Em newbee chả bít j, nhưng cũng muốn mon men lắp 1 em MTB

Đạp được mới là khó:-|
Hớ hớ .. đạp được thì dành mấy chú cơ bắp, cóa đệ ... cóa đệ .. nhà cháu có truyền thống tơ lít, ảnh đến bây h là xe đạp = mồm ạ .. :-|

hungnat

Xe tải
Hớ hớ .. đạp được thì dành mấy chú cơ bắp, cóa đệ ... cóa đệ .. nhà cháu có truyền thống tơ lít, ảnh đến bây h là xe đạp = mồm ạ .. :-|
em hàng mèo bửn này có thấy độp đâu nhể hôm nào sang vincom giao lưu cái cho anh em thỏa lòng mong ước

em hàng mèo bửn này có thấy độp đâu nhể hôm nào sang vincom giao lưu cái cho anh em thỏa lòng mong ước
Nhà cháo chạy thay xe máy loanh quanh hàng ngày & thỉnh thoảng buổi tối Hồ Tây thoai .. sức yếu, bụng toa, hơi tí là xà vào quán ăn .. trình chắc xấu đều, mãi không lên được đâu .. ra Vin cơn thì chắc phải cuối tuần, mà cuối tuần thì các cụ làm làm cen với nửa cen .. nhà cháo đứng ngó là cái chắc ..

phamvuhoang

Xe đạp
Các cụ dạy cũng rất phải. Em lại đang chuẩn bị nhận cái dự án khá bận, nên cùng lắm là mua một em nguyên chiếc rồi đi giao lưu, chứ thời gian tìm hiểu và lắp chắc là khó rồi, pending vụ này lại vậy.

kuzbass

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mới chơi nên chọn nguyên chiếc của Giant hoặc Trek thì ko phải lăn tăn, về sau thanh lý cũng dễ hơn !

Các cụ dạy cũng rất phải. Em lại đang chuẩn bị nhận cái dự án khá bận, nên cùng lắm là mua một em nguyên chiếc rồi đi giao lưu, chứ thời gian tìm hiểu và lắp chắc là khó rồi, pending vụ này lại vậy.
Đúng đấy .. tầm tiền của cụ làm con Trek 3x chỗ KP, 3P .. là hợp lý .. thích hí hoáy thì về tháo lắp sau ..

thanhac

Xe hơi
E nghĩ buil cái xe chưa biết như thế nào nhưng trước tiên sắm tools để tháo lắp cũng khơ khớ tiền rùi. Mua tools rẻ thì sợ hỏng đồ . Mà mua xịn thì mất một mớ. Nhà mà ko có điều kiện lại bớt đồ xe đi thì mệt lắm

hungnat

Xe tải
chuẩn rồi phong trào đang lên chén em nào đi cụ tham gia với anh em cho zui và xả xì choét cực tốt hôm nào không chém được củng nhớ nhớ