[Đã bán] Em thanh lý laptop, máy scan...

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
250,000 VNĐ

phuongkao

Xe tải
Ổ Pata có phải ổ này k cụ
nhỉ? Nếu đúng thì cụ nào lấy máy cụ chủ qua em tặng về xem còn dùng đc k, trước em làm cái ổ cứng di động cách đây gần chục năm, sau cái chân usb nó hay lỏng lẻo nên lúc nhận lúc không nên em vứt xó giờ k biết còn sống k?
hôm trước có cụ nào tìm cái box này toét mắt

vhy107

Xe buýt
Em đây, chưa tìm đc, hỏi ông bạn thì bảo tao vừa vứt mấy hôm, tiếc tiếc là.
Em nhắn tặng cả bộ cụ chủ thớt, cụ cần thì ghé cụ chủ xem có dùng đc k ạ, nhưng dở cái là k hiểu do dây hay do gì mà h cắm nó chỉ sáng đèn báo nguồn chứ k sáng đèn báo ổ cứng, trước thì thi thoảng nó chập chờn do cái đầu dây usb nó gỉ, xong lâu k dùng nên vứt xó :D

thanhnamst89

Xe tải
Em nhắn tặng cả bộ cụ chủ thớt, cụ cần thì ghé cụ chủ xem có dùng đc k ạ, nhưng dở cái là k hiểu do dây hay do gì mà h cắm nó chỉ sáng đèn báo nguồn chứ k sáng đèn báo ổ cứng, trước thì thi thoảng nó chập chờn do cái đầu dây usb nó gỉ, xong lâu k dùng nên vứt xó :D
em chỉ lấy ổ thôi ạ. cáp kia nếu cụ formen có qua dc thì cụ đưa cụ formen cũng dc ạ. ko cụ formen đợi em qua chỗ cụ vhy107 rồi cụ qua nguyễn chánh em đưa cho cụ

chuyenchemgio

Xe tăng
Em cũng có cái máy asus x202e vỡ màn mà ko có màn thay. K obiretd cụ nào cần ko. Học hành vẫn bthng.

formen

Xe lăn
em chỉ lấy ổ thôi ạ. cáp kia nếu cụ formen có qua dc thì cụ đưa cụ formen cũng dc ạ. ko cụ formen đợi em qua chỗ cụ vhy107 rồi cụ qua nguyễn chánh em đưa cho cụ
em cảm ơn cụ,

cái ổ em bị bad nên không khởi động đc, cần box cắm sang máy khác để copy dữ liệu ra là em bỏ thôi.
nên cần có box đọc tốt, chứ giờ lại cắm 2 cái chập chờn vào với nhau thì lại khó.

formen

Xe lăn
Em cũng có cái máy asus x202e vỡ màn mà ko có màn thay. K obiretd cụ nào cần ko. Học hành vẫn bthng.
cụ cứ đăng giá lên là có cụ yêu khoa học vào nghiên cứu ngay ạ.
em bị mụ vợ mắng nhiều nên giờ không dám mua cái gì về nhà hết.
có hôm đầy 1 thùng các loại lap hỏng mà nó mắng em quá, em cáu cho luôn chị tạp vụ, chứ tà tà cho các cụ cần nghiên cứu ở of chả thích hơn. mà đồ điện tử càng tái sử dụng bao nhiêu càng đỡ hại môi trường bấy nhiêu.

hiepsilai

Xe hơi
Nhà em còn giữ em hp compaq nc4010 đời cũng lâu như con này dũng vẫn được nhưng quạt chip kêu to dã man, office dùng ổn mỗi tội ram chưa được 1G nên văn bản và nghe nhạc thì ổn chứ thêm lướt web là giật tung chảo.

formen

Xe lăn
cụ còn thanh ram DDR SDRAM 266MHz loại 512MB khôngcho em xin cắm con máy của em ạ.
Em k biết thông số đâu em cắm vừa nó báo bao nhiêu biết bấy nhiêu. Cụ chụp ảnh ram cụ em so có giống nhau k. Nếu có cụ cầm cả lap qua cắm test thì mới ổn. Chứ mấy con này sống chết chả bít ntn.

formen

Xe lăn
Nhà em còn giữ em hp compaq nc4010 đời cũng lâu như con này dũng vẫn được nhưng quạt chip kêu to dã man, office dùng ổn mỗi tội ram chưa được 1G nên văn bản và nghe nhạc thì ổn chứ thêm lướt web là giật tung chảo.
Em vừa sợt cấu hình con của cụ thì nên bỏ đi thôi cụ ợ. Giờ dùng xp k cho nâng cấp chrome ví lại xem you tube thì đứng hình luôn rồi.

Để tí em lôi chụp mấy thanh ram của em xem có đúng loại k. Nhưng em nhớ là em cũng vứt bớt ram 512 rồi còn giữ lại 1 g thôi, không nghĩ là còn máy cổ xưa đến vậy. :D

hiepsilai

Xe hơi
Em vừa sợt cấu hình con của cụ thì nên bỏ đi thôi cụ ợ. Giờ dùng xp k cho nâng cấp chrome ví lại xem you tube thì đứng hình luôn rồi.

Để tí em lôi chụp mấy thanh ram của em xem có đúng loại k. Nhưng em nhớ là em cũng vứt bớt ram 512 rồi còn giữ lại 1 g thôi, không nghĩ là còn máy cổ xưa đến vậy. :D
Dạ, đây là chiếc máy xt đầu tiên của em ạ, nên em vẫn giữ đến giờ làm kỷ niệm. Thỉnh thoảng mở lên con nó nghe kêu bố lại bật máy sấy tóc à ...:D

tientung000

Xe điện
Dạ, đây là chiếc máy xt đầu tiên của em ạ, nên em vẫn giữ đến giờ làm kỷ niệm. Thỉnh thoảng mở lên con nó nghe kêu bố lại bật máy sấy tóc à ...:D
Mây tính thời trước được trau chuốt hơn bây giờ. Nhìn mấy cái máy bây giờ em thấy vô cảm, nhàn nhạt. Cả 1 dòng máy khác nhau cái code với ruột, còn bề ngoài y sì đúc

formen

Xe lăn
Mây tính thời trước được trau chuốt hơn bây giờ. Nhìn mấy cái máy bây giờ em thấy vô cảm, nhàn nhạt. Cả 1 dòng máy khác nhau cái code với ruột, còn bề ngoài y sì đúc
Giá kể làm làm con lap kiểu khối hộp cn, vỏ bền chống sốc, main chip ram màn đồng dạng, hỏng gì nâng cấp đấy như cây máy tính cũng hay.

Trạng thái
Thớt đang đóng