Em Mới Đi Đà Lạt Về Các Cụ ạ

PTI12

Xe hơi
Chuyến đi của CỤ đúng dịp hay nhất trong năm của Đà Lạt đó ...

Danger Pham

Xe máy
Tiện cong tác dư dả đc 2 ngày mà mợ, sao mợ tìm đc nhiều chỗ nhậu ở đà lạt thế? Gần chỗ em đến "Q9" pthì có gì nhậu ko mợ, ?
Em ít nhậu, tụi bạn dẫn đi ăn thì nhiều cụ ạ^^, cụ hỏi đường Quán Bia Tuyết mới mở ở Thủ đức ngta chỉ nhiệt tình cho , em quên mất cái địa chỉ rồi, thức ăn cũng ngon, giá mềm, nhậu đã đời .Thêm vài quán bình dân cụ nhé !
Xiên Nướng Siu Chóp Chép
107 Hoàng Diệu 2 , P. Linh Trung, Quận Thủ Đức, TP. HCM

• Quán thoáng mát, rộng rãi
  • Chuyên phục vụ các món xiên nướng thơm ngon
  • Phục vụ chu đáo, giá cả hấp dẫn- giá SV ^^

Hương Biển -Đường số 8

16A Đường số 8, P. Linh Trung, Quận Thủ Đức, TP. HCM

0902 805 878

• Không gian thoáng đãng, rộng rãi với phong cách nhà chòi lợp lá cùng ánh đèn vàng mang lại cảm giác mát mẻ và ấm áp
  • Thực đơn phong phú, đa dạng các món đặc sản, hải sản. Các món ăn được trang trí khéo léo
  • Nhân viên phục vụ chu đáo, lịch sự.
Quán Lá- Hội Quán Bia SG.

19 Nguyễn Văn Bá, P. Bình Thọ, Quận Thủ Đức, TP. HCM

0983 579 363

• Không gian ngoài trời, rộng rãi, thoáng mát
  • Thực đơn đa dạng món ăn thuần Việt

Cháo Cá Miền Tây.

3 Nguyễn Văn Bá, P. Bình Thọ, Quận Thủ Đức, TP. HCM

(08) 38 97 8748 - (08) 38 97 8745

• Món ăn dân dã, thơm ngon và đậm chất Miền Tây sông nước
  • Không gian của quán khá rộng và thoáng mát với bãi đậu xe an toàn, thuận tiện giúp khách hàng có thể an tâm ăn uống
  • Đặc sản ở quán này là cháo cá lóc và lẩu lươn
  • Ngoài món cháo, bạn có thể thưởng thức thêm hàng loạt món mang đậm nét miệt vườn.
Em chỉ chỉ mấy quán dễ tìm cho cụ , còn mấy quán khó tìm mà ngon nữa, hok có người dẫn thì không tìm ra.^^ hùi em đi ăn, ăn xong về là quên mất đường đi ^^

nguyenphongcp

Xe tải
Em ít nhậu, tụi bạn dẫn đi ăn thì nhiều cụ ạ^^, cụ hỏi đường Quán Bia Tuyết mới mở ở Thủ đức ngta chỉ nhiệt tình cho , em quên mất cái địa chỉ rồi, thức ăn cũng ngon, giá mềm, nhậu đã đời .Thêm vài quán bình dân cụ nhé !
Xiên Nướng Siu Chóp Chép
107 Hoàng Diệu 2 , P. Linh Trung, Quận Thủ Đức, TP. HCM

• Quán thoáng mát, rộng rãi
  • Chuyên phục vụ các món xiên nướng thơm ngon
  • Phục vụ chu đáo, giá cả hấp dẫn- giá SV ^^

Hương Biển -Đường số 8

16A Đường số 8, P. Linh Trung, Quận Thủ Đức, TP. HCM

0902 805 878

• Không gian thoáng đãng, rộng rãi với phong cách nhà chòi lợp lá cùng ánh đèn vàng mang lại cảm giác mát mẻ và ấm áp
  • Thực đơn phong phú, đa dạng các món đặc sản, hải sản. Các món ăn được trang trí khéo léo
  • Nhân viên phục vụ chu đáo, lịch sự.
Quán Lá- Hội Quán Bia SG.

19 Nguyễn Văn Bá, P. Bình Thọ, Quận Thủ Đức, TP. HCM

0983 579 363

• Không gian ngoài trời, rộng rãi, thoáng mát
  • Thực đơn đa dạng món ăn thuần Việt

Cháo Cá Miền Tây.

3 Nguyễn Văn Bá, P. Bình Thọ, Quận Thủ Đức, TP. HCM

(08) 38 97 8748 - (08) 38 97 8745

• Món ăn dân dã, thơm ngon và đậm chất Miền Tây sông nước
  • Không gian của quán khá rộng và thoáng mát với bãi đậu xe an toàn, thuận tiện giúp khách hàng có thể an tâm ăn uống
  • Đặc sản ở quán này là cháo cá lóc và lẩu lươn
  • Ngoài món cháo, bạn có thể thưởng thức thêm hàng loạt món mang đậm nét miệt vườn.
Em chỉ chỉ mấy quán dễ tìm cho cụ , còn mấy quán khó tìm mà ngon nữa, hok có người dẫn thì không tìm ra.^^ hùi em đi ăn, ăn xong về là quên mất đường đi ^^
Em cám ơn cụ, bia Tuyết thì gần chõ em lắm, em rãnh vào 5 h den 9h! Cụ sắp xếp dc ko, em mời cụ chầu bia!

Danger Pham

Xe máy
Em cám ơn cụ, bia Tuyết thì gần chõ em lắm, em rãnh vào 5 h den 9h! Cụ sắp xếp dc ko, em mời cụ chầu bia!
Thế cụ cũng rành xứ Thủ Đức quá còn gì ,Em cám ơn cụ - em thì lại đi làm lúc cụ rãnh rồi, chắc hẹn lần sau, mà em không nhậu được cụ ạ 8-|:D

Chỉnh sửa cuối:

Danger Pham

Xe máy
Các cụ ơi, em rãnh vào báo mạng xem tình hình Cô hót- gơ bánh tráng trộn, em í bảo không lấn chân vào sô bíc đâu nè , có cái hình thấy đẹp đẹp, em cop các cụ nghía nha :-bd

shnahk

Xe tải
ọ men! năm ngoái 2 vc cũng đi vỡ mật ở Đà Lạt.nói chung đi rất nhiều nơi nhưng chưa thấy đâu hơn Đà Lạt.năm nay con nhỏ nên ko đi.năm ngoái đi vào tháng 11 nên hẹn Đà lạt vào tháng 11 dã quỳ nở vàng mắt luôn ^^

mrsuxu

Xe tải
Đang đói nhìn vậy muốn chạy đi ăn sáng luôn :))
Ngày thứ hai trên này em sang chảnh đi ăn sáng tại Biệt Thự số 14, đường cũng dễ tìm các cụ ạ, em mê ngay món hủ tiếu nam vang này, hok biết có chính gốc hok , miễn ngon là được.^^

nguyenphongcp

Xe tải
Thế cụ cũng rành xứ Thủ Đức quá còn gì ,Em cám ơn cụ - em thì lại đi làm lúc cụ rãnh rồi, chắc hẹn lần sau, mà em không nhậu được cụ ạ 8-|:D
Nếu rành thì em đã ko hỏi cụ! Cụ nói thế phải tội em quá! Em ở cái KS Phong Lan ngay bên cạnh bia Tuyết mà cụ! Huhu

BmwnhaChuoi

Xe tăng
Cảm ơn cụ chia sẻ các địa chỉ hàng ăn. Mời cụ ly vodka OF

Danger Pham

Xe máy
Xa gấu cụ uống thứ đó hợp rùi, giảm được nhiều phát sinh
Hihi cụ ơi em mà có gấu đi cùng thì cũng sẽ ra chợ uống đậu nành chứ không ngồi trong phòng pha trà đâu ^^ , cụ có đi ĐL thì nhớ thưởng thức món đậu nành này nhé.