[Thảo luận] Em ủng hộ dùng phương tiện GT công cộng .

xanh

Xe điện
Để giảm ùn tắc GT và tránh lãng phí , chủ trương CP là toàn dân dùng xe buýt là hoàn toàn đúng đắn.
Muốn đạt được mục tiêu đó, em nghĩ cán bộ *** và CP phải đầu tàu, gương mẫu đi làm bằng xe buýt thì quần chúng mới học và làm theo được , mà dẫn đầu phải là bộ GTVT .
Thiết thực nhất là BT # là cán bộ *** viên phải đi làm bằng xe buýt để quần chúng và nhân dân noi theo .( Đ*** viên đi trước, làng nước theo sau )
Nếu BT đi làm bằng xe buýt em xin được tài trợ tiền vé cả nhiệm kỳ này và nhiệm kỳ tiếp theo .Em thề !

Xin cám ơn BT !

Chỉnh sửa cuối:

phoenixice

Xe máy
Tất cả dân đi xe bus hết,rồi đường sẽ trở lên thông thoáng để các anh"80,biển xanh"dễ di chuyển;)),mà cụ đừng có chỉ nghĩ đến cái trước mắt,nếu thu phí thì cái mớ rau,con cá,con gà..vv hàng ngày cụ ăn sẽ không có cái giá như xưa nữa đâu

Chỉnh sửa cuối:

laogia

Xe máy
Nếu lãnh đạo mà đi xe buýt nhất là #` # nó đi thì em thề rằng có đến hàng trăm cụ trên này sẵn sàng mua vé tháng cho nó ngay. Riêng em, cứ lên xe mà gặp nó em không những trả tiền vé cho nó mà còn mời nó ăn sáng uống cà phê luôn. Cụ hài vãi

MrBeanHN

Xe máy
Thằng cu # đến ông cố nội nó sống lại cũng éo dám trèo lên xe buyt chứ nói gì đến nó. Thớt này của cụ chuối cả nải. Thế các tỉnh lẻ xe buyt ko về đc đến nông thôn thì bà con nông dân tổ chức đi xe bò hết à ?

tuananhhypo

Xe tải
1 tạ muối chắc gì đã mặn, em dự cụ chủ là quân của Bộ về điều tra chúng em đây, cụ nói như thằng nhũn não ấy...

biahoihanoi

Xe lăn
Xe buýt thì như chuồng lợn, mà cũng kứt có đủ chuồng lợn mà đi.

vietran

Xe ba gác
Quen ngồi xe công, một mình một xe. Lên xe buýt nó dẫm cho bẹp ruột, lồi mắt ra ý chứ
Biết vụ chết ngạt hôm qua chửa
Mục đích chính của bọn nó là thu tiền vì nông dân ruộng đất nó thu hết bán rồi, tài nguuên thì cạn kiệt k đè mấy ông 4b thu thì thu ai, chống tắc chỉ là cái cớ

Audioto

Xe tăng
Quen ngồi xe công, một mình một xe. Lên xe buýt nó dẫm cho bẹp ruột, lồi mắt ra ý chứ
Biết vụ chết ngạt hôm qua chửa
Mục đích chính của bọn nó là thu tiền vì nông dân ruộng đất nó thu hết bán rồi, tài nguuên thì cạn kiệt k đè mấy ông 4b thu thì thu ai, chống tắc chỉ là cái cớ
Rồi nó lại bảo, do dân bức xúc tắc đường nên tự nộp phí, chứ chính quyền không ép :)

Hắc Ín

Xe tăng
Sao các cụ cứ bắt ku # đi xe buýt làm gì nhỉ! Nó biết thừa là đi xe buýt khổ như thế nào, giờ chưa cần hô hào người dân đã đi xe buýt chật cứng rồi, cứ nâng cao chất lượng xe buýt (đúng giờ, nhanh chóng, đủ các tuyến, văn hóa phục vụ) là mọi người sẽ tự khắc sử dụng loại phương tiện này vì nó vừa an toàn, tiết kiệm. (em cũng mới chuyển sang đi xe buýt mà spam mãi vẫn chưa đổi được xe).

Chỉnh sửa cuối:

taplai tapdi

Xe tăng
Nếu lãnh đạo mà đi xe buýt nhất là #` # nó đi thì em thề rằng có đến hàng trăm cụ trên này sẵn sàng mua vé tháng cho nó ngay. Riêng em, cứ lên xe mà gặp nó em không những trả tiền vé cho nó mà còn mời nó ăn sáng uống cà phê luôn. Cụ hài vãi
Thằng ku này mà chịu đi xe buýt . E nguyện bán xe chuồng gà của e ,dù ko ai mua cũng cân sắt vụn được. Tài trợ vé năm luôn.

dativu

Xe điện
Em ủn hộ đi xe buýt. Cụ chủ thớt vodka em đê (b)

xanh

Xe điện
Sao các cụ cứ bắt ku # đi xe buýt làm gì nhỉ! Nó biết thừa là đi xe buýt khổ như thế nào, giờ chưa cần hô hào người dân đã đi xe buýt chật cứng rồi, cứ nâng cao chất lượng xe buýt (đúng giờ, nhanh chóng, đủ các tuyến, văn hóa phục vụ) là mọi người sẽ tự khắc sử dụng loại phương tiện này vì nó vừa an toàn, tiết kiệm. (em cũng mới chuyển sang đi xe buýt mà spam mãi vẫn chưa đổi được xe).
Cố tí nữa lên xe tăng mà đi cho nó hoành cụ nhé.

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
các cụ cứ ném đá cụ chủ thớt thế nhỉ. Cụ ý dựa theo gặp nhau cuối năm để đá đểu #` # tý cho đỡ bức xúc thôi mà =))

tricoi

Xe buýt
Anh # anh ấy đi rồi cụ ạ, mỗi tội đi xong anh ấy bảo là đ'o dùng được, thế thôi

xe than

Xe tăng
nhiều cụ ném đá cụ chủ thế,ko hiểu ý cụ chủ mới là có vấn đề.

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em bênh cụ, mời rượu cụ mà chả thấy cụ trả chén gì cả nhể ....