[Thảo luận] Em vội... có cái clip

ccasanova

Xe tải
bác chủ thớt phóng kinh thế, cứ như đi đua ý

private1985

Xe tải
Thế cụ không thấy 2 tình huống rõ ràng như thế à? Hay là cụ cũng thường xuyên đi như mấy người trong clip đó??
Cụ đi như: 1 - cái đứa con gái rẽ vào đầu em (clip 1)
2 - thằng đi ngược chiều một đoạn tầm 150m để sang đường, nó ra đến giữa đường thì gặp em, bị em dọa cho phát (clip 2)
Đầy cụ trên cái diễn đàn này còn đi kinh hơn em! Em đã là cái gì, chỉ là tình huống xảy ra như vậy thì em muốn đăng lên cho mọi người xem thôi.
Em vội thì em mới đi nhanh, cụ nào đi nhanh như trong clip mà không cần còi thì em gọi cụ ấy làm sư phụ luôn ạ.
Em có phần nào thông cảm với cụ, đã có lần em đi dọc trục đường đến đoạn cắt với một lối rẽ tạo ra ngã 3 chứ T thì có một chú đi SH phóng ầm ầm ra nhìn thấy xe em cũng hơi hoảng lại còn xưng xỉa soi em như muốn đánh em, mà em đi đâu có nhanh lúc đó kim ở giữa số 20-30 vì đến đoạn giao cắt em phanh rồi lại đang ở trục đường chính => nhiều loại người như thể đường là của chúng nó.

Em khuyên cụ đừng dọa ai cả. Em một lần bị dọa tý nữa thằng xe tải nó cuốn em vào gầm rồi ạ, mới chẹt lên cái rỏ xe 2B của em. Em đi ở cái đường đã đông người thì chớ, đến đoạn gần tới xe nó em nép vào sát lề thì chẳng hiểu làm sao cái xe tải 1,5 tấn đi gần đến em nó vỉa em, vì giật mình em theo phản xạ tránh và phanh đúng ngay trên vũng nước của hàng rửa xe nên ngã lao lên hè còn xe thì chui mất cái đầu xe vào gầm xe tải. Đau quá em chẳng nói được gì chỉ biết ngồi một lúc cho hết choáng, mấy ông trên xe tải xuống nhìn mặt cũng kiểu như biết là mình sai nên hỏi han với cười trừ kiểu ngại ngại. Sau vụ đó phải nhờ người yêu giờ là Gấu nhà trở đi trở về mất 1 tuần

vam

Xe buýt
Thế cụ không thấy 2 tình huống rõ ràng như thế à? Hay là cụ cũng thường xuyên đi như mấy người trong clip đó??
Cụ đi như: 1 - cái đứa con gái rẽ vào đầu em (clip 1)
2 - thằng đi ngược chiều một đoạn tầm 150m để sang đường, nó ra đến giữa đường thì gặp em, bị em dọa cho phát (clip 2)
Đầy cụ trên cái diễn đàn này còn đi kinh hơn em! Em đã là cái gì, chỉ là tình huống xảy ra như vậy thì em muốn đăng lên cho mọi người xem thôi.
Em vội thì em mới đi nhanh, cụ nào đi nhanh như trong clip mà không cần còi thì em gọi cụ ấy làm sư phụ luôn ạ.
e thấy chả có lí do gì khi một người đã đi sai lại có quyền phê phán người khác sai cả.

crocodile

Xe buýt
e thấy chả có lí do gì khi một người đã đi sai lại có quyền phê phán người khác sai cả.
Em chẳng nói em không sai, có 2 cái tình huống thì em đưa lên cho các cụ nhận xét thế thôi.
Còn nếu lúc đầu cụ xem clip xong mà không nhận ra 2 tình huống như em nói thì đúng là cụ cũng hay đi như mấy người đó nên thấy nó bt và không nhìn ra.
Chỉ thấy em đi nhanh thôi đúng không? :))

2BB2

Xe tải
Ông chủ thớt này là tài non, đi ẩu, nếu tiếp tục đi thế này còn gặp nhiều rắc rối
vote cho cái chân thật dám up clip lên

crocodile

Xe buýt
Ông chủ thớt này là tài non, đi ẩu, nếu tiếp tục đi thế này còn gặp nhiều rắc rối
vote cho cái chân thật dám up clip lên
Dạ vâng, em vẫn còn non lắm, đi kiểu thanh niên mà cụ, và tính em thì... mãi vẫn thế này thôi ạ. Em mới có bằng 3 năm nay thôi ạ. Cảm ơn cụ đã khuyên bảo!

inovavgj

Xe container
em hỏi riêng tư 1 chút nhé : cụ chạy về Hộ đê à , sao mà nhanh thế ? may mà đường vắng chứ ko thì ......

roninVN

Xe buýt
Cụ chủ chạy ở Đà Nẵng ạ? em thấy đường vắng ít xe máy. Ở HN cụ chạy như thế đảm bảo có thằng không thèm sợ còi của cụ.

manhn72

Xe tải
Vãi! Tưởng clip tua 2x hay 3x gì đó.
Đồng quan điểm về việc giao thông lộn xộn nhưng nếu quay kiểu này thì nhiều như quân nguyên. Cụ chủ có 4b oai thật. :))

linhcool

Xe đạp
Em chằng bít thế nào nhưng chóng mặt quá. Chắc cụ vứa ở Lan Chín về

nvmy

Xe tải
Cụ chủ chạy ở Đà Nẵng ạ? em thấy đường vắng ít xe máy. Ở HN cụ chạy như thế đảm bảo có thằng không thèm sợ còi của cụ.
ở HN mà. Nhưng vào giờ trưa nên vắng người hơn. Cụ thớt chạy lụa nhỉ nhưng dù sao cũng không khuyến khích.

MilanReal

Xe hơi
Cụ nào đi kiểu phóng ầm ầm, còi inh ỏi, em đi 2, 3, 4B gặp cụ đấy thì còn nhìn kỹ hơn cái cậu trong clip 1 cơ.
Đường Kim Mã ở làn này thường xuyên có vụ lấn làn của các xe đi từ hướng Daewoo ra Núi Trúc.
Sáng nào em cũng đi cái đoạn này, mặc dù thường xuyên vội đi làm nhưng chưa bao giờ dám vít như cụ chủ thớt.

tuanduongvn

Xe hơi
Cụ phóng ác thế! E dự khoảng 60 km gì đó

black_cat

Xe hơi
Nhìn cụ chủ đi em thấy ghê quá, lần sau cụ đi từ từ 1 chút đi. An toàn cho mình và cho người khác nữa cụ ạ. Vẫn biết cụ đang tuổi trẻ, tài cao, nhưng không ai học được hết chữ ngờ đâu ạ

nongdananchoi

Xe máy
các cụ nhà mình có kiểu từ trong ngõ phi ra không bao giờ chịu quan sát.hjx.

bobom

Xe tải
Ơ cái X-D của cụ chủ là loại Lukas 51 hay 5900 ấy mà sao sau khi tít tít nhận tín hiệu GPS mà ko hiển thị tốc độ nhỉ (chắc vừa mới bật máy X-D nên mới tít tít)?
Em ko khuyến khích cụ chủ tiếp tục phóng nhanh như thé nhé.