[Thảo luận] Em vừa đi đêm đường Hồ Chí Minh về!!!

dungndna

Xe hơi
đường HCM rất hay bắt đêm, nhất là đến Thanh Hóa, ánh đèn flash có khi bắn từ trên đồi xuống nên các cụ lưu ý nếu thấy ánh sáng bất ngờ như ánh chớp vào chỗ ngồi. Nếu có cảm giác chạy quá có thể tránh ra đường 1 hoặc chuẩn bị tinh thần nói chuyện nhé :P
Đoạn bắn trên đồi bắt ở Cúc Phương thì phải

dulex

Xe tải
sao mà bắn xong xxx lại chặn xa thế nhỉ, bình thường em thấy sau điểm bắn cùng lắm là 5km đã có chốt chặn rồi

tom_nongdan

Xe tải
sao mà bắn xong xxx lại chặn xa thế nhỉ, bình thường em thấy sau điểm bắn cùng lắm là 5km đã có chốt chặn rồi
Đường độc đạo các bác chạy đi đâu? Quay lại cũng quá tiền lệ phí.

Bắt ở ngã tư, chỗ rẽ về đường 1 là được rồi, tội gì đi xa.

anhthu2904

Xe tải
chuyện của cụ nghe lạ nhỉ, cuối cùng cụ không mất tý gì à, em phục cụ thật

Moving

Xe tải
đọc bài củ của làm em phát chán . lái xe buồn ngủ rồi vẫn cố để chạy về hn lúc rạng sáng (có thể cụ với mấy ông xếp muốn nịnh vợ) may mà ko die cả xe đấy cụ ạh mà trên xe ngần ấy người thấy lx buồn ngủ mà ko có bác nào chạy giúp lx xe được 1 tý quan cách quá cụ ơi
Chuẩn quá cụ ợ . Nếu die thì lại bảo tại số ^:)^

Tribute

Xe container
Cách đây 1 tháng em cũng bị đúng 1 phát đúng tại địa điểm như cụ chủ thớt, sau này giải quyết xong em mới ngẫm lại rằng cái máy bắn tốc độ giữa đêm tối đen mịt mùng đó nó chỉ lóe lên rất yếu như là dùng điện thoại có flash loại sx tại tung của, mình chỉ đi 60/50 mà xxx bảo 80/50, nếu có ảnh thì cũng không thể nhìn được vì kô đủ ánh sáng, phải chăng đúng là xxx dùng điện thoại hù ae ?
Súng bắn tốc độ ban đêm nó chụp hình bằng hồng ngoại, làm gì cần Flash. Máy thường thì chỉ bắn và chụp ban ngày được thôi các ụ ợ, có flash to bằng cái đèn pha may ra mới chụp được đêm tối như thế. Máy chụp Hồng ngoại hơi bị đắt tiền và hiếm đấy. Em dự là các cụ chạy đêm toàn bị xxx nó lòe thôi.

Già làng

Xe tải
Súng bắn tốc độ ban đêm nó chụp hình bằng hồng ngoại, làm gì cần Flash. Máy thường thì chỉ bắn và chụp ban ngày được thôi các ụ ợ, có flash to bằng cái đèn pha may ra mới chụp được đêm tối như thế. Máy chụp Hồng ngoại hơi bị đắt tiền và hiếm đấy. Em dự là các cụ chạy đêm toàn bị xxx nó lòe thôi.
Nhà cháo làm nhân chứng việc này(bị bắn lúc 9h30pm ở Xuân Lộc-Đồng Nai).Súng bắn đêm dùng tia hồng ngoại để chụp ảnh,kô dùng đèn flash.

Tribute

Xe container
Nhà cháo làm nhân chứng việc này(bị bắn lúc 9h30pm ở Xuân Lộc-Đồng Nai).Súng bắn đêm dùng tia hồng ngoại để chụp ảnh,kô dùng đèn flash.
Vâng em nhớ có báo nào đó đăng là mãi cuối năm 2006 mới bắt đầu có loại súng bắn đêm, cả TP.HCM mới có 3 cái, giá khoảng 500 triệu/cái đấy, không phải xxx nào cũng được dùng dâu, lấy đâu ra mà mang lên rừng bắn tỉa.

Nếu nói chụp hình xe đang chạy ban đêm bằng súng có Flash thì chắc chắn là lòe bịp thôi. Vì thường xxx bắn từ rất xa (cỡ 100 - 200m), trong đêm tối làm sao thấy được biển số. Đến các máy ảnh tối tân dùng cho thể thao cũng không thể chụp rõ hình chuyển động trong đêm tối ở cự ly hàng trăm mét như vậy. Có chụp được thì cũng chỉ chụp được cái bóng, làm sao rõ được biển số.

Chỉnh sửa cuối:

Cò mồi

Xe tăng
Theo như các cụ nói thì nhiều khả năng xxx làm trò để dọa dẫm tống tiền, khả năng có ảnh để chứng minh việc lái xe đi quá tốc độ là việc khó xảy ra.

Có cụ nào bị lập biên bản vì quá tốc độ trên đường HCM vào ban đêm nhảy vào còm men để cho anh em thêm ít thông tin?

quatmo212

Xe điện
trên of bệnh táo bón lây lan kinh quá ạ :D

Chỉnh sửa cuối: