[Funland] Em muốn lấy chồng rồi...

thngaylangthang

Xe ngựa
Theo các bác thì Mun và em gì Tàn thì ai hơn ai? Để chén thì em vẫn chọn Mun hơn, dù Mun hơn em kia chục tuổi.
Để ... thì ai cũng vậy, hơn kém chả quan trọng (nhưng nếu PN đã sinh một lần sẽ chín và đúng vụ ah)

cha_ly_kuc_ku

Xe điện
Ở nhà chị còn tự tin up ảnh mộc không make up đó em

Trang điểm vào này :D, nhẹ nhàng thôi

Đã gọi là tôn trọng vẻ đẹp tự nhiên, làm đẹp không gắng gượng.
Ý mợ chủ là chỉ cần cái mặt tiền nó rông rống như cái ảnh mợ PTS đấy ạ? Ko cần quan tâm súng ống, đạn dược ra sao đúng ko mợ?

114hangbong

Xe cút kít
Nói chung đưa ảnh lên mạng là chấp nhận khen chê
Nhưng nhiều Cụ thái quá, và Mợ cũng chả có j ko đẹp so với tuổi mà các Cụ í làm quá
E thật chứ, e cũng mong đc nc da như Mợ mà ko đc, 1 phầndo e phơi nắng, tắm biển suốt.
Cơ mà e nghĩ Mợ thay đổi kiểu tóc hoặc đơn giản là cái cắt mái khác í, nhìn sẽ khác ngay, mắt mợ hơi buồn mà Mợ chụp kiểu nghiêm nữa

Chứ như Mợ nhiều lão chả thèm chảy nước miếng í.

Mợ nhìn kiểu quý phái, e thì lắm lúc đi cv cũng ăn mặc này kia, nhìn nó sang đẹp hơn nhưng già.

Nên e cứ auto tóc ngắn, ăn mặc nhuw thế này hoặc short tank thôi cho trẻ tí, ko già quá mà ( mà e còn ăn mặc gì dặn í, chứ e chồng em, bằng tuổi, mà nhìn nó ăn mặc với e ăn mặc đúng kiểu mẹ với con)

E gần bằng tuổi mợ, nhưng e ko kiên nhẫn làm đẹp, e cũng ăn mặc búa xua, mẹt e già trước tuổi, với sinh nhiều con nên cũng nhanh già.

E 3 nhóc) lận, vừa làm thêm 1 công túa, bụng vẫn to, mông xệ, ngực xệ, chứ ko đc ngon dáng như Mợ, đang định bụng đứa 3 lớn tí thì đi tập cho ngon lành tí .( Vụ sinh nở,Cụ nào bẩu tầm tuổi này còn Sinh nở đc ko thì nghĩ laik nhé, chỉ ảnh hưởng sức khoẻ Mẹ lẫn Con thôi)

Ảnh e vừa chụp, 1 chỉnh sơ cho đẹp xí, 2 là gốc ko chỉnh, mông xệ ngực xệ bụng to
Chân thành thì em thấy mợ ngon chán nhưng tại thằng thợ ko biết chụp thôi. Mợ bảo nó cắt ảnh sát chân và hắt ống kính lên đảm bảo lên vài chân kính ngay.

coixay13

Xe tăng
Các cụ cứ gán ghép cụ Triển với mợ Trăng chứ soi kỹ lại thớt này em thấy lão Hoangraptor mới là đối tượng khả nghi, rất nhiệt tình tiếp cận + tương tác...

coixay13

Xe tăng
Nhiều cụ không thích cách nói chuyện của mợ Mun nên có vẻ bỉ bôi ngoại hình mợ ấy.
Công bằng mà nói hơn 40 như mợ ấy là rất khá rồi. Da đẹp, tóc đẹp, dáng đẹp chỉ có hay chụp kiểu mặt lạnh nên trông đơ đơ.
Các cụ of đều hiểu hết tính cách kiểu: em sẽ lấy chồng TQ để chứng minh sự bất lực của đàn ông VN...của mợ M rồi nên còm cho vui thôi cụ ây.

phuongpt12

Xe tải
Nhìn mẫu của mợ như kiểu chuyển giới í! E là em hay nói thật!

Tuấn_132

Xe tải
Mợ cứ ra 1 cái hoang đảo và sống sót ở đó tầm 3 tháng rồi em sẽ gửi người trong mộng ra cho mợ, em đảm bảo luôn.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Tóm tắt thế này cho các cụ hiểu nhé! Mun ở ngoài hiền lành sống tình cảm nhưng hơi nhút nhát do đó ít có cơ hội tiếp xúc với bạn khác giới, ít tiếp xúc nên trải nghiệm không nhiều cho nên chủ yếu chém về lý thuyết là chính, chính vì chém toàn lý thuyết nên một số người thấy khó chịu và buông ra những còm hơi phũ phàng dẫn đến việc Mun dần dần chai sạn mất cảm xúc (ít nhất là trong cõi ảo), mất cảm xúc thì chém càng bạt mạng hơn và cứ như vòng tròn lẩn quẩn Mun càng ngày càng độc lạ do đó có rất nhiều cụ chê Mun không ra gì nhưng hễ thấy thớt của Mun lại lao vào (sức hút là đây chứ đâu :)) ).

Theo kinh nghiệm của thành viên đội 2 tạ thì pn như Mun nếu biết khai phá cũng rất hấp dẫn giới tính chứ không lạnh lùng như trong ảnh đâu, việc không làm cho người pn của mình trở lên nóng bỏng đối với mình là lỗi ở chính mình chứ đừng đổ thừa cho đối phương :))

Em chém thôi và biết chắc thế nào Mun cũng cãi và nói đại loại "cụ hiểu về em ít thế" :))

Sóng xa

Xe tải
Ở nhà chị còn tự tin up ảnh mộc không make up đó em

Trang điểm vào này :D, nhẹ nhàng thôi

Đã gọi là tôn trọng vẻ đẹp tự nhiên, làm đẹp không gắng gượng.
Uầy ảnh này mợ xinh thế
Làm em nghĩ ngay đến 1 người mẹ hiền

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Uầy ảnh này mợ xinh thế
Làm em nghĩ ngay đến 1 người mẹ hiền
Bề ngoài trông thế nên Zai hiểu bản chất rất shock đấy.

Thực tế người đàn ông em yêu nhất trên đời này và chịu nhịn có mỗi Bố em.
Em chiều Bố em 1 cách không thể ai tưởng tượng được.
Đàn ông em không có nhường nhịn ai hết.

Bề ngoài trông thế nên Zai hiểu bản chất rất shock đấy.

Thực tế người đàn ông em yêu nhất trên đời này và chịu nhịn có mỗi Bố em.
Em chiều Bố em 1 cách không thể ai tưởng tượng được.
Đàn ông em không có nhường nhịn ai hết.
Cho nên em ế là đúng và sẽ còn ế trường kỳ.
Em sẽ trở thành trinh nữ tuổi 70 đầu tiên của xứ lừa...

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Tóm tắt thế này cho các cụ hiểu nhé! Mun ở ngoài hiền lành sống tình cảm nhưng hơi nhút nhát do đó ít có cơ hội tiếp xúc với bạn khác giới, ít tiếp xúc nên trải nghiệm không nhiều cho nên chủ yếu chém về lý thuyết là chính, chính vì chém toàn lý thuyết nên một số người thấy khó chịu và buông ra những còm hơi phũ phàng dẫn đến việc Mun dần dần chai sạn mất cảm xúc (ít nhất là trong cõi ảo), mất cảm xúc thì chém càng bạt mạng hơn và cứ như vòng tròn lẩn quẩn Mun càng ngày càng độc lạ do đó có rất nhiều cụ chê Mun không ra gì nhưng hễ thấy thớt của Mun lại lao vào (sức hút là đây chứ đâu :)) ).

Theo kinh nghiệm của thành viên đội 2 tạ thì pn như Mun nếu biết khai phá cũng rất hấp dẫn giới tính chứ không lạnh lùng như trong ảnh đâu, việc không làm cho người pn của mình trở lên nóng bỏng đối với mình là lỗi ở chính mình chứ đừng đổ thừa cho đối phương :))

Em chém thôi và biết chắc thế nào Mun cũng cãi và nói đại loại "cụ hiểu về em ít thế" :))
Haha Cụ nhầm.
Biệt danh hồi nhỏ ở nhà là Kiến lửa - Bà tướng. Bố Mẹ em đặt cho.
Đố ai động được vào em.

Ở lớp đi học là Búp bê không tình yêu
Nên Cụ phán vậy nên chẳng thích Cụ là phải đấy nhé.

Em không quan tâm không có nghĩa là em hiền lành :D

Bạn bè em biết là chúng nó sẽ khó mà thuyết phục được em làm theo ý chúng nó.

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Fb em có bạn này nhìn có nét giống người trong mộng của mợ lắm. Nhưng bạn này k nhiều tuổi, còn độc thân. Đúng gu của mợ, ib em share info cho ạ

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Haha Cụ nhầm.
Biệt danh hồi nhỏ ở nhà là Kiến lửa - Bà tướng. Bố Mẹ em đặt cho.
Đố ai động được vào em.

Ở lớp đi học là Búp bê không tình yêu
Nên Cụ phán vậy nên chẳng thích Cụ là phải đấy nhé.

Em không quan tâm không có nghĩa là em hiền lành :D

Bạn bè em biết là chúng nó sẽ khó mà thuyết phục được em làm theo ý chúng nó.
Vậy Mun đanh đá hả? Vừa lạnh lùng vừa đanh đá zai sao dám tiếp xúc, vậy đoạn em đoán Mun ít trải nghiệm thực tế là đúng rồi :))

Thủ thư thì cũng ít có cơ hội trải nghiệm thực tế là đúng rồi.

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Vậy Mun đanh đá hả? Vừa lạnh lùng vừa đanh đá zai sao dám tiếp xúc, vậy đoạn em đoán Mun ít trải nghiệm thực tế là đúng rồi :))
Em lại k nghĩ mợ Mun ít trải nghiệm thực tế đâu. Em cảm nhận bên ngoài mợ Mun khá sành sỏi, tinh tế, kĩ năng giao tiếp tốt nữa ấy. Tuy nhiên, em nghĩ mợ Mun là người theo đuổi sự hoàn hảo 1 cách quá mức cho cả bản thân và người sẽ đồng hành cùng. Vậy nên mợ ấy sẽ rất khó tìm được người đủ tiêu chuẩn của mình

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em lại k nghĩ mợ Mun ít trải nghiệm thực tế đâu. Em cảm nhận bên ngoài mợ Mun khá sành sỏi, tinh tế, kĩ năng giao tiếp tốt nữa ấy. Tuy nhiên, em nghĩ mợ Mun là người theo đuổi sự hoàn hảo 1 cách quá mức cho cả bản thân và người sẽ đồng hành cùng. Vậy nên mợ ấy sẽ rất khó tìm được người đủ tiêu chuẩn của mình
haha tùy việc, riêng về vấn đề tình cảm Mun chém là chủ yếu :))