[Funland] Em nên làm gì tiếp đây ạ?

HungNexus

Xe tăng
Ở một diễn biến khác : “ chúng mày ạ tao vừa bắt được 1 con gà non , mới dải có tý lúa mà con gà con đã xơi mồi rồi .... zzzzz”
Hello mấy TML XamVn T vừa chăn đc Single Mom thằng nào có inbox trao đổi

Ba Ngơ

Xích lô
Trách nhiệm với bản thân ạ :)). Nếu cái này còn không làm được nữa thì mong gì trách nhiệm khác :))
À rồi, tớ hiểu rồi, trách nhiệm với bản thân đồng nghĩa với nghĩa vụ người cầm súng, ờ ;))

asensio

Xe tăng
Ngon quá còn gì
Cứ chén nhiệt tình đi đã tính sau:)

Chanhsa

Xe điện
À rồi, tớ hiểu rồi, trách nhiệm với bản thân đồng nghĩa với nghĩa vụ người cầm súng, ờ ;))
Cậu cứ hiểu theo nghĩa đen như tớ nói là đủ rồi, cần gì suy diễn sâu xa thế kia ;;)

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Tào lao. Toàn bịa ba lăng nhăng. Rác cả diễn đàn.

**AstonMartin**

Xe buýt
cụ ngại thì cứ quẳng cho em ;))

Chị nhẹ nhàng, lả lơi nhưng cũng vô cùng quan tâm và nồng nhiệt.

Với em, chị như một cơn gió lạ khác hẳn những mối tình bọ xít thời sinh viên mà hai năm về trước em đã đi qua.

Ngoài ba mươi tuổi, có xe hơi, có địa vị, là một sing gờ măm, dường như chị mang đến những thứ còn thiếu trong nhiệt huyết tuổi trẻ của em. Và em đã cảm nắng.

Đôi lúc em tự hỏi câu chuyện này có đủ bền để em không phải thất vọng không? Đó là lý do em lập thớt nhờ CCCM tư vấn ạ.
:)) tuổi trẻ còn chưa từng trải sự đời

giacmo1234

Xe tải
Ku thớt còn non lắm, ko qua mắt dc các cụ trên này đâu.

Thangvjt

Xe buýt
Zai tân mà gặp single mom thì khó thoát lắm!!!
Tận hưởng khoảnh khắc làm trò chơi của phụ nữ thui hehe

Hoangsonacv

Xe tải
Em giải không phải nghĩ nhiều, người ta nói PN tuổi 30 như sói, 40 thì như hổ. Em cứ yên tâm, nhắm mắt lại làm cừu tân hưởng lả lướt của chị ý đê. Chắc cũng nhiều cừu rồi

Láu

Xe điện
Có lẽ đấy là một đề tài mà dễ bị các cụ đưa vào tầm ngắm để đàm tiếu nhưng, có lé cậu trai trẻ này cũng có những điều rối bời cần một lời khuyên thực sự. Theo mình bạn sẽ cơ 2 phương án trong trường hợp này.
phương án 1: Bạn cứ buông mình một chút, hưởng thụ theo như những lời khuyên của các cụ trên đây. Nếu như trong những tâm sự của bản dường như cũng đã có suy nghĩ đến. Tuy nhiên chẳng có miếng bánh nào là miễn phí. Nghĩ xa một chút là nên dọn cho mình một đường lui, liệu bạn có đủ bản lĩnh chưa, nếu không dừng lại, bạn còn trẻ mọi tương lai đang còn ở phía trước.
phương án 2: người Hy lạp cổ xưa có ví thần ái tình bằng một cậu bé bịt mắt bắn cung. Tình yêu đích thực là như vậy. Khi yêu ai cũng như trẻ thơ và vô định, mù quáng. Hãy lắng nghe con tim xem đã thực sự rung động hay chưa (cả của mình và cả của đối tác). SGM thì sao? Nhiều tuổi thì sao? Nếu có tình yêu thức sự thì sẽ vượt lên trên điều đó được hết. Nếu tình yêu của bạn đủ lớn và nhận được một tình yêu thực sự từ đối tác thì chẳng có lý do gì các bạn không đến với nhau cả.
nói điều này thì có vẻ đơn giản những tình yêu không đơn giản mà cuộc đời này càng phức tạp hơn. Bạn còn trẻ chưa từng trải chỉ cần buông mình một chút sẽ bị những cám giỗ đầy rẫy ngoài kia níu kéo. trong bất cứ trường hợp nào thì bạn cũng suy nghĩ đến những hậu quả đó là điều bạn cần tâm niệm. Khi mọi việc xảy ra thì rất nhiều người vẫn có câu cửa miểng. Giá như thế này...Biết thế thì...đừng để mình roi vào trường hợp đó.
chúc bạn có được một quyết định sáng suốt,
Cụ thật là từng trải và đưa ra lời khuyên rất chí lý, nhg theo e là kệ cứ chén thôi, cụ thớt đang trẻ tuổi cơ mà, :D

Chị nhẹ nhàng, lả lơi nhưng cũng vô cùng quan tâm và nồng nhiệt.

Với em, chị như một cơn gió lạ khác hẳn những mối tình bọ xít thời sinh viên mà hai năm về trước em đã đi qua.

Ngoài ba mươi tuổi, có xe hơi, có địa vị, là một sing gờ măm, dường như chị mang đến những thứ còn thiếu trong nhiệt huyết tuổi trẻ của em. Và em đã cảm nắng.

Đôi lúc em tự hỏi câu chuyện này có đủ bền để em không phải thất vọng không? Đó là lý do em lập thớt nhờ CCCM tư vấn ạ.
Đâm xong rồi té.