Em nhận chữa bệnh vẩy nến cho cụ nào bị nhé

chuot08

Xe lăn
Chữa là chỉ kê thuốc hay cả tắm hả mợ? Nếu thế thì người bệnh cũng ngại nhỉ?!

Trang béo

Xe tăng
Bá cáo các cụ là em đã đưa thuốc cho 1 cụ OF bên Chợ Mơ dùng thử rồi,đợi cụ ấy có kết quả tốt em sẽ report cho cả nhà nhé (có thể chính cụ ấy sẽ là người chia sẻ vs các cụ)
em ko dám chắc chắn khỏi 100% vì những ng khỏi trước chỉ mang tính chất vùng miền,địa phương.có nghĩa là ng bệnh bị lên ban đỏ,ngứa -đóng vẩy-tróc vẩy và đc điều trị luôn.còn đây rất nhiều cụ bị do di truyền hoặc bệnh đã mạn tính 5 năm,10 năm.thôi thì cứ hi vọng [-O<

Trang béo

Xe tăng
cụ dày hay bị mụn nước phồng lên, phải trọc ra. thế có phải bị tổ đỉa, á sừng, vẩy nên ko cụ. cụ cho anh em xin ít ảnh của bệnh học để đối chiếu
Theo em cụ nên đến phòng khám chuyên khoa xác định xem bệnh tình thế nào cụ nhé,đến mình còn k lo cho bản thân mình thì khó thuốc nào giúp đc lắm ạ :)
Chữa là chỉ kê thuốc hay cả tắm hả mợ? Nếu thế thì người bệnh cũng ngại nhỉ?!
em chưa hiểu ý cụ,cái khó ở đây là gì???
Nhiều cụ bệnh tật quá nhỉ!?@-)
vâng,em cũng k ngờ là bệnh này lại khó chữa và nhiều cụ mợ bị mắc phải quá...thật ra thì bệnh này k ảnh hưởng nhiều đến sk,chỉ về thẩm mỹ là nhiều nhất.
vảy nến mẩn đỏ trên da đầu có xử lý dc k cụ, người nhà em bị bôi thuốc viện da liễu chưa dứt hẳn
Nếu cụ đang theo thuốc viện da liễu thì cụ cứ kiên trì hộ em nhé,khi nào ko thấy có kết quả hẵng chuyển thuốc
Em hẹn mợ cafe cuối tuần nhé. Em chẳng bt có phải vẩy nến ko nhưng cứ qua xem mợ chữa đc không...
cụ nên đi khám chính xác đi ạ,gặp em cũng k giải quyết đc gì đâu.thuốc e có ít,nên e chỉ ưu tiên chữa những ng chính xác bị ban đỏ,vảy nến thôi ạ. mong cụ thông cảm
Trước hết rất cám ơn bác chủ thớt đã có tinh thần chia sẻ thông tin cho người bệnh, nhà cháu có người nhà bị bệnh này cũng lâu roài, đông tây y đủ cả, dưng mà vẫn không khỏi, Theo nhà cháu được bit thì bệnh này phụ thuộc vào cơ địa của mỗi người, đúng không ạ? và phần nhiều là người bênh phải sống chung với nó, Thật sự nhà cháu chưa từng thấy ai khỏi cả. Vậy theo bác thì phần trăm chữa khỏi bên bác là bao nhiêu ợ? Cám ơn bác nhiều.
nhà cháu cũng chưa tính đc % thành công là bao nhiêu,để nhà cháu thử chữa cho các cụ trên này đã nhé.thuốc tắm,ko màu ko mùi và bt nó còn là 1 loại thực phẩm ăn đc.nên k ảnh hưởng gì đến sk hay sinh hoạt cả :)

Chỉnh sửa cuối:

thuhang1579

Xe hơi
em nghi là cụ bị nấm rồi,cụ nên đi khám chuyên khoa xem sao.
em thấy khám ở Da Liễu HN cũng rất tốt
Mợ ơi mẹ em đi khám viện Da Liễu họ bảo bị viêm da cơ địa ( xưa gọi là tổ đỉa hay sao ý ) . Mẹ em bị mấy năm nay rồi chân tay cứ bong da và ngứa như điên rất khó chịu , h mẹ em đang nghe ai mách là bôi dầu dừa những lúc bôi thì thấy đỡ ngứa nhưng dùng bôi lại ngứa như thường , cụ xem hộ cho mẹ em với xem có chữa đc ko . Cảm ơn mợ nhiều

maianhbao1102

Xe tăng
em đặt gạch hóng mợ chủ

tuhu

Xe tải
Thằng cháu em bị vẩy nến từ khi sinh ra, đến nay được 12 tuổi rồi, đi khám chữa nhiều nơi không khỏi, thấy bảo do cơ địa. Mợ xem có chữa giúp em được không ah. Tks Mợ

nghienOTO

Xe tăng
tay bị khô bong da thấy gọi là á sừng thì thuốc của mợ có chữa đc ko ? mợ PM giúp nhé, đang cần lắm cho baby ... Thanks

Trang béo

Xe tăng
em đương chọn 3 người - 3 thế hệ khác nhau để điều trị trước,có kết quả em sẽ nhận điều trị các cụ còn lại nhé.các cụ vui lòng chờ nhé,vs em đang làm thêm thuốc.

Phú Cửng

Xe tăng
Chờ dài cổ chả thấy có thuốc, có cụ nào nhận được thuốc từ mợ trang chưa
Chả có lẽ?????????

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ nào chữa theo thuốc của cụ/mợ chủ thớt mà vẫn không khỏi thì bảo em nhé, cháu em cũng bị bệnh này vô cùng nặng và đã chữa bằng bài thuốc lá gia truyền của 1 nông dân người mường, chỉ cần tắm và bôi thôi ạ, 2-3 tuần lấy thuốc 1 lần, có điều hơi mất công vì phải đi xa (lên tận Hòa Bình và nhờ họ vào rừng, lên núi hái thuốc). Đúng là có bệnh phải vái tứ phương các cụ nhỉ.

Alexmazzz

Xe buýt
Bệnh vẩy nến này có 1 cách phòng ngừa rất hiệu quả, cực kỳ đơn giản là không tắm bằng xà phòng, sữa tắm có lượng sút quá cao. Em bị cách đây hơn 10 năm, các ngón chân ngứa ngáy rất khó chịu, áp dụng biện pháp này hết luôn, thời gian đầu phải đun lá tắm hoặc tắm bằng chanh, mấy năm gần đây dùng sữa tắm của baby. Từ khi có người mách phương pháp này em không bôi hay uống bất kỳ loại thuốc nào cả.

nghienOTO

Xe tăng
em đương chọn 3 người - 3 thế hệ khác nhau để điều trị trước,có kết quả em sẽ nhận điều trị các cụ còn lại nhé.các cụ vui lòng chờ nhé,vs em đang làm thêm thuốc.
Thế là vẫn phải đợi xem chuột bạch thế nào hả mợ, bao lâu nữa mợ ơi ? khi nào có mợ PM giúp nhé vì 10 ngày thì thớt này cũng bay mất chả biêt mô mà tìm ....

Trang béo

Xe tăng
Thế là vẫn phải đợi xem chuột bạch thế nào hả mợ, bao lâu nữa mợ ơi ? khi nào có mợ PM giúp nhé vì 10 ngày thì thớt này cũng bay mất chả biêt mô mà tìm ....
tại vì ở trên vùng núi khí hậu,nguồn nc khác với dưới này.trên đấy khỏi nhưng dưới này thì em chưa chữa cho ai,nên phải dùng thử đã.chứ nhiều ng cùng 1 lúc thì k đủ thuốc mà chẳng giải quyết đc gì.

Chỉnh sửa cuối:

Transporter123

Xe buýt
Mợ Trang ơi Cho Gấu nhà e Thuốc đi. Gấu Nhà e tối qua nghe thông tin mợ có thể chữa được mừng quá k ngủ được đấy mợ nhé.

honda acura

Xe điện
Mợ này ném cục gạch nên xong rồi để đấy
Em chờ dài cổ