[Funland] Em mong nhận được lời phán có Tâm ..có Tầm

Viossss

Xe tải
Số là Gấu mẹ nhà em nó xem trên mạng thấy thầy lang quảng cáo dùng cái này bó vào bàn chân qua đêm sẽ hút hết Độc trong người ra.. (miếng này khi chưa dùng nó có màu hơi vàng tí... Dùng miếng băng dinh kèm theo dán.. Sáng ngày hôm sau nó chuyển màu đen
Gấu nó càng tin tưởng là độc tố trong người đang được hút ra.. Em nói gì nó cũng không nghe.... Vậy trên này có Cụ nào biết và có thông tin để chúng minh ve sản phẩm này là thật hay lừa đảo cho em xin để thuyết phục Gấu nhà
Em cảm ơn mọi người nhiều a
cái này nó cũng không ảnh hưởng gì đâu. bản chất là gan bàn chân nhiều tế bào chết. khi dán vào các chất trong miếng dán nó tác dụng với các chất còn lại của tế bào chết và tạo ra cái màu đen đó thôi. Tác dụng giải độc, hút độc thì không rồi vì nó chả có nguyên lý nào cả. nhưng nó sẽ có tác dụng tẩy tế bào chết vùng gan bàn chân, làm chân đỡ THỐI. các cụ dùng kiên trì sẽ có chân thon gót hồng. Ngày xưa người nhà em cũng một thời gian pro cái món này, nào là của Nhật, Hàn, Tung lung tung cả lên. một thời gian là chán ấy mà.