[Thảo luận] Em vừa bị húc các cụ ợ!

laitrongpho

Xe máy
Chắc thằng cha đó ko phai là "Anh em nhà OF" đúng ko các bác .
bác ko sao là ok rồi

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Thằng lái xe CRV 30N-6680 nhà nó dột từ nóc dột xuống, không cần chấp bác ạ, nhà nó dột thì nó sẽ chịu hậu quả thôi, bác không sao là tốt rồi

tuanle

Xe tải
không sao là đc rồi, đừng manh động quá mà hối tiếc :) em 1 lần đi xe máy của vợ cũng bị 1 thằng nó đánh lái tránh xe máy húc vào đít làm em tung luôn lên vỉa hè, may không ngã, chửi nó thì nó sừng sộ đòi "đập chít ***" em, cả con vợ nó nữa, lý lẽ nó đưa ra là em chạy xe cản mũi nó :77:, em ức lắm (thằng đấy trông gấu lắm, em chả xơi nhau với nó đc) bám theo đến tận bãi nó gửi xe... đứng đó rất lâu em cứ nghĩ là nên choang cho nó phát vỡ kính hay không? nhưng mà nhớ chuyện 9 năm trước, em thôi

ngày đó mới ra trường, 5 thằng rủ nhau đi nhậu trên 2 xe máy, lúc ra về bị một cái xe tải nó ép văng vào lề, 5 thằng cậy đông đuổi theo chửi... nó dừng lại tài xế + phụ xe mỗi thằng 1 cái cờ lê phang bọn em chạy mất dép... cú lắm vượt lên xa xa, 5 thằng cầm 10 cục đá xanh, chờ nó lên là a lê hấp dàn ngang ra đường phang vèo vèo.. kính lái vỡ, tài xế lo tránh đánh lái vào lề (may không đâm phải ai) xe lao xuống vệ đường... 5 thằng ca khúc khải hoàn lên xe ra về, được 10 phút sau thì 3 xe XXX trờ tới hốt cả bọn về.

kết quả, xe tải bị giam 1 tuần, 2 xe máy bọn em giam 1 tháng, bọn em è cổ đền cái kính lái mất 750K, cả bọn ngồi viết biên bản mới biết mình ngu thì muộn mất rồi

frankbach

Xe máy
Em thì nếu co va chạm, em lúc nào cũng xin lỗi trước cho nó lành, k thôi gap phải bon lóc nhóc bay giờ no phang mình rồi mình phang lại nó chít :102: mình cũng tiêu tùng :77:

duongtm

Xe tăng
Thôi cụ ạ. Chấp mấy cái thèng đấy làm gì. Mình chấp nó hóa ra mình như nó à. Cụ không sao là ngon rồi.
Mựa, AQ mãi cũng chán. Em lâu rồi cũng không cãi nhau nhưng cái kiểu trên tiền đấy là em ghét cực.

Cứ ở trên xe thì đã đành, đã có công xuống xe rồi thì cố mà giải quyết cho nó có tình có lý. Bác chủ thớt hơi bị hiền đấy

Chip&Nghe

Xe tải
Bác chủ thớt không sao là ok rồi xe xước chuyện ngoài da, nhưng nói gì thì nói sai mà đíu xin lỗi cũng điên mà lại còn mồm to nữa chứ. Bó chiếu

E43000

Xe tăng
Cụ chủ bỏ qua đi cho đỡ "già" người, đôi co cãi vã với loại đó cho nó mệt xác. Mình ko sao là tốt rồi.

Vui vẻ lên cụ nhé (c)

Furious

Xe điện
Em dự chú CRV ấy mới bán được đất => mới có xe => mới mua được bằng (cả bằng lái lẫn học vấn) và mới đi ra đường.

bacnv

Xe buýt
Chia buồn với bác, người không sao là tốt rồi

LuckyCar

Xe container
Chia buồn cụ chủ thớt.

Ngày em còn trẻ thế là phang nhau rồi đấy. Bây giờ thì lại AQ, cho nó lành. AQ mãi cũng chán, nhưng choảng nhau thì không làm được nữa rồi. Chửi nhau thì càng không làm được vì chưa bao giờ làm được. Em dự là cụ chủ thớt cũng giống em. Thôi thì, người không sao là tốt rồi.

HANOICity

Xe điện
Hành động như thế là reo gió gặt bão đấy các bác à! không hay ho gì đâu. Học để khôn hơn người thì rất nhiều con đường rộng mở, học để mất dạy hơn người thì chỉ có 1 con đường thôi!
Mai sau F1 nhà CRV đấy lớn lên nó sẽ giúp bác hành xử.
Bác cứ bình tĩnh đọc báo và chờ xem!

cukiss

Xe điện
hehe, bác không seo là ngon rồi. Thằng này thế nào cũng có ngày hôn vào mông vợ 2 5 tấn của em:21::21:

Coltplus2008

Xe điện
không sao là đc rồi, đừng manh động quá mà hối tiếc :) em 1 lần đi xe máy của vợ cũng bị 1 thằng nó đánh lái tránh xe máy húc vào đít làm em tung luôn lên vỉa hè, may không ngã, chửi nó thì nó sừng sộ đòi "đập chít ***" em, cả con vợ nó nữa, lý lẽ nó đưa ra là em chạy xe cản mũi nó :77:, em ức lắm (thằng đấy trông gấu lắm, em chả xơi nhau với nó đc) bám theo đến tận bãi nó gửi xe... đứng đó rất lâu em cứ nghĩ là nên choang cho nó phát vỡ kính hay không? nhưng mà nhớ chuyện 9 năm trước, em thôi

ngày đó mới ra trường, 5 thằng rủ nhau đi nhậu trên 2 xe máy, lúc ra về bị một cái xe tải nó ép văng vào lề, 5 thằng cậy đông đuổi theo chửi... nó dừng lại tài xế + phụ xe mỗi thằng 1 cái cờ lê phang bọn em chạy mất dép... cú lắm vượt lên xa xa, 5 thằng cầm 10 cục đá xanh, chờ nó lên là a lê hấp dàn ngang ra đường phang vèo vèo.. kính lái vỡ, tài xế lo tránh đánh lái vào lề (may không đâm phải ai) xe lao xuống vệ đường... 5 thằng ca khúc khải hoàn lên xe ra về, được 10 phút sau thì 3 xe XXX trờ tới hốt cả bọn về.

kết quả, xe tải bị giam 1 tuần, 2 xe máy bọn em giam 1 tháng, bọn em è cổ đền cái kính lái mất 750K, cả bọn ngồi viết biên bản mới biết mình ngu thì muộn mất rồi
:ohmy::ohmy::ohmy: Chịu cái thiệt nhỏ thì được cái lợi lớn. :41::41:

Ai cũng cố ăn thua để tất cả cùng thua là kết quả của giao thông hỗn loạn ở một số nơi hiện nay. (

Mừng cho kụ tuanle đã kiềm chế được. (b)(b)(b)

Matizcoi

Xe cút kít
lộc lộc phát ko :D

Civic86

[Tịch thu bằng lái]
Chủ thớt không sao mà may rồi, bỏ qua đi cho nó vui vẻ!

Sáng nay em bị một xe thiếu quan sát ** sườn ở ngã tư, may đường không đông nên tránh được. Tết nhất ra đường phải cẩn thận thôi.

leeagle75

Xe tải
Vâng, xin cảm ơn các cụ đã chia sẻ với em. Cũng hả bớt nỗi bực mình. Em cũng nghĩ nó chỉ là giàu nhờ bán đất thôi, chứ kiểu vô văn hóa thế thì làm ăn được với ai. Em cũng cám ơn các cụ có ý xử lý, nhưng em nghĩ nên tránh xa nó ra, vì trông chú này mặt mũi tướng sát nhân lắm.:mad:. Mà cái loại cứ có việc là đổ cho người khác, không phải tại mình thì vứt!!!!