Thảo luận Em muốn mua Fiat Siena 1.3

vnr_82

Xe điện
Cụ vnr_82 đang chạy em nào vậy ạ?
E đi xe rách thôi cụ ợ, đc cái chạy chả phải nghĩ gì, có lần máy kêu cành cạch bất thường nhờ cụ danca dẫn dắt mất 1 củ là êm ái bốc lửa ngay. Xe e cụ chạy nhiều ko kham đc đâu Rao 2.8, đường cụ đi chắc cũng tầm 16L/100km :((
Đưa vợ e hãng khác vào đây các cụ fiater ném đá chết e =))

vnr_82

Xe điện
E dưa góp tý với cụ chủ: 70 củ theo e cụ ko nên mua xe, ko tin cụ cứ thử đi xem mấy e 90 với 1 trăm xem có e nào ổn ko là có câu trả nhời ngay. Với số tiền đó e nghĩ cụ để dành quê xa thì đi tàu hoặc giường nằm, ổn hơn cụ thuê xe mà chạy thì còn hợp lý hơn cụ rước thêm 1 cái cục nợ to đùng về nhà
Cụ quá bi quan. E tay mơ chả biết gì về xe cộ , chạy 626 đời 95, Toy Cola 92 hay Rao 88 vẫn thấy quá ổn. Chỉ có 626 e ko ưng vì e thấy cũng hay bị vặt vặt chút. Xe cũ mới mua để ý nước non dầu mỡ thời gian đầu để kiểm soát e nó, đi 1 thời gian ổn định rồi ít phải để ý hơn.
Dù gì xe mới vẫn thích hơn :))

Trung gà gô

Xe đạp
NẾU cụ không chê TEMPRA thì có e này bạn e nhờ bán hộ giá 45 củ .Xe còn zin phết

Em này nhìn còn hấp dẫn cụ nhỉ! Cụ cho em xin ít thông tin nhé! Mà về có phải sửa sang nhiều ko bác nhỉ!

vip tien sinh

Xe ngựa
Cụ quá bi quan. E tay mơ chả biết gì về xe cộ , chạy 626 đời 95, Toy Cola 92 hay Rao 88 vẫn thấy quá ổn. Chỉ có 626 e ko ưng vì e thấy cũng hay bị vặt vặt chút. Xe cũ mới mua để ý nước non dầu mỡ thời gian đầu để kiểm soát e nó, đi 1 thời gian ổn định rồi ít phải để ý hơn.
Dù gì xe mới vẫn thích hơn :))
Bồ mới còn thích hơn nhìu.

danca

Xe điện
Em này nhìn còn hấp dẫn cụ nhỉ! Cụ cho em xin ít thông tin nhé! Mà về có phải sửa sang nhiều ko bác nhỉ!
E này thì e biết rõ,chủ rất cần bán và xe cũng còn khá cứng,chưa bị chế cháo gì,ống xả bị thủng,kính lái bị nứt chút phía dưới chân nhưng ở vị trí không quan trọng,vẫn khám luu hành bình thường,đèn pha cả 2 cái đều bị thay mặt mika,độngcơ,điện đóm,khung gầm ổn mua về chỉ việc đi thôi ạ

haanhbinan

Xe điện
E này thì e biết rõ,chủ rất cần bán và xe cũng còn khá cứng,chưa bị chế cháo gì,ống xả bị thủng,kính lái bị nứt chút phía dưới chân nhưng ở vị trí không quan trọng,vẫn khám luu hành bình thường,đèn pha cả 2 cái đều bị thay mặt mika,độngcơ,điện đóm,khung gầm ổn mua về chỉ việc đi thôi ạ
Cafe thôi lão ơi

hungteng

Xe tải
Xe rat nuot tiec la e k ket dong xe nay,nom Xe khá cứng cụ ạ,vì không đam mê dòng này nên k chốt giá nhưng chủ cần bán thì e đoán tầm 60 củ là ok

Cụ bi quan thế :))
Tầm giá quá ngon, xe lại cứng, điện nguyên bản, ecu zin, biển Hà Nội. Quá ư là hợp lý

Hôm kia đt cụ ra nhậu mờ ứ thấy cụ nghe?
Còn dư ngân lượng uống bia nữa cụ nhỉ?

Em biết một mụ Si 75tr, về sẵn đi không à.
Em đã cáo lỗi cụ rồi, may là chỉ nhậu thôi, không nhỡ có việc gì cụ ới em mà em không biết là em áy náy lắm.

Em nó đi chơi xa thế cụ nhỉ!
Xe như vậy giá mới mềm cụ ạ, nếu còn trên HN mà lại chính chủ nữa thì cụ xác định ít nhất phải 8 9 chục

vip tien sinh

Xe ngựa
Tầm giá quá ngon, xe lại cứng, điện nguyên bản, ecu zin, biển Hà Nội. Quá ư là hợp lý

Em đã cáo lỗi cụ rồi, may là chỉ nhậu thôi, không nhỡ có việc gì cụ ới em mà em không biết là em áy náy lắm.

Xe như vậy giá mới mềm cụ ạ, nếu còn trên HN mà lại chính chủ nữa thì cụ xác định ít nhất phải 8 9 chục
Em hét cụ đi bông hoa nhỏ, cụ nghe không?

vip tien sinh

Xe ngựa
Cụ thả giùm em 28tr, được em vô càm về lun.