[Funland] em trai lô đề lần đầu

Húp sụp sụp

Xe điện
Cái gì cũng có 2 mặt của nó ,cờ bạc giúp con người ta phát triển kỹ năng nói ,hót hay như khiếu,nắm bắt tâm lý người khác rất tài tình.Vay tiền là điều khó nhất trần đời mà còn làm được,thuyết phục người nhà trả nợ liên tục được thì cũng ko hề tầm thường 1 chút nào.Rất thích hợp để làm kinh doanh buôn bán.
À quên ,người mê cờ bạc có ưu điểm nữa là do lười muốn ăn xổi,giầu nhanh nên đầu óc là cực sáng tạo.
Bill Gates từng nói là tôi luôn giao việc khó nhất cho những người lười vì họ sẽ tìm ra cách làm nhanh nhất .
Vay tiền khó là do người đi vay còn phải giữ liêm sỉ!
Còn vay chơi cờ bạc là bất chấp, nghĩ ra đủ lý do, đánh vào tâm lý người bị vay.
Cụ là người kinh doanh, nếu có một món hàng không rõ lỗ hay lãi, cụ có bất chấp tất cả để tìm cách quay tiền không? Có bỏ qua suy nghĩ về việc phải khắc phục hậu quả nếu thua lỗ không?

Sứa.

Xe điện
Em bỏ dc đây này, tất nhiên là còn do nhiều yếu tố ngoài công ăn việc làm, như thay đổi môi trường, hồng phúc tổ tiên...
Cũng có lúc tái nghiện như ma làm, nhưng đã qua hơn chục năm rồi
P/s cai bằng các giảm gần hoặc lấy độc trị độc không hiệu quả đâu, em sau vài năm bỏ trò cờ bạc giờ muốn đánh lô đánh bóng cũng không biết chơi ở đâu vì đã đổi môi trường rồi, còn dính líu còn mệt
Nói thật là món cờ bạc này muốn bỏ đc phải có đam mê khác thay thế như đi phượt, trồng cây, nuôi chim, nuôi thú, ô tô - xe máy or gái mới dứt đc :))

Nói thật là món cờ bạc này muốn bỏ đc phải có đam mê khác thay thế như đi phượt, trồng cây, nuôi chim, nuôi thú, ô tô - xe máy or gái mới dứt đc :))
Cụ mà nghiện cờ bạc chắc món cuối ngập sâu mới dứt đc cờ bạc nhể? 😂😂😂

namnabonbon

Xe tải
Không biết em Mợ Chủ ra sao rồi vậy?

Moon

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Vòng xoáy nợ nần luôn là. Nợ 1 đồng chỉ khai ra nợ nửa đồng. Trả xong còn nợ nửa đồng cố cày gỡ lại nợ tiếp. Cứ luẩn quẩn loanh quanh thế. Thà nói hết 1 lần là xong.

Nhimtiu

Xe container
Đi độp mí đi bia hơi có dứt đc k cụ anh? [-( Em k biết đã cai đc món đó chưa?

xetaplai77

Xe buýt
Theo các cụ mỗi ngày cứ 5-10 điểm đều cả năm thì có gọi là nghiện không ạ :(