Em nhận chữa bệnh vẩy nến cho cụ nào bị nhé

Côngnôngv12

Xe buýt
Chân em dạo này cũng bị nhưng em chưa xác định được là vảy nến hay bệnh gì? Mợ có mail không em gửi ảnh qua cho mợ xem, nếu đúng em nhờ mợ bốc thuốc luôn nhé. Em ở ngay Hoàng Cầu.

YEU_VO_HAI

Xe tải
Website
www.sekisuipilon.com.au
Chân em dạo này cũng bị nhưng em chưa xác định được là vảy nến hay bệnh gì? Mợ có mail không em gửi ảnh qua cho mợ xem, nếu đúng em nhờ mợ bốc thuốc luôn nhé. Em ở ngay Hoàng Cầu.
Khuyên Cụ một câu chân thành là nên đi khám càng sớm càng tốt.. nếu ko phải thì tốt còn nếu mà bị thì cũng có cách kiểm soát sớm sẽ ko bị toàn thân..
Người nhà em bị nên em biết là nó khổ như nào và khẳng định với mọi người là hiện nay chỉ kiểm soát đc bệnh ko bị nặng hơn hoặc bị toàn thân thôi chứ chưa có thuốc chữa rứt điểm nó.. Mới nhất hiện nay đang thử nghiệm là dùng các loại thuốc sinh học như Remicade nhưng mà rất đắt và hết thuốc bệnh lại lên..
Ai bị hoặc có người thân bị thì nên tham khảo ở đây: http://www.webtretho.com/forum/f113/benh-vay-nen-toan-than-phan-6-a-1695469/index81.html#post29846543

Garung77

Xe hơi
e bị thể giọt 10 năm nay rồi, xưa ít lắm nhưng 2 năm trở lại đây ko mặc được quần sooc rồi, chỉ bị 2 khủy tay và 2 ống đồng ở chân, người thì ko bị sao, cụ cho e 1 suất nhé, thax cụ

hhahungdao

Đi bộ
Em bị thể mảng nói chung rất nặng :( em mong chờ đc chữa bởi chị... em giờ chẳng còn gì để mất nữa. Đây là giai đoạn nặng nhất của em , mong đc sự giúp đỡ của chị. Nếu chị đồg ý em sẽ pót hình cho chị tham khảo, em sợ post mấy bác tài ở đây giựt mình thì nguy hiểm chết

Trang béo

Xe tăng
Em bị thể mảng nói chung rất nặng :( em mong chờ đc chữa bởi chị... em giờ chẳng còn gì để mất nữa. Đây là giai đoạn nặng nhất của em , mong đc sự giúp đỡ của chị. Nếu chị đồg ý em sẽ pót hình cho chị tham khảo, em sợ post mấy bác tài ở đây giựt mình thì nguy hiểm chết
cụ có thể post inbox cho em.ko cần p post trên này nếu cụ ngại nhé

cafe trứng

Xe đạp
lang thang thế nào mà lại gặp ngay đc threat này, mợ cho em đăng kí 1it dùng thử với, đầu em rất nhiều gàu ngày xưa đi khám ng ta bảo bị nấm, cũng đang dùng dầu gội trị gàu giảm rụng của Tây Ban Nha của BS da liễu mà chả thấy đáp ứng, biết đâu gặp mợ lại là gặp thầy gặp thuốc, tuần sau nếu mợ tiện qua Bạch mai hay viện Tim mạch quốc gia thì mang cho em với ạ, thank mợ.

Trang béo

Xe tăng
lang thang thế nào mà lại gặp ngay đc threat này, mợ cho em đăng kí 1it dùng thử với, đầu em rất nhiều gàu ngày xưa đi khám ng ta bảo bị nấm, cũng đang dùng dầu gội trị gàu giảm rụng của Tây Ban Nha của BS da liễu mà chả thấy đáp ứng, biết đâu gặp mợ lại là gặp thầy gặp thuốc, tuần sau nếu mợ tiện qua Bạch mai hay viện Tim mạch quốc gia thì mang cho em với ạ, thank mợ.
em ko phải lang dạo cụ ạ,nếu cụ có thời gian mời cụ qua chỗ em nhé. :D

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều cụ mợ bị bệnh này nhỉ ?

ButHocGioi.com

Xe buýt
40 Tạ Quang Bửu - Bút Chấm Đọc Thông Minh
Website
ducthanh.edu.vn
nhận đc hình của em rồi,bị nặng đấy em ạ.
em đã chữa qa những pp nào rồi.hiện nay có đang dùng thuốc gì ko
Cho em hỏi, chân của em bị thế này - đi giày nhiều là bị - Những năm trước bị ngón út -và bây giờ leo đến ngón cái - còn các ngón kia không bị nhé - mỗi năm chỉ leo 1 ngón thôi thì phải mợ Trang xem giúp em nhé

các kẻ chân đều khô hết nhé - không đau và nhứa tí nào ạ

đây là mảng to nhất

Chỉnh sửa cuối:

hhahungdao

Đi bộ
nhận đc hình của em rồi,bị nặng đấy em ạ.
em đã chữa qa những pp nào rồi.hiện nay có đang dùng thuốc gì ko
vâng em bị như thế này cũng hơn 3 tháng rùi. đúng đợt bùng phát. Em từng chữa bằng cây lược vàng 2 tuần ko hỏi em dừng. Rùi giờ thì đang dùng thuốc NAm của 1 chùa dưới chỗ em. Mà mọi thứ vẫn thế. Thuốc bôi thì hầu như em chỉ bôi cho có lệ vì em nghĩ bệnh này bôi thì cũng chẳng hết. Chị coi có thể giúp được em không? thật sự em mệt mỏi với bệnh này lắm rùi... chẳng còn hi vọng vào đâu nữa.

hhahungdao

Đi bộ
Cho em hỏi, chân của em bị thế này - đi giày nhiều là bị - Những năm trước bị ngón út -và bây giờ leo đến ngón cái - còn các ngón kia không bị nhé - mỗi năm chỉ leo 1 ngón thôi thì phải mợ Trang xem giúp em nhé
Em cũng bị giống chị nhưng 1 thời gian sau nó tự chị à. Em bị lột nguyên bàn chân luôn. 10 ngón ngón nào cũng y chang chị vậy...

ButHocGioi.com

Xe buýt
40 Tạ Quang Bửu - Bút Chấm Đọc Thông Minh
Website
ducthanh.edu.vn
nói chung là lông đẹp :))
Cụ sauken cứ chọc em. Lông lá có vài cái kém xa so với rừng của cụ :D
Với ảnh bệnh trên em là em bị làm sao vậy cụ? bệnh này em chưa đi khám bao giờ cụ ạ :P

Trang béo

Xe tăng
Cụ sauken cứ chọc em. Lông lá có vài cái kém xa so với rừng của cụ :D
Với ảnh bệnh trên em là em bị làm sao vậy cụ? bệnh này em chưa đi khám bao giờ cụ ạ :P
mợ chưa đi khám chắc là nó cũng k ảnh hưởng gì đến cs sinh hoạt,có thể nó lên theo mùa rồi tự khỏi :D

Thèm 4 bánh

Xe buýt
Mợ cho em một liều với nhé, em cách đây hơn tháng tự nhiên nó bị, mới đầu là bé bằng đầu ngón tay ở chỗ giao giữa cách tay và bắp tay, giờ nó lan ra bằng nửa bao thuốc lá rồi ạ, tự nhiêu sùi sừng lên bong vẩy trắng và ngứa, cứ lấy cái vẩy đi nó lại đùn lên rất khó chịu và mất thẩm mỹ, cám ơn mợ ạ.

Trang béo

Xe tăng
dạ,vâng! cụ cứ gọi cho em nhé
Mợ cho em một liều với nhé, em cách đây hơn tháng tự nhiên nó bị, mới đầu là bé bằng đầu ngón tay ở chỗ giao giữa cách tay và bắp tay, giờ nó lan ra bằng nửa bao thuốc lá rồi ạ, tự nhiêu sùi sừng lên bong vẩy trắng và ngứa, cứ lấy cái vẩy đi nó lại đùn lên rất khó chịu và mất thẩm mỹ, cám ơn mợ ạ.