em thấy bẩu xe 5 chỗ sắp rẻ lắm ạ (hóng hớt)

cuong8686

[Tịch thu bằng lái]
Đợi chờ lâu lắm cụ à. Mua lúc nào sướng lúc đấy thui

Megane

Xe tải
Xe 5 chỗ rẻ vì sắp tới lại có quy Đinh xe oto phải đi từ 7 người trở lên trên đương để tránh lãng Phí!!!!!!!

CaptivalLTZ

Xe máy
Dân mình giờ quen nhìn 5 năm theo nhiệm kỳ, nhìn xa thế hỏng hết mắt :D
Thế mới chết cụ ah. Nhiệm kỳ thì có 5 năm, giỏi lắm thì là 10 năm. Nhưng định hướng thì toàn từ 20 ~ 50 năm. Sau này chẳng thằng nào có lỗi cả. Thằng nhiệm kỳ trước thì bảo tại thằng sau làm ko đúng, thằng sau thì bảo tại thằng trước làm sai. Huề cả làng, dân đen thì vẫn mất tiền để cho chúng nó định hướng và thử nghiệm.

NN minhchau

Xe tăng
Nếu có thật em nghĩ đi xe của thằng khựa có khi còn ngon hơn... vi công nghệ kiểu gì cũng mua của thằng khựa cho mà xem.. VN là đệ của khựa mà.
Hài quá. chệu cụ thật! :D
nhưng sao cụ gọi bọn xâm lăng truyền thống í là khựa?

Thế mới chết cụ ah. Nhiệm kỳ thì có 5 năm, giỏi lắm thì là 10 năm. Nhưng định hướng thì toàn từ 20 ~ 50 năm. Sau này chẳng thằng nào có lỗi cả. Thằng nhiệm kỳ trước thì bảo tại thằng sau làm ko đúng, thằng sau thì bảo tại thằng trước làm sai. Huề cả làng, dân đen thì vẫn mất tiền để cho chúng nó định hướng và thử nghiệm.
níu nhiệm kỳ mờ 10 năm chắc chúng ló tầm nhìn 100 năm, định hướng 200 năm nhể cụ :))
dưng mà VN mình hình như vưỡn chưa sx dc 1 cái xe đạp từ a-z ra hồn thì phải:-s

Hungtantien

Xe buýt
Dù sao cũng cứ chờ đợi và hy vọng...

NN minhchau

Xe tăng
cụ nào có biết vụ 1985 ko ạ? ~X(nghe nói sau vụ í tất cả từ xe đến rau.... đều rẻ gấp 10 lần ạ :-w

drgetz

Xe tải
các cụ nhìn lại lịch sử xem, mỗi lần có tin đồn hạ giá thì thực tế toàn tăng giá thôi ợ

Babolat12

Xe hơi
Phải có niềm tin chứ các cụ ơi :)

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hí hí, đến cái thời điểm này mà cụ vẫn tin vào khả năng chém gió lúc trà dư tửu hậu của mấy ông NN à :))

B4bjmjlo

Xe hơi
theo cháu biết thì tiền nào của đấy thôi, mình nhìn cái xe của VN sản xuất thì biết ngay chất lượng cứ fai? gọi là răng bà lão...

giaydep

Xe buýt
Các cụ / mợ đúng là mất hết niềm tin vào đảng và cp rồi... Làm dân như này bảo sao k mất biển đông cho khựa...?

Em chịu cả nhà rồi... Phải có niềm tin vào đảng chứ!

NN minhchau

Xe tăng
Các cụ / mợ đúng là mất hết niềm tin vào đảng và cp rồi... Làm dân như này bảo sao k mất biển đông cho khựa...?

Em chịu cả nhà rồi... Phải có niềm tin vào đảng chứ!
Hí hí, đến cái thời điểm này mà cụ vẫn tin vào khả năng chém gió lúc trà dư tửu hậu của mấy ông NN à :))
Phải có niềm tin chứ các cụ ơi :)
dạ, vâng... nhà cháu vưỡn tin .... thậm chí sẽ có 1 ngày VN thành cường cuốc xuất khẩu ô tô ạ :">

theo cháu biết thì tiền nào của đấy thôi, mình nhìn cái xe của VN sản xuất thì biết ngay chất lượng cứ fai? gọi là răng bà lão...
dùng hàng Việt là iu nước ạ :">

các cụ nhìn lại lịch sử xem, mỗi lần có tin đồn hạ giá thì thực tế toàn tăng giá thôi ợ
chưa bao giờ nhà cháu thấy các Quan nói sai, dù miệng quan trôn trẻ :)), cơ bản là các cụ phải biết " chiết tự" câu Quan nói ợ: VD như Quan nói: không tăng giá xăng dầu tại thời điểm này! sau đó 2 ngày sau tăng giá, vậy Quan nói đúng ( vì tại thời điểm quan trả lời phỏng vấn có tăng giá đâu chứ!) :)):))

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
CỤ tiếc vì năm đó cụ không giữ lại được ít nào àh. Nhà em đổi hông hết nên giờ vẫn còn vài tờ để chơi =))

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
dạ, vâng... nhà cháu vưỡn tin .... thậm chí sẽ có 1 ngày VN thành cường cuốc xuất khẩu ô tô ạ :">

dùng hàng Việt là iu nước ạ :">

chưa bao giờ nhà cháu thấy các Quan nói sai, dù miệng quan trôn trẻ :)), cơ bản là các cụ phải biết " chiết tự" câu Quan nói ợ: VD như Quan nói: không tăng giá xăng dầu tại thời điểm này! sau đó 2 ngày sau tăng giá, vậy Quan nói đúng ( vì tại thời điểm quan trả lời phỏng vấn có tăng giá đâu chứ!) :)):))
May là nhà em không có người làm quan chứ không là cụ chết với em. Cụ giám nói mồn mấy ông quan chức là cái lỗ ...

giac_mo_xe_viet

Xe hơi
Em nghĩ là giá mua xe có thể sẽ giảm đi nhưng tổng chi phí để nó có thể chạy ra đường được chắc sẽ không giảm, thậm chí còn tăng, các bác nhà nước bao giờ chẳng tận thu của dân, người ta sẽ nghĩ ra những thứ thuế mà chưa có tiwf trước đến nay, chẳng hạn như một cậu bạn người Sing của tôi nói bên Sing để sở hữu xe bạn sẽ phải mua một thứ thuế như kiểu là "Quyền để cái xe hơi bạn mua được chạy ra đường".

sangphung

Xe hơi
Đợi dài cổ,có giảm cái này thì lại tăng cái khac thôi

giac_mo_xe_viet

Xe hơi
Bác nói đúng đấy. Nhà em sau khi đọc trên mạng cũng thấy hy vọng nhưng ngay sau đấy thấy rằng cái hy vọng của mình nó chẳng có cơ sở tý nào cả, vì đất nước mà chúng ta đang sống là VN mà.

NN minhchau

Xe tăng
Em nghĩ là giá mua xe có thể sẽ giảm đi nhưng tổng chi phí để nó có thể chạy ra đường được chắc sẽ không giảm, thậm chí còn tăng, các bác nhà nước bao giờ chẳng tận thu của dân, người ta sẽ nghĩ ra những thứ thuế mà chưa có tiwf trước đến nay, chẳng hạn như một cậu bạn người Sing của tôi nói bên Sing để sở hữu xe bạn sẽ phải mua một thứ thuế như kiểu là "Quyền để cái xe hơi bạn mua được chạy ra đường".
thu nhập thì thua cam bốt, nhưng hễ cái gì bắt dân đen phải đóng tiền thì đem so với Mỹ hay Sing... hay Anh Pháp
cụ cẩn thận ko nhiễm cái thói của Quan lơn đó nha :))

nhà cháu đọc báo thấy bảo VN có chỉ số cười ( tiêu chí cơ bản của chỉ số Hạnh phúc) là nhất thế giới :D
ngoài ra người VN ta có cái cổ nhỏ + dài cũng hàng số 1 ạ :)

Bác nói đúng đấy. Nhà em sau khi đọc trên mạng cũng thấy hy vọng nhưng ngay sau đấy thấy rằng cái hy vọng của mình nó chẳng có cơ sở tý nào cả, vì đất nước mà chúng ta đang sống là VN mà.
" á có bác Hồ đời cháu dc ấm no; cháu xin múa ca ngàn đóa hoa dâng bác Hồ" :)
cần phải có niềm tin như người Mèo cụ nhá :" ngừoi Mèo ơn xxx suốt đời" :)) :)

s0_kh4nh

Xe tăng
Có hai cách để cụ đi gặp ông bà theo dạng đoàn tụ
1) cụ đợi đến lúc chết
2) nếu có giảm thì sản phẩm cụ sử dụng cũng nhanh đưa cụ đi gặp sớm, Có khi đi nhanh hơn đợi

EM fun tí nhé
=)) em kết câu nói của cụ rồi đấy ạ