Chi hội em muốn tham gia hội PC!

hunganh700

Xe tải
em lôi thớt này lên tí. tình hình là e đã cưới V2 Beta 94 roài các cụ nhé.
Bác mua đc xe thì em biết và chúc mừng bác bên kia rồi. Lọ mọ đọc lại thớt này của bác, từ 1-4 đến 14-9 bác thông báo đã mua đc xe, vậy là mất đến 5 tháng rưỡi. Chúc bác vui với "V mới" nhé!

Website
tuantattoostudio.com
Trước tiên em xin phép được ra mắt các bác.
Em theo dõi diễn đàn đã lâu nhưng không hiểu gì về Kia Pride nên không dám tham gia ý kiến. V2 e là Vios limo hoàn lương. nay vì lý do kinh tế nên e chia tay V2. e muốn các bác tư vấn giúp e cưới V2 kia Pride B vì 2 lý do:
1. để e có cơ hội tìm hiểu về PC, giao lưu với ae trong hội.
2. kinh tế hiện tại chỉ có khoảng 50-60 tr thôi.
e thấy trên bonbanh có vài e tầm giá này, toàn ở HN, Phú Thọ với hải phòng thôi. em cũng là thành viên trên OX nên e hoàn toàn tin tưởng vào sự chân thành của ae trong diễn đàn.
e mong nhận được sự giúp đỡ của các bác nhà mình (không biết có được gọi là "nhà mình" không? vì e chưa được sự đồng ý của CT Blue)
quê e ở Cẩm Phả các bác nhé. có bác nào đi qua Hạ Long, Cẩm Phả thì hú e tiếng. giờ hành chính thì e ở hạ long, hết giờ về Cẩm Phả với vợ con.
số cầm chân của e: o983ohai một ba tám chin
Cụ chui sang đây tìm xe à , em ở bên xnl :v

67campha

Xe tăng
cụ [@Bamboo029;354494] xem đơn của e nài. quan trọng nhất là chân thành thôi cụ ah. e có học ai viết đơn đâu, cũng chả có mẫu nào cả. mà e đệ đơn đúng vào ngày "cá tháng tư" đấy. CT duyệt luôn.