Em muốn chơi Vespa cổ chọn con nào ???

sunnyhanoi

Xe điện
Bác định đầu tư bao nhiêu cho 1 em Vespa cổ??? Tầm này tìm 1 em ngon nghẻ cũng không rẻ tí nào bác ah. Theo em bác làm 1 em Sprint đi cho lành (b)

steven_ngan

Xe hơi
dưng mờ e trônng dáng px lại thích ! mà px thì lại có cả loại của đài loan, đài loạn hết cả lên ! chả nhẽ làm con standard, kiếm con nào tầm chục về đi !
Cảm ơn bác sunny !
bác nào có í kiến khác k ạ ! có giá xe càng tốt, cho e dễ đường đi ! (b)(b)

c3df32ea

Tháo bánh
PX ngon giá k0 rẻ, em mua cách đây 4 tháng 1 em tem sàn còn zin 19 củ, đắt nhưng máy móc ngon. Thỏa mãn với nó!
Mới chơi nên chọn con này cho lành cụ ạ. Dần dần khi biết tí toáy rồi thì hãy cân nhắc tiếp.

Tuấn Đạt

Xe tải
Nếu cụ muốn lành thì chơi PX nhưng phải tầm 15 củ mới ngon được, còn 10 củ đổ về chỉ chơi Supper thôi

123abc

[Tịch thu bằng lái]
1 phiếu cho PX cụ nhé

[Mystery]

Xe máy
Có cái quán cà fê Vespa cổ trên phố hàng bún thì phải, bác qua đó tìm hiểu các bác trên đó rồi tậu chắc ok. em cũng thích vespa cổ lắm nhưng ko có thời gian chăm sóc em nó. đang đi công chuyện mà em nó dỗi 1 cái thì chắc em... (l):77:(l)

Tinh Hoa

Xe hơi
Em thấy kiểu dáng PX cũng hay & khá nam tính (em không chê các xe khác nữ tính đâu nhá). Không biết xe này đi có lành không em rước 1 con. Muốn mua thì nên làm thế nào các cụ nhỉ?

Achill3s

Đi bộ
Có xe phù hợp!

Chào bác Steven_ngan! :)
Chạy Vespa cổ có cái bất tiện hơn các xe đời mới do không đầy đủ tính năng như xe đời mới, tuy nhiên lại có cái thú riêng, hơn nữa, kiểu dáng xe lại thanh nhã. :)
Thật hay em cũng đang có một chú Super 150 muốn tiễn. Xe này em chạy đi học, đi làm, đi chơi hàng ngày - Xe rất lành, không hỏng hóc do em kiểm tra, bảo dưỡng thường xuyên.
Nay do muốn đổi sang đời Vespa khác nên em cần tiễn em nó đi để có $ và chỗ để xe (Nhà em chật).
Nếu bác quan tâm thì gọi em: Tuấn Anh - 0983005385.
Đây là ảnh xe:

Mong tin bác! :)

to.be

Xe buýt
cụ làm con vespa S mang về độ đồ cổ cho đẹp mà sài lâu đỡ lăn tăn :D =]]

nguyenkhoa

Xe buýt
dưng mờ e trônng dáng px lại thích ! mà px thì lại có cả loại của đài loan, đài loạn hết cả lên ! chả nhẽ làm con standard, kiếm con nào tầm chục về đi !
Cảm ơn bác sunny !
bác nào có í kiến khác k ạ ! có giá xe càng tốt, cho e dễ đường đi ! (b)(b)
Trước tiên em muốn hỏi xem cụ thích vespa cổ vì cái gì? Và cụ đi vespa cổ cho mục đích gì?(đi chơi, đi học, đi làm?).
Chơi Vespa cần phải kiên trì, nhẫn lại, cẩn thận, và đặc biệt là phải có tình yêu với Chúng. Cụ mà không xác định rõ được thì em e là chỉ dăm bữa nửa tháng cụ sẽ chia tay em ấy, hoặc cho em ấy trùm mền, đắp chiếu.

Hơn nữa chơi Vespa (em dùng từ Chơi, chứ không dùng từ đi) thì cứ từ từ. Không vội, cụ cần phải tìm hiểu xem đặc tính, tên tuổi của từng loại xe phù hợp với điều kiện và hoàn cảnh của mình. Từ đó mới tìm mua, chứ như cụ bây giờ ngay cả xác định nên mua xe nào cũng không biết.
Để cho "đậu nành" nhất thì em nghĩ cụ hợp với PX (một dòng xe Cổ nhưng mà không quá Cổ :)) ). Những chiếc xe Px là dòng xe cuối của lớp xe cổ, nên máy móc, động cơ có phần hiện đại hơn. Nhiều tính năng hiện đại, có cả đề, không hay dở chứng như các dòng xe vespa cổ khác.

Chúc cụ có lựa chọn đúng đắn.

TÔN

Xe container
chơi excel hoặc super cũng đc

kochino

Xe tăng
em bỏ phiếu cho PX ạ:x đi em nó xong rồi em SH đắp chiếu , đi PX sướng lắm ạ

Kwon21

Xe đạp
Chào bác Steven_ngan! :)
Chạy Vespa cổ có cái bất tiện hơn các xe đời mới do không đầy đủ tính năng như xe đời mới, tuy nhiên lại có cái thú riêng, hơn nữa, kiểu dáng xe lại thanh nhã. :)
Thật hay em cũng đang có một chú Super 150 muốn tiễn. Xe này em chạy đi học, đi làm, đi chơi hàng ngày - Xe rất lành, không hỏng hóc do em kiểm tra, bảo dưỡng thường xuyên.
Nay do muốn đổi sang đời Vespa khác nên em cần tiễn em nó đi để có $ và chỗ để xe (Nhà em chật).
Nếu bác quan tâm thì gọi em: Tuấn Anh - 0983005385.
Đây là ảnh xe:

Mong tin bác! :)
Xe bác đẹp đấy . bác bán bao nhiêu báo a e bít với. Ai có điều kiện thì xúc :-bd

kevin93

Xe tải
1 phiếu vespa px tái sx :-bd

chiendq

Xe máy
Cứ PX mà chiến bác ơi,em đấy là lành nhất mà niên toàn 9x cũng dể chiều hơn.có tiền thích độc làm ngay em PX150 2011 cho máu.thế là nhất bác rồi đấy.ko thì lại kiếm 1 em vừa tiền tem sàn máy móc ổn ổn tí về mông má lại máy sơn lại thay đồ 2k5 cũng mĩ mãn chán rồi bác ạ..như em này chẳng hạn

vespa_tre

Xe buýt
em giống bác chủ cũng thích vespa cổ.nhưng bác ơi,chơi vespa quả thật ko đơn giản chút nào.nếu bác mới chơi thì làm con sprint hay con PX mà đi.roài sau nếu đã thành thạo,biết sửa biết thay bánh dọc đường thì bác chơi lên standar cũng ok lắm.ACMA thì bj chả tìm đâu được.
ps:bác nhớ chơi xe theo kiểu nguyên bản chứ đừng chơi kiểu đầu xe sprint đuôi thì standar hay super độ thành acma nhé.dân chơi vespa cười cho đấy.

captivaltz

Xe điện
Phải hiểu kỹ và có niềm đam mê thực sự hãy chơi xe, nhất lại là xe cổ vì dòng này có ưu điểm rất lớn là "Khi vui nó chạy khi buồn nó im" nên rất mệt.
Kụ chưa xác định là mua xe gì thì tốt nhất là cụ làm con Liv VN mới ra cho lành