Em mới tậu 1 chú li vịt có vấn đề cần hỏi ạ???????

lenxelaphong296

Đi bộ
Chả là cái xe e lúc dắt xe ở bánh trước có tiếng như kiểu có gì chạm vào má phanh, mà e kt thấy bt. K biết có ai bị giống e k??????????????thaks

lamvoif375

Xe máy
Xe phanh đĩa hở . Xe mới thế thôi

winter1989

Xe tải
Sao em thấy cái tay xách li việt của em yếu thế nhỉ, cầm nhấc *** xe thấy cong cong, chất liệu cứ như bằng nhựa ấy nhỉ, lởm quá

xtitan

Xe buýt
Sao em thấy cái tay xách li việt của em yếu thế nhỉ, cầm nhấc *** xe thấy cong cong, chất liệu cứ như bằng nhựa ấy nhỉ, lởm quá
công nhận cái tay xách của Li việt mềm thật, em nhấc cứ ghê ghê

winter1989

Xe tải
công nhận cái tay xách của Li việt mềm thật, em nhấc cứ ghê ghê
Với cả trước em dắt xe máy hay có thói quen nhấc đ í t xe cho tiện, sau mấy lần thử cái tay xách liberty chỉ kéo lê đã có cảm giác cong cong rồi thì k dám chơi thế, sợ nhấc lên nó gãy cái tạch thì ốm tiền :((

bonny.love

Xe đạp
em cũng bị như bác nó cứ kêu kêu nhưg kệ :D mà em thấy máy nóg quá :(

q630666

Xe tải
Về việc cái tay sách thì các cụ yên tâm. Xe việt và xe nhập đều làm bằng nhựa. Đều mềm như nhau. Và nếu nó đang lắp trên xe thì chỉ có mang khò ra khò thì nó mới gãy đc. Hoặc là tháo ra để bẻ thì gẫy đc. Còn nếu lắp trên xe thì yên tâm. Nó làm bằng nhựa nhưng nhựa tốt. Có xe thằng em bị ngã. Tay xách mòn gần 1 nửa mà không gãy. Bền kinh

winter1989

Xe tải
em cũng bị như bác nó cứ kêu kêu nhưg kệ :D mà em thấy máy nóg quá :(
Máy đúng là nóng thật, nhưng đang chạy roda chắc cũng có thể hiểu được, vấn đề hơn là cốp cũng nóng bác nhỉ, lượn phố lòng vòng mà đồ để trong cốp nóng ran.
Về việc cái tay sách thì các cụ yên tâm. Xe việt và xe nhập đều làm bằng nhựa. Đều mềm như nhau. Và nếu nó đang lắp trên xe thì chỉ có mang khò ra khò thì nó mới gãy đc. Hoặc là tháo ra để bẻ thì gẫy đc. Còn nếu lắp trên xe thì yên tâm. Nó làm bằng nhựa nhưng nhựa tốt. Có xe thằng em bị ngã. Tay xách mòn gần 1 nửa mà không gãy. Bền kinh
Vấn đề tâm lý ấy bác ạ, giá mà nó cứng đơ luôn để khi em cầm vào em nhấc xe nó cũng k suy chuyển thì sẽ tạo cảm giác an tâm hơn, hoạc nó tiếc gì tí sắt mà k làm bằng sắt hộ cái cho nó yên tâm :D

bravochan

Xe buýt
Cái tay xách nó thiết kế để dắt xe thôi mà cụ :D chứ nó sản xuất cho bê thì lại khác :D

Dương Phong

Xe tải
Mà nó làm cái tay xách việt ở dưới lõm nên nhấc đau tay vật vã=.=,nhấc tx nhập còn đỡ,chứ nhấc=tx việt thì chỉ có kéo lê :)).

Lavender_li

Xe tăng
Với cả trước em dắt xe máy hay có thói quen nhấc đ í t xe cho tiện, sau mấy lần thử cái tay xách liberty chỉ kéo lê đã có cảm giác cong cong rồi thì k dám chơi thế, sợ nhấc lên nó gãy cái tạch thì ốm tiền :((
+ nếu cụ xác định ko thay tx li vn thì cứ xách thoải mái nhá.tuy hơi ọp ẹp tí cơ mà là thành quả sáng tạo của các kĩ sư Vn ròng rã gần 3 tháng mới chế tạo đc đới.Hiện nhà em có ~70 cái tx việt.Bao giờ bị gãy cụ qua e tặng chục chiếc về xài dần :D

winter1989

Xe tải
+ nếu cụ xác định ko thay tx li vn thì cứ xách thoải mái nhá.tuy hơi ọp ẹp tí cơ mà là thành quả sáng tạo của các kĩ sư Vn ròng rã gần 3 tháng mới chế tạo đc đới.Hiện nhà em có ~70 cái tx việt.Bao giờ bị gãy cụ qua e tặng chục chiếc về xài dần :D
Em là em ghi nhớ câu này của cụ đấy ạ, vodka cụ luôn ạ, à mà hay cụ cứ bán rẻ cho em 1 cái em dự trữ đi :D

mptb85

Xe tải
Em là em ghi nhớ câu này của cụ đấy ạ, vodka cụ luôn ạ, à mà hay cụ cứ bán rẻ cho em 1 cái em dự trữ đi :D
-hahaha, bác ấy đã bảo biếu không 10 cái lại tưởng đùa, nhà bác ấy chuyên thay tay xách nhập mà, cái tx vịt thay ra có ai lấy về làm gì đâu, bác thích đến đó xin cả chục cái ấy chứ...mình cũng thay tay xách ở đó, cái tx vịt hum tiện nên mang về, nhưng nhà trật quá vứt lun ruùi, nếu không tôi cũng biếu không cho ông...
-về chất liệu thì cụ khỏi lo, cả tx vịt và nhập đều là nhựa tổng hợp siêu bền, còn bền hơn cả thép ấy, các cụ có bẻ cũng chả gẫy, tx bằng nhựa vừa nhẹ, bền đẹp...thì cần gì bằng thép nữa cho nặng xe ra, tx bằng nhựa còn đắt hơn bằng thép ấy chứ...ihi

Amz

Xe đạp
Các bác e hỏi tí , e dán xe trước r thay yên vs tx sau thì có sao k ạ :(

tunglinh88

Xe hơi
ko sao đâu cụ, cứ tung hoành thoả sức đi >:D<>:D<

LiemBlue

Xe lăn
Chả là cái xe e lúc dắt xe ở bánh trước có tiếng như kiểu có gì chạm vào má phanh, mà e kt thấy bt. K biết có ai bị giống e k??????????????thaks
Nhà cháu mạn phép các cụ ném đá bác này ạ:xin chả lời bác cụ thể là do má phanh bằng phíp người ta trộn nhiều hỗn hợp tạp chất đồng(CU)vào má phanh để tránh hiện tượng giãn nở do nhiệt bác ạ,cho nên bác cứ yên sờ tâm mà đi cho nhà em nhá rất là ngon bác nhé=))