Em mua nhầm loa Mark Levinson giả ở 198 Lê Trọng Tấn

Bồ Câu Xanh

Xe đạp
Hôm rồi có đọc quảng cáo nguyên bộ loa Mark Levinson giá 7 triệu cho 6 loa, em mang xe qua 198 lê trọng tấn lắp xe em. Kết quả về nghe chán phèo không như mong đợi giống xe bạn em đã lắp cách đây 2 năm.
Qua tiềm hiểu cửa hàng lắp loa đểu cho em mà dám bảo là loa Mark Levinson, hỏi cụ bạn đã lắp trước nó nói mua ở đâu giá nhiêu rồi phán cho 1 câu tiền ít mà đòi đít thơm sao có.
Cụ chỉ chổ em mua và đã hài lòng kết quả mong đợi, các cụ cẩn thận cửa hàng này em sẻ post hình các cụ xem.
Giờ đã lấy lại được tiền mất thời gian và có được ít kinh nghiệm do ham rẻ.
Kính các cụ.

ATTILA

Xe điện
Hôm rồi có đọc quảng cáo nguyên bộ loa Mark Levinson giá 7 triệu cho 6 loa, em mang xe qua 198 lê trọng tấn lắp xe em. Kết quả về nghe chán phèo không như mong đợi giống xe bạn em đã lắp cách đây 2 năm.
Qua tiềm hiểu cửa hàng lắp loa đểu cho em mà dám bảo là loa Mark
Levinson, hỏi cụ bạn đã lắp trước nó nói mua ở đâu giá nhiêu rồi phán cho 1 câu tiền ít mà đòi đít thơm sao có.
Cụ chỉ chổ em mua và đã hài lòng kết quả mong đợi, các cụ cẩn thận cửa hàng này em sẻ post hình các cụ xem.
Giờ đã lấy lại được tiền mất thời gian và có được ít kinh nghiệm do ham rẻ.
Kính các cụ.

Có phải ai cũng biết giá trị món hàng đâu chưa kể gặp đúng ông lừa đảo thì mới ra cơ sự chứ như bạn cụ nói cũng chả chuẩn. Đôi khi nhiều người mất nhiều tiền hơn so với giá trị hàng thật hàng hiệu nhưng vẫn vớ phải đồ dỏm đó thôi nên ông bán hàng mà ko có tâm chuyên nghề lừa lọc thì đành chịu vậy.

Hạnh Lux

Xe buýt
Ha ha, em cũng vừa lắp chỗ 198 Lê Trọng Tấn đc 1 ngày em phải đem trả lại ngay ạ. Hô hô. Hỏi trong sài gòn người ta bảo Mark Levision giờ phải 11 triệu. Ko có giá 7 triệu đâu. Xe em này.
Nói chung loa của họ em cũng ko biết là thật hay là fake, nhưng nghe cũng được. Chỉ là em thấy ko hợp với xe và nhu cầu của em

Giờ em đã đặt đc bộ 8 loa JBL ở sài gòn giá cũng 7 triệu khá ưng ý ạ. Em vừa lắp chiều nay.

FAIO-VIỆT NAM

Xe hơi
Website
www.otofun.net
Chán bỏ xừ, trước khi mua không hỏi em trước thật là....

cucubi

Xe tăng
Trời ạ, hàng fek thì nói với ae là fek chứ làm kiểu này thì k bền, mình cũng đang có nhu cầu mua 4 loa cánh của Hm Kadon tháo xe nguyên bản cụ nào có k. Ths

Nhan886

Xe buýt
ôi chán thật đấy cụ nhỉ?

DVDtrieubon

Xe điện

Các cụ thử xem hãng loa nay có ăn đứt đước hãng loa tháo xe kia ko ạ ????

Bồ Câu Xanh

Xe đạp
Ad cho phép em cắt trym mấy cụ bán loa giả dám ghi loa tháo xe. Bằng chứng có hết ở đây ạ.

Bồ Câu Xanh

Xe đạp
Ha ha, em cũng vừa lắp chỗ 198 Lê Trọng Tấn đc 1 ngày em phải đem trả lại ngay ạ. Hô hô. Hỏi trong sài gòn người ta bảo Mark Levision giờ phải 11 triệu. Ko có giá 7 triệu đâu. Xe em này.

Nói chung loa của họ em cũng ko biết là thật hay là fake, nhưng nghe cũng được. Chỉ là em thấy ko hợp với xe và nhu cầu của em

Giờ em đã đặt đc bộ 8 loa JBL ở sài gòn giá cũng 7 triệu khá ưng ý ạ. Em vừa lắp chiều nay.

Xe của cụ lắp phải loa Mark Levinson giả như xe em cụ ạ, có thể cụ chưa ngó loa kỹ.

Loa Mark Levinson giả em đã lắp phải bên đó y chang xe cụ.

Loa giả em đã bị đây ạ

Cụ xem lại loa đã lắp trên xe của cụ nó đấy.
Em chỉ cách phân biệt loa Mark Levinson thật và giả để các cụ khác sau này chơi khỏi bị lừa vừa bực mình và mất thời gian.

Chỉnh sửa cuối:

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Loa j mà rẻ thế bác?

Hạnh Lux

Xe buýt
Phân biệt thế nào vậy cụ ?
Xe của cụ lắp phải loa Mark Levinson giả như xe em cụ ạ, có thể cụ chưa ngó loa kỹ.

Loa Mark Levinson giả em đã lắp phải bên đó y chang xe cụ.

Loa giả em đã bị đây ạ

Cụ xem lại loa đã lắp trên xe của cụ nó đấy.
Em chỉ cách phân biệt loa Mark Levinson thật và giả để các cụ khác sau này chơi khỏi bị lừa vừa bực mình và mất thời gian.

vampires

Xe hơi
E lại đang định qua lắp bộ HamanKadom! Ảo quá không biết đâu mà lần.

Hạnh Lux

Xe buýt
Mọi người đừng ngại. Ko hằn là fake đâu. Ông chủ thớt dùng nick ảo để post bài với vẩn thôi. Hãy là người tỉnh táo và thông thái. Bên đó cho mình dùng thử và nghe thử mà. Nếu thấy hợp, thấy thích thì dùng ko thì thôi. Tôi nghĩ bên đó cũng uy tín mà.

Mọi người đừng ngại. Ko hằn là fake đâu. Ông chủ thớt dùng nick ảo để post bài với vẩn thôi. Hãy là người tỉnh táo và thông thái. Bên đó cho mình dùng thử và nghe thử mà. Nếu thấy hợp, thấy thích thì dùng ko thì thôi. Tôi nghĩ bên đó cũng uy tín mà.
Giá của nhà Mạc không bao h có tầm 7t .. thêm con số 0 đằng sau hoặc số nào đó đằng trước thì em nhĩ là hợp ..

Rẻ mà muốn hay ... thì .. trước tới h trên thế giới chưa có ..

Đắt chưa chắc đã hay .. nhưng muốn hay .. chắc chắn phải tiền kha khá đấy ..

Dân Audio có câu "hay trong tầm tiền" & "hay vượt tầm tiền" .. tùy các cụ lựa chọn ..

Hạnh Lux

Xe buýt
Thì người ta đang giảm giá mà cụ. Chứ hàng Mark Levision cũng ko cao hơn lắm đâu
Giá của nhà Mạc không bao h có tầm 7t .. thêm con số 0 đằng sau hoặc số nào đó đằng trước thì em nhĩ là hợp ..

Rẻ mà muốn hay ... thì .. trước tới h trên thế giới chưa có ..

Đắt chưa chắc đã hay .. nhưng muốn hay .. chắc chắn phải tiền kha khá đấy ..

Dân Audio có câu "hay trong tầm tiền" & "hay vượt tầm tiền" .. tùy các cụ lựa chọn ..

cuong_black

Xe buýt
Website
cuongblack-auto.com.vn
Chào bác chủ thớt, chào các bác

Bên em luôn cho khách hàng dùng thử trải nghiệm, nếu cảm thấy không hài lòng back hoàn tiền 100%.
Đợt vừa rồi ăn mừng đội tuyển Việt Nam, bên em có sale như chủ thớt đăng. Và đợt này bên Em ko có ai back ngoài Cụ Hạnh Lux, nên Cụ chủ nói thì phiền cụ chụp xe, có biển số và tại ảnh tại cửa hàng bên Em ạ :)

Cảm ơn chủ thớt!
Cách làm việc của bác là lừa đảo,Fake bác nói rõ với khác hàng là Fake. Bác là người làm ảnh hưởng rất nhiều đến những người kinh doanh khác. Ít nhất khách đến xưởng tôi tháo loa cũng có đến 2 xe lắp mấy cái loa fake đó ở nhà bác rồi.Tôi tẩy chay những người kinh doanh như bác, mong bác thay đổi không làm ảnh hương đến uy tín chung của những người kinh doanh khác.