[Thảo luận] Em nghiệm ra rằng may rủi nó có số...

beesvuvu

Xe tải
Website
www.agritrade.com.vn
Cụ ơi ! tút tát tân trang lại rồi thì cụ cứ quên nó đi là vợ 2 cụ lại đẹp như vợ cả cụ ý mà...xấu thì cũng có bỏ đi đc đâu cụ.....Chúc cụ, vợ cả , vợ 2 luôn luôn khỏe mạnh !!!
Vote cụ cái cho vơi nỗi buồn...Say rồi mai tỉnh dậy là quên hết!!!
Em đồng ý với bác, nhiều người bảo là con vợ em giờ nó chỉ được thi đấu ở giải para-game thôi thì bỏ mẹ nó đi, cưới con khác, giờ nó tổ chức thi hoa hậu nhiều thì lo gì không chọn được con xinh. Nhưng quan điểm em khác, vợ là để "cưỡi" chứ không phải để khoe với hàng xóm nên nếu vợ 2 em còn phục vụ được em thì em vẫn "thủy chung một lòng". Bao giờ ... tính sau. Được cái viện về, vợ em kết cấu vẫn tốt. Còn cái ngoại hình, em có kế hoạch hôm nào cho sang bác "Việt vòi" để chỉnh lại cho nuột.

tuuquy

Xe tải
Đúng là hoạ vô đơn chí! Thôi, (b) với em 1 quai cho nó bớt đen nào.

blackjack75

Xe buýt
Vợ 2 bác nó gánh hạn giùm bác, nên chăm sóc em nó bù đắp lại kẻo tội nghiệp.

quatmo212

Xe điện
Cảm ơn các bác đã chia sẻ, đúng là số em nó đen triền miên. Giờ đi đường nhìn thấy anh tải là em tạt vào vỉa hè nhường anh ấy vượt. Vợ em nó ngoan là thế mà anh ấy bạo lực, ép vào bậc thềm nhà nên không chỉ nát đầu mà còn tan 1 giò. Em phải dùng chân phụ để lắp cho vợ 2 em đi. Giờ thẩm mỹ xong, kết cấu vợ em vẫn ngon nhưng mà em phải nhẹ tay vì nhiều thứ đâu còn zin nữa.
Để minh chứng cho cái sự đen triền miên, chiều qua em sang Mỹ ĐÌnh tặng hoa thầy giáo, để vợ em ngoài đường có một lúc thôi mà ra thấy vợ 2 em khóc, hỏi ra mới biết bị em anh Luyện làm mất cái tai phải. Đau hơn hoạn. Công nhận thằng Toy bình dân mà phụ kiện nó cao cấp thế. Làm em mất hơn 2t đau hết cả lòng. Về có dám nói với bà cả đâu. Chịu đựng âm thầm. Thôi các bác cho em xin ly vốt ka cho em say quên cái sự đen đi với.
chia buồn cùng cụ, đọc giọng văn của cụ chắc trước cụ công tác ở tuổi trẻ cười nhỉ :D

anhtho

Xe ngựa
Em cũng bị hơi giống cụ nhưng chưa tới mức nhoe nhoét như thế. Đi mãi ngoài đường chả sao, hôm đấy em để xe trong bãi, hết chỗ đành để gần cổng (nhiều xe vẫn để đó hàng ngày). Dưng mà em đen, chỉ để có 1 đêm mà sáng hôm sau đã bị hôn lõm mông. Thế là sang cụ vòi làm, giờ ngon rồi, chỉ sơ sơ phần mềm nên ko ảnh hưởng gì tới kết cấu.

hamadevn

Xe máy
Chia buồn cùng cụ! thế cái thằng chủ chị tải nó làm cái gì mà những 2 tuần nó mới đền cho cụ.

kduc

Xe Cứu Trợ
Sang Lâm Gia Trang giải đen đi cụ ạ :D

Khach_vanglai

Xe hơi
Thế này thì cụ chủ cứ gọi là đen cả nải rồi. Em đề nghị cụ mổ ngay một con cẩu và mời anh em Ofer mang Vodca đến giải đen. Phải khẩn trương cụ nhá, sắp đầu tháng rồi.