi phải bôi là hết xưng má ngay a.
Vote bác nhiệt tình

BangKieu

Xe tải
hoan hô tinh thần phòng chống tội phạm của cụ.nhưng lần sau cụ nhớ cẩn thận nhé....may cụ chưa làm sao..

civic pro

Xe tải
em kính bác 1 ly vì tinh thần bắt cướp của bác :-bd

theph

Xe điện
Em vote cho tinh thần của cụ nhưng cụ xử lý non tay quá. Ngộ nhỡ nó kịp rút phóng lợn thì nguy. Mà tụi này nó hay thủ hàng đó lắm.

dapvocaydan

Xe điện
Chú Cam chắc đang xót của nên chẳng có phản ứng gì=)). Em ngưỡng mộ cụ quá cơ

Chuphinh

Xe máy
Tớ đang định mở nhà hàng, ngặt một nỗi kiếm không ra người. Nghía thấy cụ dũng cảm quá...mời cụ qua làm bảo vệ được không>:D<

xeRAV4

Xe tăng
Xã hội thật hiếm người như cụ đấy.

caca

Xe tải
nhà cháu bóp vodka cho cụ chủ rồi nhóe sẽ khỏi ngay thôi

tuanzs

Xe container
Vốt cụ
Lần sau thì không ôm mà táng luôn cụ nhé

EZdong

Xe điện
Xã hội rất cần nhiều người như bác! Nhưng bác cũng phải hết sức cẩn thận bác ạ, mấy chú trộm là liều lĩnh lắm!
Cám ơn bác & em đã vốtka bác rồi ạ!=D>

AnhTT6

Xe tăng
Ở đời cần lắm những người "ngu" như cụ! Tôi không phải chủ xe bị đập bể gương nhưng cũng thay mặt chủ xe cảm ơn cụ chủ thớt! Mong có nhiều người trong xã hội hiện nay như cụ!

2Bdoc_2Bngang

Xe đạp
Cụ chủ thớt dũng cảm đó.
Bi h ối người vào tình cảnh của cụ ứ dám làm gì đâu.
báo cáo chiến tích đầu năm mới,tin mừng cho những cụ nào bị vặt mất tai vợ hai.
chuyện là thế này,trưa nay 11-2 e đưa bà già đi ăn giỗ ở nhà bà bác khu Định Công,ăn xong muốn hút điếu thuốc nhưng trong nhà nhiều trẻ nhỏ nên e xuống đường làm chén nước,vừa đưa chén nước lên *** định uống thì có hai thằng di xe máy đỗ cạnh chiếc Camry bên kia đường ( xe e đỗ sau chiếc Camry nên e mới để ý) thằng ngồi sau ngó trước ngó sau rồi nó nhảy xuống xe,e thấy nó dùng chân phái lên gối một phát rất mạnh....chà chà...tai trái e Cam lủng lẳng liền,mớ dây điện nó ko cắt các bác ạ mà e thấy nó lấy đà rồi giật một phát thế là rời,kể thì chậm nhưng lúc đó sự việc diễn ra nhanh lắm nên e ko hề có tí phản ứng nào khi bọn nó phóng xe đi rồi e mới kịp có chút phản ứng là đứng bật dậy,độ 3 phút sau khi đang ngồi bàn tán chuyện vừa xảy ra với bà bán nước thì 2 thằng ôn vật đó quay lại,nó đỗ xe đúng vị trí cũ thằng ngồi sau vòng sang bên kia định chơi nốt tai còn lại thì đúng lúc đó chủ xe từ chung cư xuống nên hô toáng lên,hai thằng ôn vật nhảy lên xe định chạy,thú thật với các bác lúc đó e hành động như theo quán tính mà chả hiểu sao lại chính xác vậy nữa,khi thấy hai thằng vừa chạy dc độ vài mét e vớ vội cái ghế băng bằng ghỗ phi thẳng ra trước đầu xe bọn nó.......và rồi nghe đánh doành,chúng nó vội đứng dậy định dựng xe chạy thì e và chủ xe chạy tới....cha chủ xe thì nhặt vội cái gương bị bẻ lúc trước rồi ôm khư khư còn e thì ôm ngang lưng một thằng....hu hu hu thằng còn lại mừng tuổi đầu xuân cho e một phất đấm như trời giáng giữa gò má...ức lòi mắt éo phải chuyện của mình mà lại bị ăn đấm còn bố chủ xe thì vẫn đứng ôm cái gương nhìn e ăn đấm,e liền buông tay và chửi ông còn đứng nhìn cái đ.é.o gì,ngó trước ngó sau e vớ dc cái ghế khi nãy lia ra làm một phát hết sức vào đúng ống đồng một thằng,e thấy nó cà nhắc dc hai bước rồi nằm hẳn xuống đất,đúng lúc đó có vài thanh niên nữa chạy đến,người thì cầm điếu cày người thì chai coca,có lẽ thấy đông quá nên thằng còn lại bỏ đồng bọn và xe máy chạy mất.
kết thúc câu chuyện là e thấy dân gọi dt cho 113,còn thằng ôn vật kia vẫn nằm dưới đất và ăn thêm độ chục phát đá hội động vào chân dung.
Bố chủ xe thì vẫn ôm khư khư cái tai trái cảm ơn e làm e điên tiiết chửi cho một trận.
giờ gò má e vẫn sưng một cục tím ngắt,cả nhà ai cũng chửi e là ....đồ ngu...khà khà

LongLH

Xe điện
Bác chủ thớt xử lý như thế là quá tuyệt rồi. vì lúc đó mình đâu có kịp suy nghĩ gì, mình có phải là Phi Hổ Đội chuyên nghiệp đâu. Hy vọng có nhiều con người quả cảm như bác, còn em sẽ noi gương bác, các bác trên diễn đàn gặp các trường hợp như thế nhớ đưa lên chia sẻ để cùng rút kinh nghiệm nhé