[Thảo luận] Em tí đâm vào XXX và em Getz tí đam vào em !!

SU-CAMRY

Xe tải
Mới tí đâm là may rùi.....can tội đi hóng :))

dongkijote

Xe điện
Em cá với cụ là 100% chỗ gầm cầu vượt Phạm Văn Đồng được phép rẽ quay đầu theo hình cụ vẽ. Nhà em ở khu TT Trường SPNN, ngày nào cũng phải rẽ như vậy-không bao giờ bị bắt vì có biển cho phép quay đầu. Con CSGT đứng bắt là chuyên bắt xe máy rẽ trái (đường cho xe đạp) từ Xuân Thủy sang P.V.Đ.
Đi theo biển báo các Cụ nhé. Cụ biahoihanoi ko biết thì đừng chỉ dẫn anh em theo mà sai hết đấy. Ko biết là đằng trước có phải vòng xuyến không(Vì đường lạ có thể không biết như gầm cầu vượt mai Dịch - AI biết đó là vòng xuyến đâu). Ở nút gầm cầu vượt Mai Dịch thì như sau: Nếu đi Xuân Thủy đến Cầu vượt muốn quay đầu lại phải chui qua gầm cầu (Cái này không gọi là quay đầu dưới gầm cầu vượt Cụ chelsea107 nhé)Vì hết đường đôi Xuân Thủ có cắm biển: Các phương tiện đi theo vòng xuyến. Hướng Phạm Hùng muốn quay đầu lại Phạm hùng cũng có biển báo và phải đi theo như vậy. Hướng Hồ Tùng Mậu đến Cầu, không bắt buộc phải chui qua gầm cầu vì không có biển giống đường Xuân Thủy. Hướng Phạm văn Đồng đến ggần chính giữa cầu có biển cho phép quay đầu trước khi vào giao vòng xuyến.Hướng này ngày trước mới có cầu vượt cũng bắt phải đi theo vong xuyến nhưng không cắm biển võng xuyến mà cắm biển chỉ dẫn kiểu sơ đồ. Các cụ cứ căn cứ biển báo: Biển Chỉ dẫn hay biển cấm mà đi, chứ đừng đoán mò hay theo xe đi trước. E đã có lần bị xxx vịn lỗi quay đầu xe trên đường Hồ Tùng Mậu vì em đi từ Trần Bình ra muốn quay đầu để lên Cầu Diễn, em đã phân tích cho các đ/c xxx đội 6 hiểu tất cả các hướng đi ở nút này theo biển. các đ/c nghe ra và không dám bắt lỗi em nữa.

namlieu102vnn

Xe điện
cụ chủ chắc người có thân nhiệt cao hay sao mờ đi hóng mát :) , may cho cụ là em getz phanh dc và cụ cũng ko va vào xxx , không thì mệt lém :)

Mrthành

Xe buýt

mylove8110

Xì hơi lốp
100% chỗ đoạn ngã 4 kim mã với núi trúc phải quay qua bùng binh nếu không muốn bị xxx vịn, còn gầm cầu vượt dịch vọng vẫn quay bình thường mà