[Thảo luận] Em mua phải xăng rởm mấy tháng nay - bây h chịu hậu quả

billythekid2008

Xe đạp
Đúng là cây xăng cạnh trần anh.
Khó hiểu các bác nhỉ, e thấy doăng phồng lên to gấp đôi. Có thể có 2 nguyên nhân: một là doăng phồng do ngấm loại xăng này từ lâu, hai là doăng lỗi và thợ không tìm ra lý do nên đổ cho xăng (nhưng thợ có chỉ em thấy xăng có váng trông bóng bóng)

Libor

Xe điện
Đúng là cây xăng cạnh trần anh.
Khó hiểu các bác nhỉ, e thấy doăng phồng lên to gấp đôi. Có thể có 2 nguyên nhân: một là doăng phồng do ngấm loại xăng này từ lâu, hai là doăng lỗi và thợ không tìm ra lý do nên đổ cho xăng (nhưng thợ có chỉ em thấy xăng có váng trông bóng bóng)
Túm lại là cụ bị thợ nó lừa ạ... cái gì pha vào xăng mà nó lại nổi lên bong bóng để cụ xem thế? :)) em chưa nghe qua bao giờ dầu pha vào xăng mà nó lại nổi lên trên mặt cụ nhé.

vaicate

Xe tải
Nó pha cái gì thì chỉ chúng nó mới biết, dù sao cũng làm hỏng xe. Tốt nhất nên tránh xa cho lành các bác ạ, đây mới là vấn đề cần bàn

Libor

Xe điện
Nó pha cái gì thì chỉ chúng nó mới biết, dù sao cũng làm hỏng xe. Tốt nhất nên tránh xa cho lành các bác ạ, đây mới là vấn đề cần bàn
Bác bàn là tốt, nhưng lý do hỏng do cái gì thì chưa thể kết luận bác ạ. Lý do đưa ra xe hỏng tại xăng em nghe chưa thuyết phục lắm nên mới phải bàn. Nếu đúng thợ ở đó phán xe bác chủ thớt như vậy thì nên xem xét lại trình độ thợ cái gara bác mang sửa nhé. Xe hỏng thì có rất nhiều lý do bác ạ.

tuanha2106

Xe hơi
em cũng có 1 lần mua ở đó rồi. ko biết có sao ko các bác nhỉ