Em vừa đi lấy tiền đặt cọc xe Vivant ở 123 Thái Hà về

hbthang

Xe tăng
EM phải báo các ngay với các bác, vì em ko kiềm chế được sự sung sướng được. Lấy lại 10tr đặt cọc từ năm ngoái, tiền của mình đưa cho nó tiêu bây giờ lấy lại được như bắt được tiền các bác ạ. Các bác thấy có hòan cảnh không. Có bác nào thương em thì cho em 1 lời khuyên với nhé, nếu ko em đi mua xe nhập khẩu đấy các bác ạ (mà có em nhập khẩu nào giá bàng xe vivant thì các bác chỉ em với nhé). em ko dây với bọn vidamco nữa đâu.

tập_lái

Xe buýt
Bác ơi! thời buổi khó khăn này khuyên bác đầu tư 1 con morning cho nó kinh tế, tiền thừa thì bác muk cho em 1 cơ số chứng thối đang phục hồi. Bác để cuối năm bán đi có khi lại ăn cả giầy lẫn tất cũng lên ý chứ.

Thật đấy. Bác cứ muck con Morning đi. Đến em bán rẻ cho.

EM THỀ ( photo by......... )

goldfiat76

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Hoan nghênh quyết định sáng suốt của bác! Theo em bác nên nghiên cứu mua con Lac nhập cho nó ngon!

Lexus fan

Xe điện
Hoan nghênh quyết định sáng suốt của bác! Theo em bác nên nghiên cứu mua con Lac nhập cho nó ngon!
Nhưng mua Lac nhập nhỡ có vấn đề gì lại phải mang vào xưởng GM Daewoo thì cũng quá tội. Bác ấy đã nói là không dây dưa gì với các bác Vidamco mà.
Theo em thì bác làm con Fiat Albea 1.6 hoặc là Kia Morning

kieninlove

Xe tăng
Chúc mừng bác(b)(b)(b)
tiền bác đầu tư chứng đi, cuối năm làm con Cam nhập cho máu:41:

Criket162

Xe tải
E đồng ý quan điểm của Cụ laccoi. E vote cho Get hoặc Rio

kienvang

Xe buýt
Hoặc lí cố đến i30 bác ạ .
Điều quan trọng nhất là bác không dây vào em Vivant nữa, chúc mừng bác!

Phuong Ho

Xe tăng
EM phải báo các ngay với các bác, vì em ko kiềm chế được sự sung sướng được. Lấy lại 10tr đặt cọc từ năm ngoái, tiền của mình đưa cho nó tiêu bây giờ lấy lại được như bắt được tiền các bác ạ. Các bác thấy có hòan cảnh không. Có bác nào thương em thì cho em 1 lời khuyên với nhé, nếu ko em đi mua xe nhập khẩu đấy các bác ạ (mà có em nhập khẩu nào giá bàng xe vivant thì các bác chỉ em với nhé). em ko dây với bọn vidamco nữa đâu.
thủ tục lấy lại tiền thế nào hả bác >?? em có mỗi cái giấy biên lai nộp tiền cọc ở ngân hàng.... chả có hợp đồng nữa ... hic

Libor

Xe điện
:'(:'(:'(:'(:'( Sao các bác giống em thế? Sáng em cũng vừa chửi bới chúng nó sáng nay roài! Nó hẹn chiều nay 5h có hợp đồng cho em! Em cũng đành gia hạn cho nó nốt chiều nay, nếu éo có thì chấm dứt luôn ko mua nữa! và ngay lập tức phải trả xiền luôn mà cấm được đưa ra bất cứ lý do gì! Có bác nào còn khoái Vivant nữa ko nhể? em vào mịe nó hãng túm mấy thằng bạn làm trong đó ra nhờ vậy! Lấy luôn chục cái cho OF cũng được đấy nhể? :^):^):^)

Phuong Ho

Xe tăng
:'(:'(:'(:'(:'( Sao các bác giống em thế? Sáng em cũng vừa chửi bới chúng nó sáng nay roài! Nó hẹn chiều nay 5h có hợp đồng cho em! Em cũng đành gia hạn cho nó nốt chiều nay, nếu éo có thì chấm dứt luôn ko mua nữa! và ngay lập tức phải trả xiền luôn mà cấm được đưa ra bất cứ lý do gì! Có bác nào còn khoái Vivant nữa ko nhể? em vào mịe nó hãng túm mấy thằng bạn làm trong đó ra nhờ vậy! Lấy luôn chục cái cho OF cũng được đấy nhể? :^):^):^)
em nản rồi bác ạ, chờ đc AT về chắc em có cháu bế rồi quá

honda69

Xe tải
bác có cho vay không em vay mười triệu năm sau trả
Bác cho bọn Vidamco vay 1 năm không lãi còn cho em thì 1 năm sau em mời bác bia bọt thoải mái

hbthang

Xe tăng
bác chửi thế chứ chửi nữa cũng bằng thừa thôi. Nếu ko muốn mua nữa thì tốt nhất là mềm mỏng với nó và chịu khó đợi nửa tháng để lấy lại tiền thôi bác ạ. Bác làm quá là nó đồng ý bán với giá + 500% thì chết đấy. Chưa có HĐ thì có mà kiện củ khoai, càng chửi chúng nó lại càng khoái đấy, bình tĩnh mà đưa ra qđ sáng suốt như em đi bác ạ (mặc dù ngu lúc đầu nhưng bây giờ lấy lại đượctiền của mình mà em cũng thấy sướng thế - cha bố bọn vidamco)chiều nay mời các bác đi uống bia mừng cho em thoát nạn nhé

Libor

Xe điện
bác chửi thế chứ chửi nữa cũng bằng thừa thôi. Nếu ko muốn mua nữa thì tốt nhất là mềm mỏng với nó và chịu khó đợi nửa tháng để lấy lại tiền thôi bác ạ. Bác làm quá là nó đồng ý bán với giá + 500% thì chết đấy. Chưa có HĐ thì có mà kiện củ khoai, càng chửi chúng nó lại càng khoái đấy, bình tĩnh mà đưa ra qđ sáng suốt như em đi bác ạ (mặc dù ngu lúc đầu nhưng bây giờ lấy lại đượctiền của mình mà em cũng thấy sướng thế - cha bố bọn vidamco)chiều nay mời các bác đi uống bia mừng cho em thoát nạn nhé
Ok bác, ở đâu ý nhể?
EM thì chả thích kiên ai bao giờ..éo trả em đủ xiền là em cứ vác mịe nó cờ lê tháo hết bánh xe bày mẫu của nó ra mang về nhà...rùi muốn ra sao thì ra ạ! Em cũng nói luôn trước với nó thế rùi mà! :102::102::102:
Nếu bác còn khoái lấy, ngày mai em xuống thẳng nhà máy..lôi ông bạn làm trạm trưởng bảo hành ra đẻ nhờ vả vậy! em tưởng chuỵen bé tẹo này ko càn nhờ..nhưng đến nước này thì thấy nhờ vả có lợi hơn roài!

superdream

Xe buýt
Hoan hô các bác, đúng là kiểu có tiền mà vẫn phải khom lưng thì ko j nhục bằng. Thà rằng em đi 2 bánh còn hơn

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Chúc mừng Bác Chủ Thớt . Bác cứ mua xe nhập đi cho máu . I 30 đi Bác .

hbthang

Xe tăng
i30? em chua biet gi ve em nay, bac co thong tin gi ko nhi? em nghien cuu o dau ha bac?

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Bác vào Thớt Đánh giá I 30 trong mục Kia - Huyndai của OF 4 R