Em vừa đi tắm biển ở vùng ......CÁ MẬP

dongcan

Xe đạp
Khách sạn SG-QN 4 sao đây các Bác.

dongcan

Xe đạp
Dấu vết của làng chài bị cháy nè Bác.

dongcan

Xe đạp
Số nầy có đỉnh không các Bác.

buffalo car

Xe điện
Cảm ơn cụ Đóng can đã cho em biết thêm về Quy Nhơn nhá! =D>=D>=D>

Tượng Trần hưng Đạo đây các Bác, phía dưới là Hải Minh'
Cụ THĐ ở chỗ này vừa cao lại vừa mát Cụ nhề! :)

Dấu vết của làng chài bị cháy nè Bác.
Khổ thân quá người dân quá Cụ ơi! Cả làng cháy thì thiệt hại thật ~X(. Em cũng có nghe vụ cháy ở làng chài này ở QN giờ nhờ Cụ mới biết chính xác! Vodca Cụ cái(b)

Chỉnh sửa cuối:

buffalo car

Xe điện
Số nầy có đỉnh không các Bác.

Ui chà khủng quá! Mấy ngày ở QN em thấy TP QN ít xe thật, đường phố thoáng đáng, người dân tham gia giao thông hiền lắm. Và em thấy không có bóng chú CSGT nào trên đường cả (vì các *** lên đèo Cù Mông hết rồi ạ):)):)):))

Koel

Xe máy
Ơi.. Sao cái tiêu đề Cụ không viết Quy Nhơn để em biết, đang tìm kiếm thông tin

Mừng quá em đang định đi chỗ này, đẹp giản dị nhể.....Có gì Cụ giúp em cái vụ phòng phành nhá

buffalo car

Xe điện
Em chào các Cụ, hôm nay em mới vào lại bài được.:)

Ơi.. Sao cái tiêu đề Cụ không viết Quy Nhơn để em biết, đang tìm kiếm thông tin
Mừng quá em đang định đi chỗ này, đẹp giản dị nhể.....Có gì Cụ giúp em cái vụ phòng phành nhá
Thưa cụ Kò! em làm cái tiêu để tắm biển biển vùng Cá mập là em tưởng cụ nghĩ ngay đến QN chứ!~X(~X( chắc Cụ tưởng em tắm biển ở Caribe à!:))

Phòng phèo cụ xem ở mấy trang giữa trong bài này của em, em đã thông tin rồi đấy ạ!:bz

buffalo car

Xe điện

xherox

Xe điện
Cụ chủ thớt đi cùng đợt với em rồi,em cũng bay vào hôm 12/06. Hôm đấy bị Vnairlines delay cho gần 3h ở phòng chờ nội địa,mệt hết cả người.Đồi 2 con AirBus 320 mới bay được.Nhưng chuyến em bay đông lắm,full ghế luôn.
Em cũng có chụp được 1 số ảnh,công nhận TP Quy Nhơn quy hoạch rất đẹp,hơi có nét giống Nha Trang.

buffalo car

Xe điện
Cụ chủ thớt đi cùng đợt với em rồi,em cũng bay vào hôm 12/06. Hôm đấy bị Vnairlines delay cho gần 3h ở phòng chờ nội địa,mệt hết cả người.Đồi 2 con AirBus 320 mới bay được.Nhưng chuyến em bay đông lắm,full ghế luôn.
Em cũng có chụp được 1 số ảnh,công nhận TP Quy Nhơn quy hoạch rất đẹp,hơi có nét giống Nha Trang.
Ô cụ Xê cũng đi tắm với cá mập giống em à =D>! Cụ vào trước em một ngày đấy! Cụ bay từ SG hay Hà nội mà delay vậy? may cho nhà em quá cả đi và về đều chuẩn giờ. Mờ Cụ ở ks nào thế! Cụ có cái ảnh nào show cho mọi người xem đi..:).

dylan5555

Xe tải
Công nhận Quy Nhơn đường xá vắng vẻ, đường dọc bãi biển đẹp thật nhưng đường trong phố năm ngoái em vào tình trạng chung với TPHCM hay sao mà lô cốt mọc khắp nơi do đặt hệ thống thoát nước. Không biết giờ đã hoàn thiện chưa, hôm em công tác tại sở Nông nghiệp Quy Nhơn thấy có vụ 2 thanh niên uống rượu lao xe máy lao vào lô cốt luôn.

Ở Quy Nhơn các cụ vào khách sạn Sài Gòn - Quy Nhơn ở cũng là một địa chỉ tốt đấy ạ

dylan5555

Xe tải
Ơ sao em không up được ảnh nhỉ. Cụ nào giúp em với

xherox

Xe điện
Ô cụ Xê cũng đi tắm với cá mập giống em à =D>! Cụ vào trước em một ngày đấy! Cụ bay từ SG hay Hà nội mà delay vậy? may cho nhà em quá cả đi và về đều chuẩn giờ. Mờ Cụ ở ks nào thế! Cụ có cái ảnh nào show cho mọi người xem đi..:).
Em đi từ Hà Nội,check in từ 6h30 sáng,nó bảo 7h30 bay,vào phòng chờ 1 tiếng thì nó cho lên máy bay ngồi,1 con Airbus 320 ,lúc mới lên đã thấy có điều gì bất thường bởi vì trong buồng nóng quá mà ko thấy điều hòa chạy,ngồi chờ trong máy bay như trong phòng tắm hơi,mọi người trêu nhau bảo chỉ cần thêm 1 ít lá xả nữa thì đúng là xông hơi luôn. Ngồi đợi 30 phút trong cảnh nóng như hâm như vậy thì cơ trưởng thông báo 3 lần là máy bay đang gặp sự cố,cần sửa chữa,đến lần thứ 3 thì bảo đổi máy bay khác và chuyển giờ may đến 11h30 .Tất cả được 1 phiếu ăn trưa " mì tôm " miễn phí :((.Nằm vạ vật ở trong phòng chờ mấy giờ đồng hồ mệt thấy ớn :(.
Đến Quy nhơn em ở Hoàng Yến,đúng chỗ Cá mập cắn đấy ạ :D .CHiều ra bơi vừa bơi vừa sợ ,lặn được 2 m mà cứ lo quờ phải con cá nào thì tắc tử .
Ảnh em sẽ up sau,cũng chụp được vài cái bằng N82.:D

buffalo car

Xe điện
Ơ sao em không up được ảnh nhỉ. Cụ nào giúp em với
Đây ạ! ảnh của Cụ đây, em tưởng ảnh về cảnh đẹp QN hóa ra toàn sắt thép :)):)):))

Khổ nhỉ! giờ phố xá đẹp lắm rồi cụ Đì lan ạ!:-bd

Chỉnh sửa cuối:

buffalo car

Xe điện
Em đi từ Hà Nội,check in từ 6h30 sáng,nó bảo 7h30 bay,vào phòng chờ 1 tiếng thì nó cho lên máy bay ngồi,1 con Airbus 320 ,lúc mới lên đã thấy có điều gì bất thường bởi vì trong buồng nóng quá mà ko thấy điều hòa chạy,ngồi chờ trong máy bay như trong phòng tắm hơi,mọi người trêu nhau bảo chỉ cần thêm 1 ít lá xả nữa thì đúng là xông hơi luôn. Ngồi đợi 30 phút trong cảnh nóng như hâm như vậy thì cơ trưởng thông báo 3 lần là máy bay đang gặp sự cố,cần sửa chữa,đến lần thứ 3 thì bảo đổi máy bay khác và chuyển giờ may đến 11h30 .Tất cả được 1 phiếu ăn trưa " mì tôm " miễn phí :((.Nằm vạ vật ở trong phòng chờ mấy giờ đồng hồ mệt thấy ớn :(.
Đến Quy nhơn em ở Hoàng Yến,đúng chỗ Cá mập cắn đấy ạ :D .CHiều ra bơi vừa bơi vừa sợ ,lặn được 2 m mà cứ lo quờ phải con cá nào thì tắc tử .
Ảnh em sẽ up sau,cũng chụp được vài cái bằng N82.:D
Trời ^:)^! thế thì may cho nhà em quá! em cũng đi từ Hà Nội, chắc MB hôm sau đã được sửa rồi nên bước vào là mát lạnh rồi! đài không lưu hạ lệnh là cơ trưởng thốc ga là vọt nên luôn.:D

Hóa ra cụ ở Hoàng Yến, lại còn đúng điểm nóng của cá mập nữa chứ! em úp lại cái ks Hoàng Yến đây!

và chỗ cá mập tung tăng bơi đây ạ!

xherox

Xe điện
Cụ chụp bên em thì em cũng có cái chụp bên cụ đây :D

Biển Quy nhơn đẹp thật,mà nói chung biển mình trung đẹp nhất Việt nam,biển ở miền bắc chắc do vẫn ở trong vịnh Bắc bộ nên ko được đẹp bằng.

xherox

Xe điện
Từ trong nhà hàng của KS Hoàng Yến trông thẳng ra biển,sáng ăn và trưa ăn ở đây gió biển thổi lồng lộng vào nhà hàng,rất là thích và thoáng mát.

Nhìn ra biển từ nhà hàng Hoàng Yến