[Mua xe] Em tìm mua Honda Pilot Gen 2 bản 4wd

Số điện thoại
0943852222
Giá
400,000,000 VNĐ

Danghai88

Xe buýt
Em chưa đc chạy thử nên cũng ko biết tnao, nhưng nghiên cứu diễn đàn nc ngoài thì đây là 1 chiếc xe tốt cho gia đình ạ
oh nnó sinh ra để dành cho gđ đi đông ng và trở nặng mà,trog thì siêu rộng vs thoáng,ns chug mình mua cũ đc lợi là xe này xuống giá (vì dân mình k chuộng) nên đc hưởng gtrị xe trọn vẹn nh giá tiền bỏ ra lại bèo bọt :D ,e cầm lái xe này 3 năm mà duy nhất 1 lần gặp 1 xe này đỗ ở kim ngưu,còn ngồi cf chục năm qanh phố chắc nhìn đc xe này đi đường số lần chưa hết 1 bàn tay :D

Mustang1253m

Xe buýt
oh nnó sinh ra để dành cho gđ đi đông ng và trở nặng mà,trog thì siêu rộng vs thoáng,ns chug mình mua cũ đc lợi là xe này xuống giá (vì dân mình k chuộng) nên đc hưởng gtrị xe trọn vẹn nh giá tiền bỏ ra lại bèo bọt :D ,e cầm lái xe này 3 năm mà duy nhất 1 lần gặp 1 xe này đỗ ở kim ngưu,còn ngồi cf chục năm qanh phố chắc nhìn đc xe này đi đường số lần chưa hết 1 bàn tay :D
Chuẩn đấy bác, em mua để đó tháng vài lần đi xa nên ko xác định bỏ nhiều tiền. Mua tầm này tiền ít thịt nhiều

Danghai88

Xe buýt
Chuẩn đấy bác, em mua để đó tháng vài lần đi xa nên ko xác định bỏ nhiều tiền. Mua tầm này tiền ít thịt nhiều
thực ra ô tô nào cug mất giá trầm trọng cả nên mua cũ (chất xe còn ok và k ai qan tâm kiểu dáng) là vô cùng có lợi,ai mới mua hoặc có tiền hẳn còn quan tâm chạy theo mẫu mới chứ thực chất nhu cầu chỉ đến ngưỡng dùng cơ bản,sag nc ngoài thấy các xe đời cũ vẫn lưu hành ngon ngẻ và đc ng dùng chăm chút như mới mua về mà :D xe e cug k đi đến mấy nên cũng mới nguyên nh chỉ ghét hao ắc quy cứ tầm 1 năm là phải bỏ 1c,đag tìm cách duy trì ắc quy cho đỡ phải để í khoản này mà mãi chưa tìm đc ra cách hợp lý b ạ,chả lẽ cứ về là tháo cọc ra thì lỉnh kỉnh qá :(

tungaz

Xe hơi
Cụ chủ tìm xe này cũng khó đấy, dòng này tiêu chuẩn Mỹ nên chạy hay lắm hộp số 5 cấp chạy mượt đầm lám em đã chạy con này khá hay. có con mầu bạc đang bán trong SG đẹp và zin đó nếu không ngại 1 cầu thì con đấy đáng chơi

TomCruise QT

Xe hơi
Em hóng cùng vụ này. Vẫn khoái chiếc này

giadep_emve

Xe hơi
Thi thoảng lắm mới gặp e này trên đường , cùng với Nissan Pathfinder cùng đời nhìn vẫn rất khí chất .E thì chỉ mong có con Prado riêng để đi chơi như bác tailx thôi mà đk ko cho phép vì đi hàng ngày em này trong phố cổ nhọc quá