Em muốn kiếm cái logo

Turbodiesel 2.2

Xe tăng

haanhbinan

Xe điện
Cụ lấy giúp e 1 bộ đc ko, ship chờ lâu quá
Em thấy ng ta bán đầy mà cụ. Trước đây em dung bộ này và bộ này là hàng tàu khựa giá rẻ hơn ( 300 - 350k) -> Vì Nó không hoạt động đc nữa nên em vứt trong cốp, cụ nào thích em cho. Em tự mua cái mới giá 400k hàng việt nam về nhà tự lắp ( Theo màu dây mà nối thôi), dùng mấy năm rồi chưa có vấn đề gì

Lưu ý là phôi chìa chỉ làm cho đẹp chứ không có tác dụng mở động cơ ( Nạp code vào mới dùng đc). Bác Quang phạm cần nhắn em đc em sẽ mua giúp

Chỉnh sửa cuối:

quangpham71

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Bộ của VN là remote thôi hay là có phôi chìa như hình trên vậy cụ ? Và lắp có dễ ko, e chỉ cần lock cửa thôi

Huyhoangarc

Xe máy
Cụ ra 94 trần nhật duật nhá

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
ôtfu 2.2 làm chìa khóa gập ở đâu thế ạ,giá rổ dư lào Cụ tư vấn cho nhà cháu phát với.Cháu chờ tin để vodka Cụ nhé :)
Cái chìa em đánh hai cái, cái thứ nhất 2 tăm, đến cái thứ 2 bác thợ khóa lấy 1 tăm rưởi.
Cụ ở HN thì lên 26 Lương Văn Can gặp cụ Dũng số điện thoại 0903282047 - 0906656684
Em không đánh chìa gập vì nó to quá, cộm hết cả túi nếu gắn cùng với cái bộ bấm mở khóa xe.
Mà cụ hanhbinan có cái bộ gắn sẵn cả điều khiển cửa mua đâu đó ý, cụ mua bộ này mang lên cắt chìa, add mã code thì tiện hơn. Em chót lắp bộ điều khiển của trước mất rồi không có thì cũng chơi bộ đấy.

haanhbinan

Xe điện
Bộ của VN là remote thôi hay là có phôi chìa như hình trên vậy cụ ? Và lắp có dễ ko, e chỉ cần lock cửa thôi
Có cả phôi chìa, nếu mình nhờ thợ cắt vẫn mở đc cửa còn động cơ thì không ( phải sao code mới mở đc). Cụ vào cửa hàng phụ tùng ô tô hầu như ở đâu cũng có, về nhà tháo nắp hộp dưới chân vô lăng thay cái cũ đi rồi lần theo dây màu mà nối ( trường hợp không có hộp cũ cụ phải test thử từng dây một và nhớ mua thêm chuột đẩy lock nữa nhé)

quangpham71

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Có cả phôi chìa, nếu mình nhờ thợ cắt vẫn mở đc cửa còn động cơ thì không ( phải sao code mới mở đc). Cụ vào cửa hàng phụ tùng ô tô hầu như ở đâu cũng có, về nhà tháo nắp hộp dưới chân vô lăng thay cái cũ đi rồi lần theo dây màu mà nối ( trường hợp không có hộp cũ cụ phải test thử từng dây một và nhớ mua thêm chuột đẩy lock nữa nhé)
Tks cụ, như này là đủ bộ chưa cụ nhỉ, xe e nào giờ chưa có

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Cái mũi nhà em nó đang dư lày, đợi cái logo của cụ Quangpham gửi ra cho em lắp vào thì chắc sẽ đẹp như tranh ý :)

quangpham71

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cái mũi nhà em nó đang dư lày, đợi cái logo của cụ Quangpham gửi ra cho em lắp vào thì chắc sẽ đẹp như tranh ý :)

Xe cụ đẹp quá, mặt sau logo nó bằng phẳng, cụ phải mài bớt để nó có đường cong ôm sát nắp capo, luồn dây qua lổ capo rồi đổ silicon vào mặt sau logo và ịn vào sau đó đấu vào đèn demi và thưởng thức

kiavuong

Xe điện
Tks cụ, như này là đủ bộ chưa cụ nhỉ, xe e nào giờ chưa có
Bốn chuột kia cụ nào đi ED và EDs thì lắp vào . ELX trở lên thì không cần . Lắp thì cánh cửa Fiat rất bé , đặt chuột thì nên ke trước không khoan lỗ lại thì toe toét hết cửa (có khi phải cắt cả cánh nữa thì tan hết). CHú ý cái chuột kia khá là yếu , cụ nào lắp ke thật cẩn thận không là nó không nhẩy được đâu.

Chỉnh sửa cuối:

kiavuong

Xe điện
Nếu khóa điện thì ko cần chuột nữa hả cụ kiavuong
Chuột fiat có sẵn trên xe là loại chuột theo hình hộp vuông . Nó rất khỏe , giật trực tiếp cái chốt cửa rồi. Cụ tháo cánh cửa ra sẽ thấy hộp vuông vuông ngay gần khóa cửa đó. Cụ chỉ cần mua cụm điều khiển về lắp. Nhớ để ý đừng bỏ cái rơ le tổng của nó màu vàng ở bảng trung tâm thì lúc nào hết điện điều khiển sẽ vẫn sử dụng khóa tổng của xe bằng chìa khóa được. Đừng dại mà mua cả bộ về mà tháo ra vứt đi. Sẽ khốn nạn Lắm đó cụ ạ.
Bộ này thì mua ngoài chợ đầy . Chuột mấy chục 1 con và bộ tổng mấy trăm nữa, ship làm gì cái này , vừa lâu , vừa đắt.