Em muốn cưới Chồng. Em lấy ai bây giờ. Nhờ các Cụ tư vấn giúp

Phuongtara

Xe hơi
Morning cả nhà

Em sẵn sàng nghênh giá, song kiếm hợp bích , vừa tập trung chuyên môn vừa chém gió

Chuyên môn: Em không chọn M3, e đang lưu ý Mec và Sonate và

Chém Gió: Em sẽ

Chém cho ngập lũ ngập mưa
Chém cho hết thói nói bừa nghịch chơi
Chém cho Cụ Mợ tả tơi
Chém cho tỏ rõ giếng khơi đàn bà ( Just for Fun)

Chém thế nào mà Chém được 9 nhớ 10 thương, chém cho quay lại còn đường chém thêm :D
Em cũng hóng hớt tí nhưng just for fun thôi mợ nhá :D

Dù cho ngập lũ ngập mưa
Cũng bằng với kẻ nói bừa nói chơi
Tưởng rằng sâu sắc biển khơi
So ra cũng chỉ như cơi đựng trầu
Duyên đâu đâu, sắc đâu đâu
Lên đây hóa cóc nghĩ sầu lắm thay
Nhờ trời cho chút cơ may
Mợ iem đong được vài tay chồng hờ

Just for fun! Just for fun! :))

Chỉnh sửa cuối:

xoongthungchaot

Đi bộ
Cháu thấy cô nên chọn Chim Xanh ạ, dòng này thiết kế riêng cho nữ. Kích thước vừa phải, ko kềnh càng lắm, đáp ứng tiêu chí Độc và Lạ ạ, ko đụng hàng HN chỉ có vài con thôi.

Kim Việt

Xe hơi
Thường ở nhà máy sx chè, Ai Alo bia rượu rượu lại
:)) Các cụ thật siêu tưởng, cũng hay trong mỗi Cụ đàn ông lại có bé trẻ con, giờ e hiểu cái nhà trẻ mẫu giáo nó dư lào :D . Mời các Cụ siêu tưởng tiếp
có cái đó thì mới có trẻ con chứ mợ....đọc hết mấy trang em thấy mợ chắc không có tiền mà chỉ lên đây hỏi cho vui vui

Hồng Nguyễn

Xe tăng
có cái đó thì mới có trẻ con chứ mợ....đọc hết mấy trang em thấy mợ chắc không có tiền mà chỉ lên đây hỏi cho vui vui
:)) Vậy à, có tiền hay ko có tiền không quan trọng bằng được Fun, cười sảng khoái vui vẻ với các Cụ Mợ, lúc đó e cảm thấy e có 1 tỷ hay nhiều tỷ cũng như ko thưa Cụ :D

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Em cũng cảm nhận y như kụ vậy!
:) Chuyện mua xe là thật Cụ à, e nói vậy để bày tỏ sự trân trọng với tất cả các comment chân thành cũng như tin nhắn riêng tư vấn về xe chân tình, em ko đi theo để giải thích tất cho các Cụ Mợ phải hiểu nhưng chắc chắn không phải style lập thớt nghịch chơi. Tuy nhiên, cũng là dân thích Fun nên cũng muốn Fun ở thớt một chút. Ghi nhận tất cả các cảm nhận của Cụ/Mợ

4weelbike

Xe tăng
:) Chuyện mua xe là thật Cụ à, e nói vậy để bày tỏ sự trân trọng với tất cả các comment chân thành cũng như tin nhắn riêng tư vấn về xe chân tình, em ko đi theo để giải thích tất cho các Cụ Mợ phải hiểu nhưng chắc chắn không phải style lập thớt nghịch chơi. Tuy nhiên, cũng là dân thích Fun nên cũng muốn Fun ở thớt một chút. Ghi nhận tất cả các cảm nhận của Cụ/Mợ
Thấy chưa, em bẩu đố mợ mua đc xe mà nị.

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Thấy chưa, em bẩu đố mợ mua đc xe mà nị.
Sao lại ko mua được Cụ:). Chỉ là đang chém Gió và Phản Gió thôi :D. Những comment chưa hiểu nhau là bt mà, e thích thế, càng tôi luyện bản thân, Cứ từ từ rồi khoai sẽ nhừ, xe có mà đi, khuyến mãi thêm chém gió mà vui.:D

tung.npvh

Xe tăng
Cứ tưởng ném gạch mợ chủ thớt mà dễ thế ah. Mợ ấy ném lại cho có mà vỡ mặt. Mai mợ mua xong chụp ảnh dán lên đây rồi đóng thớt cho giang hồ biết ta ko nói chơi chơi :D

TungNguyenMD

Xe container
Mợ vẫn chưa quyết à?
Đã bảo mua chiếc xe chạy 40 năm ko cần đổ xăng tút tát gì mà không nghe

BobTran

Xe điện
Theo em mợ làm một cậu Trai tân của Mitsu mà chạy, chưa biết đi đâu thì tham gia hội Trai tân bon em, bon 2m sẽ tư vấn

kienauto

Xe tăng
Website
www.phimcachnhiet.vn
ai mà yêu đc mợ này chắc vất vả lắm đơi....mợ đánh võng, lượn ra lượn vào chóng hết cả mặt mà vưỡn chưa quyết định mua xe gì.

SW1.5

Xe buýt
ơ thế cuối cùng là hỏi mua xe hay là thông báo em có 1 tỷ và ....đong giai nhờ =))
Hức... hôm nay mới biết người iu mềnh cầm tiền của mềnh bảo là đi mua 4B nhưng hóa ra là mang lên đây để đong giai, thế này thì ...éo thể chịu được nữa rồi.
Về ngay! đừng để thằng này phải cáu! ~X(

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Hức... hôm nay mới biết người iu mềnh cầm tiền của mềnh bảo là đi mua 4B nhưng hóa ra là mang lên đây để đong giai, thế này thì ...éo thể chịu được nữa rồi.
Về ngay! đừng để thằng này phải cáu! ~X(
:)), em chết mất với Cụ, lần tới Ọp em sẽ rinh cái 1 tỷ của Cụ về.
I know the way you do :P

BALTIC

Xe container
Giật cả mình.

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
Tầm 1 tỷ thì quá sức thoải mái để có thể có nhiều lựa chọn. Vấn đề là mợ thích gì: - 5 chỗ hay 7 chỗ; - sedan hay CUV hay SUV hay MPV; - phục vụ nhu cầu đi du lịch hay đi làm hay nội đô hay đi đâu? - máy dầu hay xăng; - cao hay thấp; - tiết kiệm nhiên liệu không hay đek cần; - cần rộng rãi hay thế nào cũng được; - muốn lấy ngay hay lúc nào ưng mới lấy? v.v.

Nếu muốn lấy ngay, chỉ vào OF search khoảng 2 ngày là xong. Còn nếu từ từ thì mợ đợi béng đến 2015, kiểu gì cũng có nhiều xe đẹp hơn, hiện đại hơn, economic hơn, thậm chí rẻ hơn v.v.

Đọc qua comment của mợ, cháu khuyên mợ lấy Kia Morning 2010, khoảng hơn 400 củ để đi trong phố. Còn 700 triệu gửi Ngân hàng, tháng có gần chục triệu đổ xăng và bảo dưỡng xe....

Kính.
Thế a bán con Vivant chơ mợ í là đẹp nhất.:))
Dạo này bác đi đâu mà kĩ thế, ko thấy alô cho thằng e j cả

4weelbike

Xe tăng
Sao lại ko mua được Cụ:). Chỉ là đang chém Gió và Phản Gió thôi :D. Những comment chưa hiểu nhau là bt mà, e thích thế, càng tôi luyện bản thân, Cứ từ từ rồi khoai sẽ nhừ, xe có mà đi, khuyến mãi thêm chém gió mà vui.:D
Em cũng thích người có ý thích rống mợ, nhưng tôi luyện thì có nhiều cách tôi luyện hơn thế nhiều:D

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Phần chuyên Môn: Em xin được khép lại, e đã có chính kiến của Mình, Cám ơn các Cụ Mợ đã tư vấn cho em.

Trong lúc chờ Min/Mod khóa thớt, tranh thủ chém Gió nếu Gió vẫn còn phần phật