em muốn làm cái công tắc passing cho em vespa S được kg ah ?

meomatto

Xe buýt
Uh, công tắc lx thì đúng là cứng thật, lib thì nhẹ hơn. Cơ mà mấy cái nút nhựa này nó rất nhanh lão hoá nhé. Cứ sau 1 năm mà rửa xe với cả phơi nắng nhiều thì nó cứ rít rìn rịt hoăc lỏng toẹt ra ý. Lại phải thay mới ngon.

libertyievn

Xe buýt
em vẩn thích cái pasing các cụ ah

hunlote

Xe đạp
em mới chế cái passing này cho con 2 bánh của e hồi cuối năm ngoái, đi đến h ko thấy có hiện tượng nào khác thường. Acquy đề vẫn ngon lành, ko có hiện tượng hết bình, đèn thì vẫn sáng ầm ầm. nói chung làm cẩn thận thì ko sợ cháy nổ đâu ;))

albert_kyogoku

Xe hơi
Con AB 125 của em đèn chiếu cắt ngang nửa xe. Có passing thì người ta cũng ko thấy gì vì Far cắt ngang hỉ đến bánh xe mà thôi. Hơn nữa đèn ở xe này ko gây chói mắt nên Far cũng thế. Chỉ có chỉnh luồng sáng chéo lên trên thẳng vào mặt ngừoi ta thì mới lắp passing dc :(.
Mấy bác xe đèn cao như Lib, SH cắt cái này mới có lợi

NoAvatar

Xe tải
Con AB 125 của em đèn chiếu cắt ngang nửa xe. Có passing thì người ta cũng ko thấy gì vì Far cắt ngang hỉ đến bánh xe mà thôi. Hơn nữa đèn ở xe này ko gây chói mắt nên Far cũng thế. Chỉ có chỉnh luồng sáng chéo lên trên thẳng vào mặt ngừoi ta thì mới lắp passing dc :(.
Mấy bác xe đèn cao như Lib, SH cắt cái này mới có lợi
Có 2 cái vít chỉnh cao thấp phía sau pha xe đấy cụ, cụ vặn cho nó chỉnh cao lên là đc, con AB 110 của em lúc mới mua pha HD nó để soi ổ gà :)). em vặn lại bây giờ cũng tầm ngang mặt ôtô nên cụ nào đi cứ chiếu pha mắt em thì cứ cẩn thận ạ ;))

albert_kyogoku

Xe hơi
Có 2 cái vít chỉnh cao thấp phía sau pha xe đấy cụ, cụ vặn cho nó chỉnh cao lên là đc, con AB 110 của em lúc mới mua pha HD nó để soi ổ gà :)). em vặn lại bây giờ cũng tầm ngang mặt ôtô nên cụ nào đi cứ chiếu pha mắt em thì cứ cẩn thận ạ ;))
Em chỉnh rồi. Em chỉ chỉnh cho Far nó cắt ngang thôi ạ. Vừa soi đường vừa soi phía trước. Chỉnh lên cao nữa thì chói mắt các cụ với cả dưới đường ko soi dc mấy. Khi mua xe về thì Far nó toàn soi thẳng xuống đất, chả xa hơn Cos là mấy :D.
Far em này nó cắt một đường ngang nên chỉnh cao nữa thì chắc ko soi dc đường mấy.

Chỉnh sửa cuối: