Em vào chung kết rồi, một em ClickW-1.4MT

SHAPPHIRE2006

Xe máy
Click là hàng xuất Trung Đông chứ ko phải là hàng nội địa bác ạ, :(. Hàng nội địa của nó là Getz. Hàng xuất của nó nhiều options hơn hàng nội địa bác ạ (theo xe nguyên bản), :(.

Có khi bác bị gà rồi, để nâng cấp con đấy lên full chắc cũng phải tầm $1.000 bác ợ, :D.
Theo hiểu biết của em thì Click W là hàng nội địa của Hàn quốc chỉ sản xuất cho thì trường nội địa và chỉ có dòng 1.4l còn Getz là hàng dùng cho các thì trường xuất khẩu nên có 2 dòng 1.1 và 1.4.Em cũng chưa nghe nói có dòng xuất Trung đông
Còn về options thì do người mua đặt hàng thôi

SHAPPHIRE2006

Xe máy
Nếu full option thì vành 15 nghế da có sunroof tích hợp điều khiển trên vô lăng,có sấy nghế và vô lăng bọc da chứ kô phải nhựa thông thường

HeoCon

Xe hơi
Hì, lâu quá em mới lại có dịp thưa lại các bác!!!
Em đón dâu roài, cưỡi được vợ còn zin sướng ơi là sướng.(b) (b) (b)
Nhớ tới lời hẹn với các bác em định vác khẩu Canon đi làm mấy kiểu, nhưng không rõ nó bị lỗi gì mà không làm việc (thế có sui không). Chờ em mấy hôm nữa em đeo biển xong em sẽ thử lại.
Cám ơn các bác mách nước, nhất là bác Hanamco, em chắc chuyến này phải tự đi làm lấy biển cho nó rành cái cổng quan tý vây. Em tính khắc đi khắc đến, lần đầu đi đường vòng thì lần sau ta đi đường tắt (có "Bác" dẫn đường rồi thì lo gì).:21: :21: :21: