[Thảo luận] Em vừ bị xx hỏi thăm huhu!!

win09

Xe đạp
Chả là thế này E vừa có việc đi xuống Ga Giáp Bát về đến đầu Kim Liên thì thấy mấy chú xx hăng hái bắt mấy xe 4 bánh trước đèn đỏ ko hiểu có chuyện gi?chắc đi sai làn, lúc đi qua chỗ 3 chú xx thì thấy có một chú chỉ xe E nói gì đó, E nghĩ mình có làm đéch gì sai đâu mà sợ hehe .Đúng lúc đền đỏ E đỗ lại thì một chú đứng đầu xe ( thảm nào nhiều chú hay lên nắp ca pô ngồi thế ):))còn một chú lại bên cánh cửa lái gọi E mở cửa. lúc đầu E chột dạ hay mình ko bật pha!! nhưng ko phải. Hóa ra là xe E hết đăng kiểm từ 15/3, thế mà E ko nhìn thấy;;)^:)^, mà em đi làm hàng ngày , về quê, đi nội thành hàng ngày, cũng vừa tua từ HN -Phố Noi - Bắc Ninh - HN , về hai quê hehe thế mà ko việc gì. May mà có mấy chú XX tinh mắt phát hiện ra, nếu ko biết để đến bao giờ!!! lỗi này các chú đưa cả sổ cho xem là từ 1 đến 2 quả hic, Sau hồi thôi chỗ quên biết với các Lãnh đạo Em cảm ơn chút gọi là công phát hiện hi;;). Các pác đi xe lưu ý, nhiều khi ở ngày trước mắt mà mình ko nhìn thấy, mà E đi xe từ năm 99 thế mà bị lỗi này mới đau.Mai em lại có việc phải về quê, lậy trời đừng chú nào tinh mắt nữa ^:)^ thứ 2 E đi đăng kiểm ạ.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em cũng đến ^:)^ cụ!!! Cụ bảo bận quá đáng ko kịp đi đăng kiểm lại thì còn chấp nhận được chứ thế này thì no comment!

quanbom

Xe máy
xxx mắt cú phết nhỉ

one2fi

Xe tải
Bác chuẩn bị chi tiền phạt khi đi đăng kiểm nữa nhé!
Chia buồn.............

heavyrain2408

Xe buýt
Website
www.cse.wustl.edu
Đến ^:)^ cụ. Đã sai nhiều thứ:
- Xe quá hạn đăng kiểm
- Dùng quan hệ để tránh nộp phạt ~> 1 kiểu lạm dùng quyền, tham nhũng.
Thế mà cụ còn lên khoe \:D/

minhab

Xe điện
Cái này khó tránh lắm, cũng thông cảm cho cụ chủ thớt, em dính đến quá hạn cả tuần hôm rửa xe mới nhớ ra, suýt toi với các bố xxx

mcv30

Xe điện
ờ mà nhiều khi quên thật ạ

LuckyCar

Xe container
Cảm ơn cụ chủ thớt đã cảnh báo, nhắc nhở. Nhiều khi cũng quên thật, nhưng như vậy là vi phạm luật giao thông đường bộ rồi. Ở ngay Hà Nội, cụ cứ đàng hoàng mà nột phạt cho nó văn minh có phải hơn không, không đáng phải hạ mình xin xỏ bố con thằng nào.

Mà mắt xxx tinh thật, em cận thị nên quả là bái phục mắt các xxx.

Captiva HN-SG

Xe buýt
Sao cụ không đưa thẻ Phó thanh tra giao thông ra lòe xxx.

HMTuan

[Tịch thu bằng lái]
minh cung vay

HMTuan

[Tịch thu bằng lái]
hom truoc minh vua di dang kiem chu camry cua minh. bi may bac o ngoc khanh quay kinh qua .phanh do khong dat yeu cau, ve sua xe mai den dang kiem lai. minh ve sua ngay, sang som hom sau minh den thi may bac ay lai bao den pha lech.cuoi cung minh phai lam xxxx moi troi. khinh nghiem roi cu phai co .... moi nhanh cac bac a ko thi mat thoi gian nam

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Thế cụ cảm ơn các chú xxx nhà ta cụ thể dư lào để anh em đi sau còn đỡ phá giá :D , trường hợp này chắc cũng thông cảm được các cụ nhỉ \:D/

PhanhGap

Xe điện
Nghe đồn lỗi đăng kiểm này 2 chệu thì phải. Cụ nên để ý đi đăng kiểm đúng hạn để an toàn cho mình và mọi người. Cụ cứ như E đây này: ĐK hết hạn 20/4 thì đã làm xong mùng 8/4 năm nay (tự dưng thiệt 12 ngày - chỉ vì xe không còn an toàn nữa). Dù sao tính mạng của bản thân và mọi người trên xe và người thứ 3 là vô giá, xe có đẹp mầy rồi cũ rồi, lâu năm cũng phải lên thái nguyên thôi.

win09

Xe đạp
Hi các Pác! Sáng nay E đi đăng kiểm ngay rồi ạ.Các pác ra trạm Cầu Giấy ấy nhanh lém, sáng E đến đỗ xe vào đúng vạch chờ rồi bỏ đấy đi vào đăng kí,các pác ấy tự lái vào rồi ra cổng uống nước, em mất đúng 260k đợi gần tiếng xong ko ai hỏi một câu, xe E sinh 2001 thế mà có pác HMTuan bẩu đăng kiểm camry mà vất vả thế! E đoán có thể đời ơ kìa rồi! ko lần sau pác ra đó cho lành nhé. à kể cho các pác nghe là E vẫn đi Hưng Yên rồi về an toàn ạ, sáng ra lấy xe E lấy miếng băng dính 2 mặt cát một mẩu rồi dán vào góc khuyết của số 3 ấy,làm sao cho nó như tự nhiên ko lại gây chu ý cho mấy chú xx hehe lại phản tác dụng. thế là thành số 8 heheh;)), nhìn tưởng cái gì dính vào, xe lại chưa rửa thế là xong, hơi tiểu nhân tí nhưng lại dc việc các pác nhẩy!Lỗi này E xem rồi ạ 1 đến 2 quả chính xác các chú XX cho xem để biết mà cân đối ạ.