Em vừa cưới vợ 2

longbob

Xe buýt
Sau nhiều ngày suy nghĩ, bỗng dưng chiều qua e vác tiền ra Hoàng Huy cưới em vợ 2 Mazda 3 Sedan 1.6, vợ em mặc váy trắng các cụ nhé. Chiều nay e vừa lượn lên Hàng Muối làm 1 loạt bảo hiểm cho em nó. Pót tạm mấy cái ảnh chụp bằng đt đểu của em, các cụ đâm chém tý nhé

Em m3 này có 2 đèn led gầm màu xanh các cụ ạ, tối nhìn đẹp phết

Đây là mông em nó, cũng có 2 dải led phanh màu đỏ

Chiều nay e đeo cho e nó thêm quả "khuyên tai" bằng xích cam này, nom đỏm dáng phết. Hy vọng mấy ăn nghiện nhìn thấy khuyên của e thì nương tay:P

Quả mặt gương này e yêu cầu chú thợ tự cắt inox và thiết kế riêng cho e 2 cái góc. Về cơ bản là cũng chả đẹp gì, cái được nhất là nó không che tầm nhìn của mặt gương và vẫn có tác dụng bảo vệ
PS. E nhận xe chỉ thấy có bộ đồ, lốp dự phòng, kích, thảm. Các bác còn thấy thiếu gì không ? Em thấy thiếu sách hướng dẫn và miếng nhựa tam giác cảnh báo khi hỏng xe dọc đường

oto.hanoi

Xe hơi
Chúc mừng cụ có xe đẹp :)

Cái signal trên gương nhìn lạ lạ nhỉ, em tưởng là nó phải giống như thế này...

Đang tính order ở đây mà giá chát quá, có cụ nào biết ở đâu rẻ hơn ko

Chỉnh sửa cuối:

f599gto

Xe đạp
Xe đẹp!!! bác nào biết chổ nào bán mazda 3 2.0 2009 thì giới thiệu mình với nhé, thanks!

Minh_Linh

Xe tải
Đón em này về hết bao xiền cụ ơi để em còn biết đường phấn đấu?Chúc mừng cụ có vợ đẹp...

buzzy

Xe tải
Em thấy so sánh với các xe cùng tầm tiền thì Mazda 3 quả là vô đối. Xe tốt kiểu dáng đẹp. Chúc mừng bác Long Bớp trở lại hội Mazda (b)

longbob

Xe buýt
Hê hê, cám ơn các cụ đã có lời khen vợ 2 của em. Trên này e vẫn thấy nhiều cụ trong hội mát xa còn nhớ tới em. Em nhập kho mất 1,5 năm giờ mới tái hòa nhập cộng đồng :P
@ cụ Doanvien van khỏe chứ, lâu lâu o thấy xuất hiện nhỉ
@ cụ Oto.hanoi: E cũng không rõ cái xi nhan gương đâu,bởi e chưa có đối chứng, nhưng nếu thế thì có thể nó khác 1 chút đâm lại hay, e thấy cái của em nhìn trẻ trung hơn

newlife

Xe hơi
EM cũng như cụ đồ nghề cũng chẳng có gì ngoài lốp dự phòng (bé tẹo)+ tam giác+ sách+ kích+ thảm trải sàn cho năm chỗ ngồi.
EM đang tính trải lại nỉ sàn thành da, Cụ thấy có nên không ạ???
Mà sao xe mấy cụ mới lấy gần đây lại có dải đèn led nhỉ??? xe em không có :((

bromine32

Xe tải
Chúc mừng cụ Long -Bớp đã đẹp vợ ạh. Em cũng vừa cưới em Hatchback cũng màu trắng tuần trước, em đang đợi giấy tờ để gắn biển cho em ý. Lấy vợ hơn 1 tuần rồi mà toàn đi Du lịch và công tác của cơ quan nên chưa "cưỡi" em ý nhiều nên nhiều lúc ở xa em ý nhớ và "vật" phết đấy ợ. Hy vodduwwowcj tham gia hội cùng các cụ Maz ạh. Dạo này ra đường gặp nhiều cụ đi M3 2010 quá đi mất. hehhehehe

newlife

Xe hơi
Cụ longbob ơi, cái khuyên tai cụ làm ở đâu đới ạ, Em mua liberty all rồi có nên làm phát không nhỉ??? em thì không muốn nhưng sợ mất thì lại mệt phết. :)
Các cụ xem mấy cái như logo, chữ có nên vít vào không ạ?? trong Hãng/gara có không các bác nhỉ??? nếu có thì em để một lần claim bảo hiểm lun

mayphatdien

Đi bộ
bác cho em cái số phone của bác. Em muốn hỏi chỗ làm khuyên bảo hiểm gương/ Giá bao nhiêu hả bác. Con bác cũng như con M3 cua em/ Đèn sau bên đỏ bên trắng quái dị

longbob

Xe buýt
Em đeo khuyên cho em nó và thiết kế riêng bảo vệ mặt gương ở đầu Hàng Muối (hàng đầu tiên góc giao cắt Nguyễn Hữu Huân, Hàng Muối. Nhà này nhìn ra gầm cầu vượt lên cầu Chương Dương). Tổng thiệt hại như sau: Đôi khuyên tai 150k; 2 miếng inox thiết kế riêng theo ý em: 100k; 2 cái ốp bảo vệ xi nhan bằng nhựa: 90; Bắn khoảng 10 cái đinh rút cho 2 logo và chữ mazda 3. Tổng thiệt hại sau khi đã giảm giá là 400k.
Các cụ cần trao đổi kỹ thì call cho em: 0916600600
@ Cụ Newlife: Theo em cụ nên lắp khuyên đi, mỗi lần mất lo làm bảo hiểm cũng phát mệt, chả khác gì việc đi mua đôi tai mới

blah_blah

Xe tải
Chúc mừng cụ có xe đẹp :)

Cái signal trên gương nhìn lạ lạ nhỉ, em tưởng là nó phải giống như thế này...

Đang tính order ở đây mà giá chát quá, có cụ nào biết ở đâu rẻ hơn ko
Cái ảnh này là chụp phụ tùng đúng không bác??
Bác biết chỗ nào bán hay đặt hàng hộ phụ tùng xe M3-2010. Xe em vừa bị nó vít mất cái gương bên lái-.-. Tìm mãi mà không thấy bán

Bác nào biết mách hộ em với

longbob

Xe buýt
Cụ thử qua 65 Nguyễn Công Trứ xem, e thấy ở đó bán nhiều gương lắm. Hoặc cùng lắm cụ đặt hàng nó sẽ đi vặt về cho cụ :P

longbob

Xe buýt
Chúc mừng Kuj Longbob nhá!!! Kuj có định ngày lành tháng tốt ra mắt xe mới với anh em Hội Mát Xa không để em còn làm thư mời ạ!!!
Dạ, cụ làm cho e quả thư mời cho nó hoành tá tràng cụ nhé. Chính xác nó là sự trở lại của em với Mát xa hội sau gần 2 năm vắng bóng vì đi biệt xứ.

ThangM3

Xe máy
Oh sao cai của em chẳng có xi nhan trên gương xe nhỉ?