Em sắp lấy STF 2013.

cụ cho e hỏi tí ạ. showroom báo là có màu vàng bơ (ảnh trên ạ) màu này bên ngoài có đẹp k cụ?
Em cũng chửa dòm thấy nó bao giờ cụ ạ.

ở vn có showroom nào nhập bản lwb k cụ?
Bản LWB theo em thì ở ta mãi mãi chỉ là giấc mơ thì nó chỉ SX ở Mỹ, bao giờ SX tại Hàn Quốc thì ta mới có cửa. Nhập từ Mỹ về vừa vướng TT 20 vừa giá rất chát nên chắc chả có ai nhập. Hội SFC buộc phải đặt anh Công bản thường cũng vì lý do này.

phamtuan1996

Xe tải

Bản LWB theo em thì ở ta mãi mãi chỉ là giấc mơ thì nó chỉ SX ở Mỹ, bao giờ SX tại Hàn Quốc thì ta mới có cửa. Nhập từ Mỹ về vừa vướng TT 20 vừa giá rất chát nên chắc chả có ai nhập. Hội SFC buộc phải đặt anh Công bản thường cũng vì lý do này.
vâng. e thầy màu này cũng lạ. showroom nó nhập lô 3 xe thôi. hôm nào về thì e qua xem màu r lấy

otohagiang

Xe container

bác qua xem hyundai.com/kr xem em STF MAXCRUZ có phải dòng LWB này không, em xem thì thấy giống lắm, thông số kích thước như nhau
http://www.hyundai.com/kr/showroom.do?carCd1=RV100

tuanbjn

Xe hơi
Cụ đặ salon nào vậy

shininchi

Xe hơi
Tình hình là em sắp lầy STF 2013 bản xuất mỹ. Đang đợi hàng về. đây là đánh giá của showroom về STF 2013 xuất mỹ và nội địa :)
XE SANTAFE 2013 xuất mỹ
option: hàng xuất mỹ máy dầu 2.0 động cơ eVGT , ghế da xịn, màn hình đình vị GPS, điều hoà tự động, đèn tự động, chìa khoá thông minh, túi khí xung quanh xe. 10 loa, kết nối điện thoại vừa lái vừa đàm thoại, lazang 19, lốp 235, cảm biến xung quanh xe, ghế điện, đèn bi, đèn led, vô lăng có kiểm soát tốc độ cài tự động, vô lăng 2013 có thêm 3 chế độ lái nhẹ, vừa, thể thao, gương chiếu hậu chống chói, ống bô đôi thể thao, 2 cửa sổ nóc , có cân bằng điện tử chống trơn trượt , hỗ trợ đổ đèo HDC. GIÁ BẢN CAO CẤP NHẤT: 1 TỈ 350 TRIỆU, hàng xuất mỹ
VÀ DƯỚI LÀ SO SÁNH BẢN NHẬP KHẨU XUẤT VIỆT
hàng thành công xuất việt nam, chỉ có 2 túi khí, không có cân bằng điện tử, ko có chế độ đổ đèo, xe có 6 loa, ko màn hình đình vị toàn cầu GPS, lazang có 18, chỉ có 1 cửa nóc, ko có dải đèn led, ko có chế độ lái thể thao, động cơ cũ vòng tua nhỏ, ăn dầu hơn, chống ồn kém, khung gầm, vỏ đặt hàng bán cho việt nam nên kém, vv.. giá bán 1 tỉ 330 triệu
Tính ra chênh nhau có 20tr các bác ơ. Anh Công ăn dày quá ;))
P/s em định lấy màu này ạ. các bác đánh giá sao ạ :D
Trước tiên em chúc mừng Kụ lấy vợ mới. Em mún hỏi xem Kụ lấy xe ở salon nào vậy? Em cũng đang ngía em SF 13 bản nhập khẩu này.

phamtuan1996

Xe tải
Trước tiên em chúc mừng Kụ lấy vợ mới. Em mún hỏi xem Kụ lấy xe ở salon nào vậy? Em cũng đang ngía em SF 13 bản nhập khẩu này.
em nhờ thằng em. nó nhờ bạn chuyên nhập khẩu xe. e cũng k rõ ở đâu ý ạ. khi nào xe về thằng e gọi e qua xem rồi lấy ạ :D

3596666

Xe hơi
Chúc mừng cụ cưới đc vợ đẹp. E đang đi 2008 mà chua kiếm dc tiền để đổi đây

tuanhlu

Xe tải
Cụ mới là ng chả bít gì mà cũng chém, ai chả biết nó có 2 bản 5 với 7 chỗ. TC lắp là lắp bản 5 chỗ nhưng lắp thêm 2 cái ghế trẻ con rồi bán giá bản 7 chỗ cụ ah. Cụ đã đi xem tận mắt xe chưa hay chỉ anh hùng bàn phím :D
Cụ xem form xe Thành Công đây nhé :D
http://hyundai-thanhcong.vn/san-pham/santa-fe/
Em cũng ko bít nhìu nhưng bản của a Công là bản nhập nguyên chiếc...chứ ko fai về là a ý lắp ráp rồi thêm này thêm nọ. Nhập nhưng hàng của a C lạ cắt nhìu options hay của STF so vơi bản nội địa. Cụ chủ cho xin cái contact của sâu nào nhập đc bản STF LWB xuất Mỹ về với. Em cũng quan tâm con đóa lắm....1.35 chưa 1.4 tỷ cho bản đó em cũng xúc.

tuanhlu

Xe tải
em nhờ thằng em. nó nhờ bạn chuyên nhập khẩu xe. e cũng k rõ ở đâu ý ạ. khi nào xe về thằng e gọi e qua xem rồi lấy ạ :D
Bao giờ xe về cụ ơi...cụ không fai đặt tiền để hợp đồng đặt xe ạ? Cụ thả tiền ra mà ko bít sẽ về sâu nào kể cũng lạ. Cụ mua xe như mua rau ý nhỉ...em phục cụ đới. Là em em fai đến tận nơi cho biết. Ký tá giấy tờ đặt cho chắc...chứ nhập đc bản xuất mỹ về vn quả là kỳ tích trong thời điểm hiện nay...

emcutai

Xe hơi
Tình hình là em sắp lầy STF 2013 bản xuất mỹ. Đang đợi hàng về. đây là đánh giá của showroom về STF 2013 xuất mỹ và nội địa :)
XE SANTAFE 2013 xuất mỹ
option: hàng xuất mỹ máy dầu 2.0 động cơ eVGT , ghế da xịn, màn hình đình vị GPS, điều hoà tự động, đèn tự động, chìa khoá thông minh, túi khí xung quanh xe. 10 loa, kết nối điện thoại vừa lái vừa đàm thoại, lazang 19, lốp 235, cảm biến xung quanh xe, ghế điện, đèn bi, đèn led, vô lăng có kiểm soát tốc độ cài tự động, vô lăng 2013 có thêm 3 chế độ lái nhẹ, vừa, thể thao, gương chiếu hậu chống chói, ống bô đôi thể thao, 2 cửa sổ nóc , có cân bằng điện tử chống trơn trượt , hỗ trợ đổ đèo HDC. GIÁ BẢN CAO CẤP NHẤT: 1 TỈ 350 TRIỆU, hàng xuất mỹ
VÀ DƯỚI LÀ SO SÁNH BẢN NHẬP KHẨU XUẤT VIỆT
hàng thành công xuất việt nam, chỉ có 2 túi khí, không có cân bằng điện tử, ko có chế độ đổ đèo, xe có 6 loa, ko màn hình đình vị toàn cầu GPS, lazang có 18, chỉ có 1 cửa nóc, ko có dải đèn led, ko có chế độ lái thể thao, động cơ cũ vòng tua nhỏ, ăn dầu hơn, chống ồn kém, khung gầm, vỏ đặt hàng bán cho việt nam nên kém, vv.. giá bán 1 tỉ 330 triệu
Tính ra chênh nhau có 20tr các bác ơ. Anh Công ăn dày quá ;))
P/s em định lấy màu này ạ. các bác đánh giá sao ạ :D
Ra biển chưa cụ ơi. Cho xin ty hình thực tế đi.

zimbo

Xe máy
Chúc mừng cụ nhé. Nhưng có thật là lách dc cái thông tư 20 không cụ ơi ?
Mách nước tui với.

hyundai_TC

Xe điện

hyundai_TC

Xe điện
cụ chém à, mua xe ở đâu mà ko biết rõ thì mua kiểu gì? vớ vẩn lại bản thành công nhập xong về độ thêm thì hay?

USS G.Washingto

Xe hơi
Em cũng ko bít nhìu nhưng bản của a Công là bản nhập nguyên chiếc...chứ ko fai về là a ý lắp ráp rồi thêm này thêm nọ. Nhập nhưng hàng của a C lạ cắt nhìu options hay của STF so vơi bản nội địa. Cụ chủ cho xin cái contact của sâu nào nhập đc bản STF LWB xuất Mỹ về với. Em cũng quan tâm con đóa lắm....1.35 chưa 1.4 tỷ cho bản đó em cũng xúc.
Chỉ có xe LWB sản xuất tại Mỹ thôi chứ không có xe xuất Mỹ. Nếu nhập được về Việt Nam (ver US V6 3.3l ) thì giá nó rất là đẹp, còn không thì MaxCruz nội địa Hàn Quốc (diesel 2.2l ) cùng form với bản Mỹ thì may ra còn được !