Em thích anh Thăng

nhingimanhin

Xe đạp
Sáng nay em có cuộc phỏng vấn chớp nhoáng với mộ XXXX giao thông đây là nội dung
Em: Hôm nay bát đầu đổi giờ làm giờ học thế có đỡ tắc đường hơn không anh?
XXX: Anh nghĩ chỉ làm cho mọi người ngoài đường lâu hơn mà thôi em ạ

vậy theo các cụ tại sao XXX lại nói thế ợ ????????

dinhtrongthin

Xe hơi
Xxx là người thông minh

Sáng nay em có cuộc phỏng vấn chớp nhoáng với mộ XXXX giao thông đây là nội dung
Em: Hôm nay bát đầu đổi giờ làm giờ học thế có đỡ tắc đường hơn không anh?
XXX: Anh nghĩ chỉ làm cho mọi người ngoài đường lâu hơn mà thôi em ạ

vậy theo các cụ tại sao XXX lại nói thế ợ ????????

Thanhnam68

Xe tải
Chẳng hiểu bác đi giờ nào, chứ sáng nay em đi còn tắc hơn hôm qua.

Dẫn chứng đây: http://vnexpress.net/gl/xa-hoi/2012/02/un-tac-giao-thong-trong-ngay-dau-doi-gio/
Hôm nay em cũnng đi lượn lờ từ Ngã Tư Sở-Hàng Bồ-Hàng Gai-Thụy Khuê-Đường bưởi v.v.v thì thấy cũng vắng,nhưng không biết là do dư âm của Tết hay do phát minh của đồng chí Thăng.Mà nếu có tắc thì em cũng viết sẵn luôn câu trả lời chất vấn cho đồng chí Thăng này :"Giải pháp của tôi về cơ bản là tốt,như trong những ngày đầu,người dân chấp hành nghiêm chỉnh,tình trạng ùn tắc đã giảm một cách rõ rệt.Nhưng do cơ sở hạ tần quá kém,người dân do ý thức còn thấp,không thực hiện đồng bộ,chia sẻ với nhà nước nên tình trạng lại trở về như cũ.Tôi đề nghị cấp cho BGTVT 100 tỷ đôla để nâng cấp cơ sở hạ tần,nghiên cứu chính sách và tăng mức phạt với những người đi ra ngoài đường sai giờ quy định,tăng mức phí,mức thuế,đánh thuế thân,thuế đường,thuế bla bla thật cao để hạn chế người tham gia giao thông,chúng ta phải quyết tâm,đã quyết là phải làm cho bằng được,không được để dân ra đường nữa là se hết tắc,hết tai nạn."

starex

Xe tăng
Hoan hô anh #, nhờ anh ấy mà hôm nay em đi khắp làng không bị tắc. Em chưa lên đến Hn nên ko biết có giống quê em không :D

Xe gia đình

Xe điện
Hôm nay Hà nội đổi giờ làm, em đi làm đường thông thoáng hẳn. Thế là em thích anh Thăng, thế thôi. Hoan hô anh Thăng.
Thô quá. Đừng tự kỷ ám thị. :D

3 tháng nghỉ hè, chẳng có học sinh nào đi học thế mà vẫn tắc. Do đâu???

haivanphe

Xe container
Chắc cụ chủ thớt IQ cao quá nên mới thế.

xedieu

Xe cút kít
Em cũng thấy good hơn mấy hôm trc!

MinPrince

Xe buýt
Hãy hi sinh một chút lợi ích cá nhân để đóng góp cho cộng đồng. Em thấy từ hồi bác Thăng lên giao thông đã thay đổi tích cực. Các dự án được đẩy nhanh tiến độ, thể hiện được tình cảm giữa lãnh đạo và dân. Cái gì cũng phải thử nghiệm mới đưa ra được kết luận chính xác. Có cụ nào trong này dám vỗ ngực giải quyết hết tình trạng tắc đường ở Hà Nội không . Chắc chắn là không. Thế mà người ta thực hiện các cụ cứ ném đá rào rào . Chẳng hiểu bất bình ở đâu ?

Hi vọng giao thông ở Hà Nội sẽ dần dần cải thiện. Chúng ta nên ủng hộ lãnh đạo hơn là ném đá. :))

Xe gia đình

Xe điện
Hãy hi sinh một chút lợi ích cá nhân để đóng góp cho cộng đồng. Em thấy từ hồi bác Thăng lên giao thông đã thay đổi tích cực. Các dự án được đẩy nhanh tiến độ, thể hiện được tình cảm giữa lãnh đạo và dân. Cái gì cũng phải thử nghiệm mới đưa ra được kết luận chính xác. Có cụ nào trong này dám vỗ ngực giải quyết hết tình trạng tắc đường ở Hà Nội không . Chắc chắn là không. Thế mà người ta thực hiện các cụ cứ ném đá rào rào . Chẳng hiểu bất bình ở đâu ?

Hi vọng giao thông ở Hà Nội sẽ dần dần cải thiện. Chúng ta nên ủng hộ lãnh đạo hơn là ném đá. :))
Bác "phát biểu" hay "chém gió"? :D

vudinhquang

Xe container
Dân tình tai nạn gt chết vãn nữa!hoa cà hoa cải, đao kiếm thì nhan nhản lun!cháy xe thì thành đại dịch....thoai ứ kể lữa!
hãy hi sinh một chút lợi ích cá nhân để đóng góp cho cộng đồng. Em thấy từ hồi bác thăng lên giao thông đã thay đổi tích cực. Các dự án được đẩy nhanh tiến độ, thể hiện được tình cảm giữa lãnh đạo và dân. Cái gì cũng phải thử nghiệm mới đưa ra được kết luận chính xác. Có cụ nào trong này dám vỗ ngực giải quyết hết tình trạng tắc đường ở hà nội không . Chắc chắn là không. Thế mà người ta thực hiện các cụ cứ ném đá rào rào . Chẳng hiểu bất bình ở đâu ?

Hi vọng giao thông ở hà nội sẽ dần dần cải thiện. Chúng ta nên ủng hộ lãnh đạo hơn là ném đá. :))

cunpi

Xe tải

Vầng! Ủng hộ lãnh đạo và ném đá cụ!

tuyendv

Xe tải
Website
bachan.vn
Thời gian này vẫn còn 1 lượng khá lớn sinh viên về nghỉ tết chưa lên học + người dân đi lễ chùa nên chưa thể vội đánh giá hiệu quả của phương pháp này dc.Đợi thời gian chứng minh thôi :D