em muốn lắp đèn soi chân như xe sịn

31F - 1114

Xe máy
báo cáo các bác mấy lần đi trời tối xuống xe toàn dẵm vào chỗ bẩn.em tức mình đi mua đèn lét về lay hoay lắp vào dưới cánh cửa,để mỗi lần mở cửa thì đèn sáng soi cho mình xuống xe,mà không tìm được cái dây có công tắc cánh cửa để mình đấu chứ đấu vào dây mô tơ lên kính thì lúc nào nó cũng sáng không thích.em cũng đã định lấy thẳng từ đèn trần nhưng không thể đi dây qua phần cánh cửa được (mỗi lần đóng cửa bị kẹt đứt dây)mà đi theo đường din của xe thi không thể nào luồn thêm vào được.bác nào biết dây công tắc cánh cửa (phần ở bên cánh) là dây nào chỉ dúp em với xe em kia fote 2011 của anh hải.cảm ơn các bác!
Em bảo thật, cụ cứ đầu tư vài trăm ngàn, làm con Nokia 1200 có đèn pin. Khỏi phải lắp lủng, chế chọt làm gì cho mệt ...

Bin&Nhim

Xe tải
báo cáo các bác mấy lần đi trời tối xuống xe toàn dẵm vào chỗ bẩn.em tức mình đi mua đèn lét về lay hoay lắp vào dưới cánh cửa,để mỗi lần mở cửa thì đèn sáng soi cho mình xuống xe,mà không tìm được cái dây có công tắc cánh cửa để mình đấu chứ đấu vào dây mô tơ lên kính thì lúc nào nó cũng sáng không thích.em cũng đã định lấy thẳng từ đèn trần nhưng không thể đi dây qua phần cánh cửa được (mỗi lần đóng cửa bị kẹt đứt dây)mà đi theo đường din của xe thi không thể nào luồn thêm vào được.bác nào biết dây công tắc cánh cửa (phần ở bên cánh) là dây nào chỉ dúp em với xe em kia fote 2011 của anh hải.cảm ơn các bác!
Đơn giản lắm cụ ah,quan trọng là cụ dùng đèn loại gì để giống xe hịn.Mua đồ săn thi công khoảng 15 phút xong,nếu lười biếng mang ra ngoài làm.Tốn thêm chút tg và xăng xe :)) chúc cụ thành công!

duyanh2405

Xe hơi
nội thất ban đêm nhá mở của xe sáng như merc nhá

trước sáng thì sau cũng phải sáng chứ nhỉe

cái này ý tưởng của bác BECK nhá em chỉ là ngừoi thực hiện thêm 1 dải led vào mặt đồng hồ cái này chưa bật đèn đâu nhá sáng gì mà sáng thế

souldnội thất led gầm đỏ led trần trắng buổi tối ảo tung chảo

bác muốn dư lày thì gặp em
bác lắp ạ?giá bn bác?

Kedaotau102

Đi bộ
E có ý kiến là đấu dây vào 2 cực công tắc đèn trần. Đã có bác nào thử cách này chưa và kết quả thế nào xin chia sẻ cho a e học hỏi.
Xin cảm ơn

Phungminh

Xe đạp
đấu vào đèn trần làm gì, lấy + ở bộ công tắc kính, nguồn - lấy từ công tắc cửa là xong.

timemcodonhanoi

[Tịch thu bằng lái]
Cầm theo cái đèn pin nhỏ cài vài móc khoá là hay và lành nhất cụ ơi. Độ mấy thứ dây dợ lằng lằng rễ gây chập cháy thì khổ xe khổ mình