[Đã bán] Em tìm nguồn hàng để mở cửa hàng kinh doanh

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
1 VNĐ

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Chán việc cơ quan em muốn nhẩy ra kinh doanh gì đó mà chưa biết nên kinh doanh mặt hàng gì,cụ nào có mặt hàng gì hấp dẫn ném vào đây em xem với ạ.Nếu được thì kết hợp làm luôn tks các cụ đã quan tâm
Em có nguồn Nông, Lâm, Thổ sản Tây Bắc ạ.

n3v3rdj3

Xe hơi
Cụ bán tạp hóa ko ? cạnh em có quán tạp hóa muốn nhượng lại , gạ em mấy lần nhưng gấu em ko có thời gian . Bán rất tốt chứ ko phải ế đâu cụ nhé .
E cũng gần HN, cụ cho e xin ttin cụ thể xem ntn ạ, thanks!

K3.HP.KH

Xe hơi
Em có nguồn gỗ ngọc am, muốn phát triển sản phẩm đũa ngọc am, loại đũa có tính sát khuẩn rất cao, ăn trực tiếp cũng đc. Mà để lm thờ cúng trên bàn thờ cũng đx vì rất thơm. Hiện đã có ra thành phẩm đến chiếc đũa r, cần ng phân phối và tiêu thụ ạ!

VIKO L

Xe điện
Em có nguồn gỗ ngọc am, muốn phát triển sản phẩm đũa ngọc am, loại đũa có tính sát khuẩn rất cao, ăn trực tiếp cũng đc. Mà để lm thờ cúng trên bàn thờ cũng đx vì rất thơm. Hiện đã có ra thành phẩm đến chiếc đũa r, cần ng phân phối và tiêu thụ ạ!
Em nghe nói đũa làm từ cây kim giao cũng sát khuẩn, ko thấm nước (nên cũng không lo ẩm mốc) có đúng ko cụ?

K3.HP.KH

Xe hơi
Em nghe nói đũa làm từ cây kim giao cũng sát khuẩn, ko thấm nước (nên cũng không lo ẩm mốc) có đúng ko cụ?
Thực sự thì đúng là em chưa thấy đũa này bị mốc bao giờ, vì em dùng cả ăn mấy năm nay, có hôm sấy, hôm không. Chủ yếu em dùng vì nó có tính sát khuẩn cao, và chất gỗ thật, ko hoá chất, Chứ e nhìn cách ngta làm ra đc đôi đũa bán ngoài thị trường, ko dám ăn luôn

Trạng thái
Thớt đang đóng