[Thảo luận] Em muốn FUN một chút mà chẳng biết đưa vào đâu. Đành để đây ạ!

superdrives

Xe điện
Em xin hỏi có cụ nào nhà ta đã được học lái trên em này chưa? Chiều ngày 05/5 em đi làm về và gặp xe này ở đường Trần Duy Hưng. Xe này của bãi nào các cụ nhỉ? Được học lái trên Camry V6 3.0 thế này thì sướng quá. Không biết học phí có cao hơn bình thường không các cụ?
Em phải cố bám mít bác ý mãi mới chụp được đấy ạ. Ảnh đây ạ!

Có cụ nào biết thông tin xe này được cho tập ở bãi nào thì cho em biết để em đưa thằng cháu qua đó học cho nó VIP ạ!
=P~=P~=P~=P~=P~

vinhangthu

Xe buýt
con ông cháu tra chứ lấy đâu ra cam tập lái

Tony_Bui

Xe buýt
Xe cụ cao thế chụp ảnh sướng thật!

MBBG

Xe máy
Có con này tập lái thì đã nhỉ, tiếc là em có bằng rồi=P~

xebongac

Xe buýt
lái thì sướng nhưng dễ thành hung thần khi không quen chân ga.

binhfantasy

Xe buýt
E đoán chủ xe mới lấy bằng nên gắn thêm cái biển tập lái để các anh khác nhường nhịn tí đừng còi to, chớp đèn làm cụ í run thôi
Em xin hỏi có cụ nào nhà ta đã được học lái trên em này chưa? Chiều ngày 05/5 em đi làm về và gặp xe này ở đường Trần Duy Hưng. Xe này của bãi nào các cụ nhỉ? Được học lái trên Camry V6 3.0 thế này thì sướng quá. Không biết học phí có cao hơn bình thường không các cụ?

Có cụ nào biết thông tin xe này được cho tập ở bãi nào thì cho em biết để em đưa thằng cháu qua đó học cho nó VIP ạ!
=P~=P~=P~=P~=P~

Bí thư chi bộ

[Tịch thu bằng lái]
Chủ xe mới lấy bằng nên gắn vào , thế thôi ! đầy xe còn xịn hơn cũng treo biển đấy bình thường mà !

nguyenthong301

Xe tăng
E thì khuyên thật là cứ Lanos, Gentra, Laceti mà tập cho nó lành cụ ạh, con Cam này e nhìn quen lắm, hình như cụ chủ mới mua và mới lái nên treo biển để cảnh báo thui.

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
con ông cháu tra chứ lấy đâu ra cam tập lái
Ý của người ngồi trong camry muốn nói rằng "tôi đang tập lái, hãy tránh xa tôi, nếu không muốn hỏng xe". Hồi tôi mới học xong, cũng treo cái biển có chữ " 70 tuổi đời, 7 ngày tuổi lái xe" kết quả là 1 mình 1 đường.

ubisapro

Xe trâu
Cụ phóng qua có thấy bên hông có in trung tâm dạy nghề ko? Nếu tư nhân mới học lái mà dán biển này e mới thấy lần đầu. Dán giấy a4 kính hậu dạng mới lái thì thấy rùi ợ:D

vinhangthu

Xe buýt
Ý của người ngồi trong camry muốn nói rằng "tôi đang tập lái, hãy tránh xa tôi, nếu không muốn hỏng xe". Hồi tôi mới học xong, cũng treo cái biển có chữ " 70 tuổi đời, 7 ngày tuổi lái xe" kết quả là 1 mình 1 đường.
cụ quả là cao kiến

mr zeus

Xe hơi
Có con này tập lái thì đã nhỉ, tiếc là em có bằng rồi=P~
Em nghĩ xe này cũng bình thường thôi vì seri này ra cũng cả chục năm rồi nên bây giờ sở hữu nó cũng không nhiều siền lăm đâu. Em nó số tự động, chạy đường trường còn đỡ xăng chứ chạy nội thành thì cũng như mình nuôi 1 thằng nghiện thôi. Cùng seri này có 2.4 thì rất nhẹ xăng, số sàn....có điều khai sinh hơi sâu

Bigisbest

Xe container
Chủ xe mới lấy bằng nên gắn vào , thế thôi ! đầy xe còn xịn hơn cũng treo biển đấy bình thường mà !
Oạc, bí thư ơi, gắn bừa sao được, xxx nó nhìn thấy kiểu đó, tít vào hỏi xem có đúng là xe dạy lái thật không: có phanh phụ, có thầy kèm hay không là tèo đấy ạ.
Nếu muốn người khác nhường thì phải dán kiểu chữ khác chứ ko thể là cái biển chuyên gắn cho xe dạy lái thế được.

Bí thư chi bộ

[Tịch thu bằng lái]
Oạc, bí thư ơi, gắn bừa sao được, xxx nó nhìn thấy kiểu đó, tít vào hỏi xem có đúng là xe dạy lái thật không: có phanh phụ, có thầy kèm hay không là tèo đấy ạ.
Nếu muốn người khác nhường thì phải dán kiểu chữ khác chứ ko thể là cái biển chuyên gắn cho xe dạy lái thế được.
Chả biết có phạt hay không nhưng em còn thấy cả Mẹc treo chữ này nữa đấy , nhiều lắm ;))

haivinh

Xe buýt
Cái này chỉ dành cho cán bộ cao cấp trau dồi kĩ năng thôi cụ ơi. Đầy tớ cho dân ấy mà chứ dân mình làm gì có tiền tập trên xe này.

Kenket

Xe điện

=P~=P~=P~=P~=P~
Con Cam đời ơ kìa như này thì có gì mà Vip hở cụ ?

superdrives

Xe điện
Cụ phóng qua có thấy bên hông có in trung tâm dạy nghề ko? Nếu tư nhân mới học lái mà dán biển này e mới thấy lần đầu. Dán giấy a4 kính hậu dạng mới lái thì thấy rùi ợ:D
Em toàn đi sau vì tầm 17h30 nên đường Trần Duy Hưng đông lắm ạ. Có đoạn em né ra thì em thấy ở cánh cửa bên lái có in chữ theo dang chữ D úp. Có lẽ đúng Trung tâm dạy nghề nào đó cụ ợ.

binhfantasy#E đoán chủ xe mới lấy bằng nên gắn thêm cái biển tập lái để các anh khác nhường nhịn tí đừng còi to, chớp đèn làm cụ í run thôi
daydaynuadaymai# Ý của người ngồi trong camry muốn nói rằng "tôi đang tập lái, hãy tránh xa tôi, nếu không muốn hỏng xe". Hồi tôi mới học xong, cũng treo cái biển có chữ " 70 tuổi đời, 7 ngày tuổi lái xe" kết quả là 1 mình 1 đường.
Lái cũ đấy ạ. cũng lách và bon chen trong phố đông giờ cao điểm khá tốc độ cụ nhé! Cái biển Tập lái đó được bắn đinh rút hẳn hoi chứ ko phải dán đâu ợ! Biển đó thì đúng xe dành cho tập lái thật đấy ạ!

mr zeus's Avatar mr zeus # Em nghĩ xe này cũng bình thường thôi vì seri này ra cũng cả chục năm rồi nên bây giờ sở hữu nó cũng không nhiều siền lăm đâu. Em nó số tự động, chạy đường trường còn đỡ xăng chứ chạy nội thành thì cũng như mình nuôi 1 thằng nghiện thôi. Cùng seri này có 2.4 thì rất nhẹ xăng, số sàn....có điều khai sinh hơi sâu
Dạ cụ. Em biết là xe này đời hơi sâu nhưng em thấy nó cũng chỉ khoảng đời 200X đấy cụ! Nó VIP ở cái thương hiệu Camry V6 và mức ăn uống của nó để dành cho học lái đấy cụ. Xe này đến tài già nhiều khi còn đi bị "uống vã xăng" nữa là tập lái!

ubisapro

Xe trâu
chuẩn cụ chủ ợ, con này mà cho học lái thì quá vip chứ ko phải vip :)) Còn tầm 17h30 cụ gặp nó thì là giáo viên đi về rùi, lạng lách thì khỏi nói:))