[Funland] Em sắp thành người đẹp đầu trọc rồi. Hức hức giúp em với

lupin212

Xe hơi
Chị thử dùng bồ kết trong 1 tháng xem :) trước e rụng nhiều, cũng phải chịu khó đun bồ kết dùng đúng 1 tháng, thấy đỡ rụng hẳn :D nhưng ko thấy mọc nhiều lên.

trungpham666

Xe tải
cái vụ này iem cũng có biết. Trước đứa bạn em cũng bị rụng tóc, sau chơi cái kiểu lấy nước gạo để trong qua đêm gội đầu. Sau 4 tiếng gội lại bằng nước bồ kết. 3 tuần tóc bớt rụng hẳn. Dưng mà có điều là thế tóc hơi bị chua đấy ạ./.

New_Carens

Xe điện
Em vốn tóc thưa sợi lại mảnh nên xưa nay không dám ép, nhuộm gì cứ để tự nhiên thôi. Từ sau tết, không hiểu sao tóc em rụng nhiều khủng khiếp, ngồi chơi chơi đưa tay lên đầu vuốt nhẹ cũng dưới 10 sợi, lúc gội đầu thì thôi rồi. Cứ cái đà này 3 tháng nữa chắc em.....Em phải làm sao? Hức hix :((:((:((
(Đầu tháng 11/2012 em bị sốt xuất huyết nằm viện mất 10 ngày, tiêm nhiều kháng sinh thậm chí phải truyền thẳng vào mạch để hạ sốt, nhưng từ đó đến nay cũng 3 tháng rồi. Hix)
Cái này kiếm ông nào chịu khó mát xa da đầu cho mợ là OK ngay.

ducmung

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em vốn tóc thưa sợi lại mảnh nên xưa nay không dám ép, nhuộm gì cứ để tự nhiên thôi. Từ sau tết, không hiểu sao tóc em rụng nhiều khủng khiếp, ngồi chơi chơi đưa tay lên đầu vuốt nhẹ cũng dưới 10 sợi, lúc gội đầu thì thôi rồi. Cứ cái đà này 3 tháng nữa chắc em.....Em phải làm sao? Hức hix :((:((:((
(Đầu tháng 11/2012 em bị sốt xuất huyết nằm viện mất 10 ngày, tiêm nhiều kháng sinh thậm chí phải truyền thẳng vào mạch để hạ sốt, nhưng từ đó đến nay cũng 3 tháng rồi. Hix)
Mợ bị di chứng của sốt xuất huyết đấy ạ, Nếu có thời gian qua em khám miễn phí cho mợ để có biện pháp điều trị hợp lý và nhanh khỏi bệnh ạ