Em tổ chức chương trình dã ngoại đầu năm dành cho Box, mời các cụ cùng tham gia!

Hì, thế thì e ko đi hơi phí nhỉ :D

Thông báo nữa là các cụ/mợ đi cầm theo ít nhất 1,5 củ/ người lớn. Sáng thứ 7 nộp tiền cho chị Hà, gấu nhà cụ Piaggio hoặc chị Bình gấu cụ Màu. 2 chị này sẽ là mama tổng quản nhé.
Chi phí xăng xe các cụ tự thảo luận với chủ xe nhé.
Khổ, thông tin a đã cập nhật liên tục ở trang 1 mà em.

Smee april

Xe điện
Em đang đi vắng. Nhờ em dại báo visa đi chơi mới biết thớt này. Đã nhờ em dại aloo chủ thớt. Cho nhà em đăng ký nhá:

1. Smee April
2. Cháu gái. 21 tuổi. Hai người ở chung một phòng ngủ. Nếu mợ nào lẻ phòng thì mang sẵn bộ bài vào phòng em cân tất.

Xe: tự túc. Welcome Sonrack và Haiau đi xe em Yaris để chia đường lái và chém gió. Không thì em tự chạy cũng oki.

Kinh phí: em xin đóng lúc lên đường ạ.

Smee april

Xe điện
Chiều nay sẽ có thêm rất nhiều người chốt như các mợ huongnhanvan, moon, emhamvui, explorer. Em đang hóng xem mợ nào cho e đi nhờ xe đây. Toàn các mợ xinh cả, mà nghe nói mợ vui có cả một mợ đồng hành xinh như mộng... ;)
Em xếp hộ cụ nhá: moon đi Vitara của Túng, 3 mợ còn lại đi xe của Vui. Cụ nào nhanh chân thì chen vào xe này.

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Các cụ nhanh chân đăng ký nhé. Theo dead line là hết 25 nhưng hôm nay 26 rồi. Chiều nay 15h em chốt danh sách sơ bộ cho cụ Michaeljo nhé. Hót lai của em 097705 không không sáu tám. Cụ nào cần báo gấp thì gọi em ạ

Chỉnh sửa cuối:

HÀNH KHẤT

Xe tăng
Hôm qua em Call cho Vuatocdo thì được biết Vuatocdo ko tham gia được vì bận đám cưới họ hàng ( đám cứoi chả đúng lúc gì cả, bao nhiêu ngày thì ko cưới,cưới đúng lúc ngừoi ta đi chơi), vì vậy Cụ Michaljo cho em nhờ từ Hạ Long nhé (suy thoái nên em bán xe rồi), em đợi cụ tại Ngã tư Loong Toòng ợ. Cong bác HuyVd nữa ( xe bác vào xưởng, lại ko đùng lúc), cụ nào còn chỗ thì đón bác Huyvd.

Ps: cả nhà chốt danh sách sớm để em chốt với nhà tàu nhóe

Chỉnh sửa cuối:
Hôm qua em Call cho Vuatocdo thì được biết Vuatocdo ko tham gia được vì bận đám cưới họ hàng ( đám cứoi chả đúng lúc gì cả, bao nhiêu ngày thì ko cưới,cưới đúng lúc ngừoi ta đi chơi), vì vậy Cụ Michaljo cho em nhờ từ Hạ Long nhé (suy thoái nên em bán xe rồi), em đợi cụ tại Ngã tư Loong Toòng ợ. Cong bác HuyVd nữa ( xe bác vào xưởng, lại ko đùng lúc), cụ nào còn chỗ thì đón bác Huyvd.

Ps: cả nhà chốt danh sách sớm để em chốt với nhà tàu nhóe
May quá cụ báo trước thế này để bọn em còn xếp thêm 2 xe ở Hà nội để đón 2 cụ. Sáng mai e chuyển danh sách tên đầy đủ để các cụ chuyển cho nhà tàu trước ạ. Tks cụ nhiều.

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Tiếc nhỉ, hôm đó em cũng có chương trình đi Yên Tử, đền Cửa Ông...

HÀNH KHẤT

Xe tăng
May quá cụ báo trước thế này để bọn em còn xếp thêm 2 xe ở Hà nội để đón 2 cụ. Sáng mai e chuyển danh sách tên đầy đủ để các cụ chuyển cho nhà tàu trước ạ. Tks cụ nhiều.
Được thế thì tốt quá, cảm ơn các cụ nhiều

minhmo

Xe cút kít
Chiều nay sẽ có thêm rất nhiều người chốt như các mợ huongnhanvan, moon, emhamvui, explorer. Em đang hóng xem mợ nào cho e đi nhờ xe đây. Toàn các mợ xinh cả, mà nghe nói mợ vui có cả một mợ đồng hành xinh như mộng... ;)
Cụ bố trí cho em làm phụ lái một xe nào đấy nhé. Xe em đi Lào sợ không về kịp.

Cụ bố trí cho em làm phụ lái một xe nào đấy nhé. Xe em đi Lào sợ không về kịp.
Tình hình như này thì cụ duky hoặc cụ cesar phải đi thêm xe rồi vì cụ dungmuot đi cùng xe với em nữa. Xuống hạ long còn hai cụ nữa. Đề nghị cụ cesar lấy mẹc đỏ đi cho đẹp đội hình. ;)