[Thảo luận] Em vừa có cuộc trao đổi ngắn và vui với các đồng chí CSGT tại ngã tư cầu Hà Đông

Tiểu kê

Xe tăng
em thì em dự là cụ chủ thớt đi sai làn nhưng mà các cụ quay phim + thái độ vui vẻ nên các chú xxx cũng ko muốn làm căng, dạo này nhiều chú xxx ghê răng rồi nên lúc nào chẳng cẩn thận

tungkhuyen

Xe điện
Cái câu ko ai nắm tay đc từ sáng đến tối nghe giống cụ ofer nào phát biểu thế nhỉ???

xetaybac

Xe tăng
..."anh cũng chỉ làm được 1 việc thôi xong anh làm việc khác..."=))

Nipo

Xe tải
xxx HÀ Đông cũng tình củm phết nhỉ:D

dream1616

Xe buýt
Có nhiều người như cụ thì các đồng chí xxx lại được nâng cao nghiệp cụ thôi, nguy hiểm lém ạ.

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Nếu theo hướng từ Hà Đông đi Thanh Xuân, làn ngoài cùng bên trái dành cho xe rẽ vào đường Thanh Bình, làn giữa dành cho xe đi thẳng, làn trong cùng bên phải dành cho xe rẽ về hướng viện 103. Cụ chủ thớt đi thẳng ra Thanh Xuan mà đi làn ngoài cùng bên trái là sai luật đó.

thaptothanh13

Xe tải
Vui quá!! Em thấy kiểu nói chuyện của xxx giống như đang muốn "dĩ hòa vi quý" ấy!!

ddbin

Xe tải
Chú XXX nhìn bác cầm máy quay với anh mắt kiểu "Điếu ăn được thằng này rồi, làm sao nhả cho nó đẹp mặt thôi"
:))
Chết cười.
Kụ mắt tinh thật, mà đúng thật mặt d/c ý thộn ra khoảng 1/1000 giây khi nhìn thấy điện thoại đang quay......=D>

ddbin

Xe tải
Thái độ nói chung là vui vẻ, nhưng mất thời gian, bị dừng không đúng... thì bác chủ thớt phải bắt CSGT xin lỗi chứ!
Dạ, bẩm kụ, vì là quá vui nên êm cũng ko muốn bắt bẻ chi cho mệt, êm chỉ muốn xã hội mọi người luôn vui vẻ, cười nói với nhau như trong video clip của êm! :))))

PS: nếu d/c csgt nào mà có "thái độ" xấu là e chắc cũng nói chuyện "phải quấy" đấy!

ddbin

Xe tải
Cụ giơ súng ra quay trước mặt luôn hả cụ...dũng cảm thật. Dưng mà phải công nhận mấy XXX này đuối lý nên vui tính thật (vui nhất câu của XXX: Đấy, là là là là là là... còn tất nhiên là là là...:-|)
Hay nhỉ. Cụ làm rắn thế thì các chú sống bằng cai giề.:-??
:-" hí hí hí.. cụ mới chú ấy vui như tết í.
" 1 tay anh quay, 1 tay anh chỉ cầm được 1 bát cơm đúng hok???" =))
Hay quá, cuối giờ chiều được xem các xxx mất mồi. Thanks chủ thớt
Cảm ơn kụ, êm cũng chỉ muốn chia sẻ cho ae hiểu về luật và nói chuyện rõ ràng, nhẹ nhàng tình củm với các kụ ý cho ra ngô ra khoai ợ! ko thể lập lờ.....

vuanhanghi

Xe điện
e nhớ là làn đấy có mũi tên rẽ trái vào đường Thanh Bình, có chăng là mờ thôi, mai check lại rồi khẳng định cụ chủ thớt đúng hay sai sai.

Comeback86

Xe buýt
nhìn mặt và cái giọng thằng xxx chán quá . như thầy giáo dạy văn hồi đi học của em

WhiteGet

Xe điện
Nói chung các chú làm bừa nhiều, nên ngại va chạm, để mai e qua e xem có mũi tên dưới đường ko, ngày nào e cũng đi qua đây nhưng e toàn rẽ phải ra hướng viện 103 nên e ko để ý làn bên trái!

ddbin

Xe tải
các cụ đi làm vì cái gì thì người ta cũng đi làm vì cái đó thôi
đồng ý với kụ, nhưng e ko sai thì ko thể ép em là sai được!
hơ hơ ngay gần nhà em , cụ đi làn ngoài cùng bên trái là sai làn rùi vì ở đây có đèn xanh cho rẽ trái (đường vào nhà em ) lúc đó đi thẳng vẫn là đèn đỏ , cụ gặp xxx hiền đấy mũi tên dưới đường cũng chỉ cho rẽ trái thui nhưng chắc đợt này bị mờ ..
Rõ ràng là ko có một vạch trắng chỉ rẽ trái nào trên làn ngoài cùng bên trái này kụ ah, thêm nữa, từ xa, khi lái xe quan sát bảng chỉ dẫn màu xanh thì thấy 4 làn từ ngoài cùng vào trong đều đi thẳng và cho ô tô....

Chuyện cụ hay dưng cái avanta nhìn đau mắt quá!
hì..........sorry kụ

đúng chất ofer, đối đáp và tác nghiệp chuyên nghiệp
thanks kụ, e cũng chỉ thấy sao nói vậy thôi ợ, với lại e thấy một số kụ "nói chuyện" với các a ý rất hay nên e học thôi! hì
Sao cụ ko phạt lại XXX vì tội gây phiền hà cho người tham gia giao thông!
Không lỗi mà lôi vào nhắc nhở, nhắc cái giề? GTCC sai lại đi bắt lái xe. cụ hỏi tên với số hiệu và nói luôn các anh ko nắm rõ biển báo mà chặn xe bừa bãi thì các anh tính sao đây?!!!
Dạ, e cũng ko muốn làm căng lắm vì các a ý "vui vẻ" thế cơ mà!

[Tieu]*[quy];5480671 nói:
em thì em dự là cụ chủ thớt đi sai làn nhưng mà các cụ quay phim + thái độ vui vẻ nên các chú xxx cũng ko muốn làm căng, dạo này nhiều chú xxx ghê răng rồi nên lúc nào chẳng cẩn thận
cái này thì chắc có thể ah!

Nếu theo hướng từ Hà Đông đi Thanh Xuân, làn ngoài cùng bên trái dành cho xe rẽ vào đường Thanh Bình, làn giữa dành cho xe đi thẳng, làn trong cùng bên phải dành cho xe rẽ về hướng viện 103. Cụ chủ thớt đi thẳng ra Thanh Xuan mà đi làn ngoài cùng bên trái là sai luật đó.
Dạ, e cũng ko thấy biển chỉ dẫn nói làn ngoài cùng bên trái là chỉ cho rẽ trái vào Thanh Bình, cộng với cũng ko có vạch kẻ chỉ trên mặt đường.....e phải tự suy hay răng đây ah!

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
đồng ý với kụ, nhưng e ko sai thì ko thể ép em là sai được!

Rõ ràng là ko có một vạch trắng chỉ rẽ trái nào trên làn ngoài cùng bên trái này kụ ah, thêm nữa, từ xa, khi lái xe quan sát bảng chỉ dẫn màu xanh thì thấy 4 làn từ ngoài cùng vào trong đều đi thẳng và cho ô tô....

hì..........sorry kụ

thanks kụ, e cũng chỉ thấy sao nói vậy thôi ợ, với lại e thấy một số kụ "nói chuyện" với các a ý rất hay nên e học thôi! hì

Dạ, e cũng ko muốn làm căng lắm vì các a ý "vui vẻ" thế cơ mà!

cái này thì chắc có thể ah!

Dạ, e cũng ko thấy biển chỉ dẫn nói làn ngoài cùng bên trái là chỉ cho rẽ trái vào Thanh Bình, cộng với cũng ko có vạch kẻ chỉ trên mặt đường.....e phải tự suy hay răng đây ah!
Cái đèn xanh đỏ mà cụ nhìn thấy đó

hanoistreet

Xe tải
Voka cụ. Cụ hơi bị fun đấy, csgt mà cứ gặp cụ thì chết đói =D>

czechonline

Xe điện
Chú xx này dễ yêu quá , nhưng em khoái cái đồng hồ óng ánh chú đeo ở tay , ko biết bao nhiêu người đã góp tiền cho chú ấy mua được cái đồng hồ đẹp nhể ?

hieuhic

Xe điện
Chính xác là làn này có mũi tên rẽ trái + đi thẳng. Nhưng khi đi thẳng các cụ nên đi vào làn giữa để tránh gây khó dễ cho các cụ rẽ trái vào đường Thanh Bình.